ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832

No Game No Life ถามหน่อยครับ

ดูจบแล้ว (ดองไว้นาน) ตกลงแล้วไม่ใช่รวมตัวหมากของทั้ง 16 เผ่าแต่ให้ทุกเผ่าช่วยกันล้มพระเจ้าใช่มั้ยผมเข้าใจถูกรึป่าว กฏทั้ง 10 ข้อนี้ผมไม่ได้ใส่ใจเลยอ่านผ่านๆ แต่ดันมีผลตอนจบสะงั้น = ='' รึอีกในหนึ่งพระเอกต้องไล่เก็บฮาเร็มให้ได้ 16 เผ่าว่างั้น WoW เห็นตอนจบแล้วอยากให้มีต่อจริง ๆ ชอบเจ๊มิโกะ หึหึ
    เสียงน่ารักดี เรื่องนี้ตามพระเอกไม่ทันจริงๆ ศัตรูคิดนำไปหนึ่งก้าว พระเอกแม้งนำไป 4-5 ก้าว

ปล. = ='' พล็อตเรื่องเป็นไปตามคาด ฮาเร็ม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    Gamer หรือจะสู้ Double Neet Master

เรื่องนี้มี LN มั๊ยอ่ะ ไม่ได้อ่าน หรือมีแต่ยังไม่มี LC Thai

แต่ดูทรงแล้ว ก็คงต้องไล่พิชิตทุกเมืองแหละ แล้วก็เอามาเป้นพวก แล้วค่อยไปท้าพระเจ้า

อยากดูต่อแล้วอ่าาาาา

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    มี LN นี่ครับ LC แล้วด้วยของ animag น่ะครับ
    ออกได้ 2 เล่มแล้วมั้ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pretty_odddd อ่านกระทู้
    มี LN นี่ครับ LC แล้วด้วยของ animag น่ะครับ
    ออกได้ 2 เล่มแล้วมั้ง
    ขอบคุณครับ ^^
    แล้ว เล่ม 3 ออกเมื่อไรครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ osuman00 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ^^
    แล้ว เล่ม 3 ออกเมื่อไรครับ ?
    แว่วๆมาว่า ธันวาคม แต่ ไม่รู้จะมีในงานหนังสือมั้ย

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    No Game No Life ส่วนตัวผมว่าน่าจะมี SS2 ดูจากยอดขายแผ่นแรกได้เยอะด้วย

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ต้องดูยอดขายแผ่นภาคแรกอะครับ หากดีก็คงทำต่อ LN ออกมาแล้ว 2 เล่มในไทยแต่ผมอ่านแค่ไปแค่ครึ่งเล่มแรกเอง ส่วนตัวก็อยากให้มี SS2 เหมือนกันชอบมากเลยแนว Badass with loli เนี่ย

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ท่าทางขายดีครับ แต่ว่า anime จาก LN นี่ส่วนใหญ่ทำเพื่อโปรโมตให้ซื้อ LN เฉยๆแหละครับ
    แต่ถ้าเจ๋งจริงก็ได้ต่อแบบ SAO

ไม่ก็แบบที่ตกลงไว้ก่อนว่าจะทำ 2 SS อย่าง Log Horizon