ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยูสนี้ใช้หลายคน '
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,572

ควรจะทำยังไงดีครับปรึกษาหน่อย

พอดีว่าวันนี้ไปแกล้งเพื่อนที่หมั่นมานานครับ เลยเอาสมุดงานของมันไปใช้โดยไม่บอกซึ่งสมุดมี 2 เล่มครับคือ 1เล่มของคนที่ผมเกลียด และอีก 1 สำหรับเพื่อนของผม ซึ่งจำเป็นต้องหยิบไป 2 อันให้เพื่อนในกลุ่มผมลอกงานที่จดไม่ทันครับ แล้วทีนี้เขามาหาสมุดผมก็ทำไรไม่ถูกครับ คือรู้สึกผิดกับเพื่อนคนที่ไม่เกลียดมากๆเลยครับ ผมควรทำไงดีครับอึดอัดใจมากเลย จะให้สารภาพไปผมคงไม่ทำแน่นอน = =' จริงจังมากๆครับรบกวนทีนะครับ รุ้สึกว่าผมจะโดนจับผิดซะด้วยสิ

" YOU'RE NOT IN CONTROL " DELSIN ROWE

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ก็บอกว่าเอายืมลอกหน่อยดิ ไม่รู้ของใครแต่ขอลอกหน่อยเสร็จแล้วเดี่ยวคืน

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    งงจัง //แต่เท่าที่เข้าใจ อะไรที่ไม่ใช่ของเราก็คืนเขาไปครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ เอาเป็นว่าไปสารภาพว่า พอดีหยิบติดมือมาแล้วมันอยู่ในกระเป๋า ไม่ได้ดู จนเวลาผ่านไปแล้วมาเห็น แถไปแบบนี้แหละครับ แล้วก็ขอโทษขอโพย แบบนี้ก็รอดแล้วหละครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    จริงๆแล้วผมว่าไม่น่าไปทำแบบนั้นเลยมันไม่แฟร์เท่าไรดูเป็นการคืนไม่สะใจและก้อจะทำให้ตัวเองซวยไปด้วย อย่างแรกก็แถโดยการขอโทษไปก่อนเรื่องไรก็ได้

แล้วก็จัดเลยท้าต่อยเหตุเพราะมั่นใส้