ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - KING'S BOUNTY : DARK SIDE - (CODEX) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

ถึงเวลาเดินทางไปทางอีกด้านของเทียร์น่า และเยี่ยมชมส่วนหนึ่งอันลึกลับ ของโลกที่ไม่เคยเห็นมาก่อน
    ครั้งแรกในซีรีส์ King’s Bounty ผู้เล่นจะสามารถเลือกเผ่าฮีโร่และคลาสเป็นนักรบออร์คหรือช่วยเหลือ
    พวกอย่างปีศาจหรือใช้เวทมนต์มืดอย่างแวมไพร์ โลกอยู่ในความสับสนอลหม่าน หลังจากที่ชนะการต่อสู้
    ของ Tristrem เอลฟ์ยิ่งปล้นหมู่บ้านของออร์ค, ทำลายศาลเจ้าศักดิ์สิทธิ์ และการสังหารหมู่ผู้บริสุทธิ์,
    Orc-Baghyr นักรบออร์คถูกบังคับให้ต้องหนีพร้อมผู้ติดตามที่ซื่อสัตย์ เขาสาบานที่จะกลับมาพร้อมกับ
    พลังที่แข็งแกร่งและเอาบ้านเกิดของเขาคืน, นอกจากนั้นก็มีภารกิจของเผ่าต่างๆอีก เพราะว่าชะตากรรม
    ของสามวีรบุรุษได้ถูกกำหนดไว้แล้ว เพื่อการอยู่รอดของเผ่าพันธุ์ของตน พวกเขาต้องรวมกันสู้เหล่าด้าน
    แสงสว่างหรือสูญสิ้นเผ่าพันธุ์

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

FULLGAME - CODEX

FireDrive 1 Part Link 1 -||- FireDrive 1 Part Link 2

SockShare 1 Part Link 1 -||- SockShare 1 Part Link 2

FileCondo 1 Part Link 1 -||- FileCondo 1 Part Link 2

RabbitFile 1 Part Link 1 -||- RabbitFile 1 Part Link 2

FireDrive

https://binbox.io/CRwfL#K1pcEHDv

JumBoFiles

https://binbox.io/D8wA5#CVNaw2p7

SockShare

https://binbox.io/kVD4x#FxFBzgmF

One2Up(DIRECT LINK)

https://binbox.io/tG19q#XHBCJIXK

One2Up(สำรอง)

https://binbox.io/cNjwZ#Ip6QWg5Q

FileCondo

https://binbox.io/2iOB4#Z6MNciIg

RabbitFile

https://binbox.io/V8IuM#qpOEM0vJ

CRACK - CODEX

RabbitFile || FileCondo || One2Up || TempFiles
    ShareSend || GE.tt || RGHost || ZippyShare

LINK 1 หรือ LINK 2 หรือ LINK 3 หรือ LINK 4 หรือ LINK 5

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    แต่เช้าเลยนะครับ เจิม ! ! ! !

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    ขอบคุณมากๆครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากครับ กำลังโหลดเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เล่นได้ 100% ครับมายืนยันให้เพราะว่าชอบเเนวนี้อยู่เเล้ว เกมส์เเนว turn base
    ว่าเเต่มันคลายๆ Might & Magic Heroes มากๆ ^^____

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seeburin อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับมายืนยันให้เพราะว่าชอบเเนวนี้อยู่เเล้ว เกมส์เเนว turn base
    ว่าเเต่มันคลายๆ Might & Magic Heroes มากๆ ^^____

เกมส์นี้สนุกดีนะนาย ลองเล่นแล้วจะติดใจ ออกมาตั้งหลาย Epic ล่ะ หาๆเอาในนี้เลย
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ซีรี่นี้ภาคที่แล้วยังเล่นไม่จบเลยครับ (Warriors of the North) ภาคใหม่มาอีกแล้ว โหลดโลดครับ thk

ผมลองแล้วเล่นได้ 100% แต่เสียงเอฟเฟคเงียบกริบ มีแต่เสียงเพลง มีใครเป็นแบบผมบ้าง ขอวิธีแก้ด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย andygologoso : 21st August 2014 เมื่อ 00:18

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมว่าสนุกกว่า might&magic heroes ภาคหลังๆซะอีกนะ ชอบดีไม่ต้องสร้างฐาน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    336
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ ภาคLegend ผมลงแล้วเล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    เจ๋งไปเลยครับเกมส์นี้ ขอบคุณมากๆครับ

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ขอบคุณครับ
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    โหลดของ One2Up แตกไฟล์ครั้งแรกไม่มีปัญหาอะไร ได้ไฟล์ Zip ใหญ่ มา 1 ไฟล์ พอจะแตก Zip อันใหญ่ มันติด Pass อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanziban อ่านกระทู้
    โหลดของ One2Up แตกไฟล์ครั้งแรกไม่มีปัญหาอะไร ได้ไฟล์ Zip ใหญ่ มา 1 ไฟล์ พอจะแตก Zip อันใหญ่ มันติด Pass อะครับ
    พึ่งเห็นครับ ว่า Pass อยู่ข้างล่าง

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ใครชอบทรมารสาวๆ สวยๆ ระดับสาวงามประเทศ ระดับราชินีเลือกอ๊อค
    ชอบเสพย์บริสุทธิ์(หมายถึงจิตใจนะ หุหุ)ก็ต้องแวมไพร์
    ส่วนสาวปีศาจชอบ NTR หนุ่มๆ มาเป็นทาสในเรือนเบี้ย

แต่ถ้าให้พูดถึงเรื่องทหารแล้วฝั่งปีศาจดีกว่าเยอะมาก แวมไพร์สเตตัสกากเดนสุดๆ ดีว่าฟื้นสร้างกำลังได้ง่าย

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มีใครมีปัญหาเรื่อง sound effect ในเกมมั่งครับ ของผมไม่มีเสียง sound effect เลยมีแต่เสียง music ครับ มีใครทราบวิธีแก้ไหม

ปล. ตอนลงเกมเสร็จของผมมันเข้าเกมไม่ได้มันถามหาไฟล์ open32AL.dll ผมเลยไปหาโหลดมาแล้วเอามาลงในโฟล์เดอเกม แล้วก็เข้าเล่นได้แต่มีปัญหาตรง sound effect ไม่มี

ปล. รบกวนใครลงเสร็จแล้ว ลองเปิดในโฟล์เดอเกมถ้ามีไฟล์ open32AL.dll รบกวนอัพให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    336
    1
    เล่นได้ครับแต่ด่านหลังๆ ยากครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bsdevilza อ่านกระทู้
    มีใครมีปัญหาเรื่อง sound effect ในเกมมั่งครับ ของผมไม่มีเสียง sound effect เลยมีแต่เสียง music ครับ มีใครทราบวิธีแก้ไหม

ปล. ตอนลงเกมเสร็จของผมมันเข้าเกมไม่ได้มันถามหาไฟล์ open32AL.dll ผมเลยไปหาโหลดมาแล้วเอามาลงในโฟล์เดอเกม แล้วก็เข้าเล่นได้แต่มีปัญหาตรง sound effect ไม่มี

ปล. รบกวนใครลงเสร็จแล้ว ลองเปิดในโฟล์เดอเกมถ้ามีไฟล์ open32AL.dll รบกวนอัพให้หน่อยครับ
    ไฟล์ open32AL.dll มีอยู่ในโฟล์เดอร์เกมส์เป็นไฟร์ exe. ต้องเข้าไปกดติดตั้งอีกที

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    336
    1
    เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 5