ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Report & Notice

Call of Duty: Advanced Warfare จะมีโหมดมุมมองบุคคลที่ 3 ด้วย!

Michael Condrey ผู้ร่วมก่อตั้ง Sledgehammer Games ยืนยันแล้ว Call of Duty: Advanced Warfare จะมาพร้อมกับโหมดการเล่นในรูปแบบมุมมองบุคคลที่ 3 ด้วย แต่มันจะตามมาทีหลังที่เกมวางจำหน่าย

โดยก่อนหน้านี้ทาง Sledgehammer Games นั้นได้เคยมีการพัฒนาเกม Call of Duty ในรูปแบบมุมมองบุคคลที่ 3 มาแล้วในชื่อ Call of Duty: Vietnam เป็นเวลานานกว่า 7 เดือนก่อนที่โปรเจ็คดังกล่าวจะถูกยกเลิกไปเพื่อให้ทาง Sledgehammer เข้ามาช่วยในการพัฒนา Modern Warfare 3 แทน ซึ่งสิ่งที่ทาง Sledgehammer ได้พัฒนาเอาไว้อาจจะกลับมาเป็นหนึ่งในองค์ประกอบของ Call of Duty: Advanced Warfare ก็เป็นได้

EA โวลั่น! การที่ Battlefield Hardline เลื่อนแสดงว่า EA กำลังเปลี่ยนไปแล้ว

Andrew Wilson ซีอีโอของ EA ยังคงพยายามอย่างหนักในการกู้ชื่อ EA ให้กลับมาอีกครั้ง ลั่น!การเลื่อนวางจำหน่าย Battlefield Hardline คือการตัดสินใจที่ถูกต้องแล้วและมันก็เป็นหลักฐานได้ว่าพวกเขากำลังจะเปลี่ยนแปลงไปในทิศทางที่ดีขึ้น

“การเลื่อนวางจำหน่าย Hardline เป็นการตัดสินใจที่ยากมากและมันมีผลกระทบทางการเงินในระยะสั้นด้วยแต่สำหรับระยะยาวและสำหรับผู้เล่นและแฟรนไชส์นี้มันคือการตัดสินใจที่ถูกต้อง”

คุณ Wilson แถลงอย่างแข็งกร้าวถึงความสนุกของผู้เล่นที่จะต้องมาก่อนเรื่องของการเงิน ซึ่งเป็นสิ่งที่ EA ในสมัยก่อนไม่เคยทำมาก่อน

“ผลตอบรับทางด้านการเงินคือกำไรของเราแต่นั่นมันไม่ใช่เป้าหมาย”

“สิ่งที่ผมพูดนั้นหมายถึงมันต้องอยู่ได้ด้วยการลงแรงร่วมมือร่วมใจในการทำงานและการปฎิบัติอย่างที่ผมเอ่ยไว้ก่อนหน้า ซึ่งหมายถึงสิ่งที่เรากำลังจะต้องตัดสินใจอย่างยากลำบากในการให้บริการให้กับผู้เล่น”

เขายังได้กล่าวอีกว่าการตัดสินใจเลื่อนวางจำหน่าย Titanfall ของ Xbox 360 นั้นแสดงให้เห็นว่า EA กำลังพยายามอย่างยิ่งที่จะใส่ใจผู้เล่นมากกว่าผลตอบรับทางด้านการเงินและเขายังได้กล่าวถึงสิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อไปอีกด้วยว่า

“Need for Speed เป็นเกมที่วางจำหน่ายทุกๆปีมา 17 ปีแล้วมันแน่นอนเหมือนกับเกมอย่าง Fifa แต่ทีมงานได้บอกกับผมว่าพวกเขาไม่สามารถที่จะสร้างอะไรที่มันท้าทายพวกเขาได้ในปีนี้ มันเป็นไปไม่ได้เลยดังนั้นมันจึงเป็นครั้งแรกในรอบ 17 ปีที่เราไม่ได้วางจำหน่าย Need For Speed ออกมาด้วย”

ผู้สร้าง Senran Kagura เผยอยากใช้หน่มน้มเป็นตัวเชื่อมวัฒนธรรมญี่ปุ่นกับต่างชาติ

Senran Kagura 2: Deep Crimson เกมแอ็คชั่นภาคต่อเน้นเซอร์วิสของ Marvelous Entertainment นั้นได้วางจำหน่ายที่ญี่ปุ่นอย่างเป็นทางการแล้วเมื่อช่วงต้นเดือนที่ผ่านมา และทางคุณ Kenichiro Takaki โปรดิวเซอร์ของตัวเกมก็ได้ให้สัมภาษณ์กับทาง Inside Games ด้วยความหวังว่าเกมของเขาจะต้องโดนใจแฟนๆเกมนอกญี่ปุ่นด้วยอย่างแน่นอน

“พวกเขามีความคลั่งไคล้กันมาก และนั่นทำให้ผมประหลาดใจเสมอๆ” คุณ Takaki เล่าผ่านบทสัมภาษณ์ “มีผู้คนจากประเทศอื่นๆมาซื้อเกมของเราและก็ถ่ายรูปการต่อคิวเข้าซื้อเกมข้างๆธงประเทศของเขาพร้อมประโยคที่ว่า ‘เฮ้ ดูนี่สิ’ และก็ส่งมาให้ผมได้ดูด้วย”

คุณ Takaki ยังเล่าต่อว่า“ในทีแรกผมคิดว่ามันจะเป็นผลงานที่เป็นอะไรที่เฉพาะตัวสำหรับคนญี่ปุ่นเท่านั้น ผมไม่เคยแม้แต่จะคิดว่ามันจะได้วางจำหน่ายภายนอกญี่ปุ่นด้วย แต่ในตอนนี้มันก็ได้ขยายแผ่กว้างออกไปแล้วทั้งแถบเอซีย,อเมริกาเหนือและยุโรป ผมเป็นปลื้มเอามากๆ”

“ทุกๆคนต้องชอบหน่มน้ม และหน่มน้มไปไกลกว่าที่จะหาคำพูดใดๆมาแทนที่” คุณ Takaki กล่าวพร้อมเสียงหัวเราะ

“ผมอยากที่จะให้มันขยายออกไปให้มากที่่สุดเพื่อลดช่องว่างระหว่างการวางจำหน่ายที่ญี่ปุ่นและที่อื่นๆบนโลกให้มากที่สุดเท่าที่จะมากได้”

โดยตัวเกม Senran Kagura 2: Deep Crimson นั้นได้วางจำหน่ายแล้วที่ญี่ปุ่นบนเครื่อง 3DS และในปีนี้จะมีเกมในซีรี่ย์ Senran Kagura ที่จะวางจำหน่ายในเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษเป็นครั้งแรกถึง 2 ภาคได้แก่ Senran Kagura Shinovi Versus และ Senran Kagura: Bon Appétit! บนเครื่อง PlayStation Vita ในช่วงปลายปีนี้

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    แล้วที crysis ทำไมทำเห็นแค่มือมาน้อ อยากรู้จริงๆ ชุดเกราะเท่ๆบนหน้าปกเกม เล่นปุ๊บเห็นแค่มือ ไม่ได้อินกับตัวละครเลย แต่อย่าง cod ผมว่าเป็น fps ดีแล้วนะครับ *ความคิดเห็นส่วนตัว
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    Battlefield กำลังตายอย่างช้าๆ
    SoShi & Sone Are Together Forever

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    Battlefield Hardline หวังว่าจะทำออกมาดีกว่า Battlefield 4 ที่มีบัคเยอะแยะนะ

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    the sim เป็น อะไร ที่ ทำให้รู้ว่า EA หน้า เงิน อย่าง หนักกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อย่า มา แสดง
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ไม่ชอบเลยเกม FPS ที่เปลี่ยนเป็น TPS ได้มันไม่รู้ว่าจะเล่นมุมมองไหนดีเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เหอะๆ ที่ Crysis ล่มเพราะ ไม่มีความเป็นของตัวเอง ภาคแรก ก็ออกมาดี เนื้อเรื่องก็ยาว ทำให้รู้สึกว่า บุคคลที่เราเล่น เป็น ตัวระครที่อาจจะมีน่ามีตา อย่าง ตัวระครดังในหลายๆเกมส์
    เพราะพี่แกคนเดียว บุกถล่มทลาย ออกแนวฉายเดี่ยว ถล่มยิงทั้งคนทั้งเอเลี่ยนลุยตั้งกะพื้นดินไปยัน ฐานเอเลี่ยน ออกมาก็เจอกับ พวกมีเกราะคล้ายกัน กลับมาที่เรือก็เจอ บอส อย่างกับ ราชา Duke หรือไม่ก็ พี่ Isaac
    แต่รู้สึกว่า พี่ Saac จะเก่งกว่า คนเดียวทั้งยาน มาภาค2 เจอผีวิทยุไม่พอเอเลี่ยนยึดทั้งฐานแม่ ลงมาบนดาวก็เ เจออีก แถมลากคนมาซวยด้วยอีกคน โอ๊ จะโหดไปไหน คนเดียวจะฆ่าล้างเผ่าพันธุ์เอเลี่ยนอยู่ละ เดี๋ยวอีกไม่นาน
    แกก็ต้อง เจออีก EA มันไม่ปล่อยง่ายๆหรอก ตัวทำเงิน ทำกรรมอะไรมาเยอะแยะก็ไม่รู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 20th August 2014 เมื่อ 20:26

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    CoD ใหม่นี่ขอให้รุ่งเหมือนตอน MW3 black ops 2 ละกัน Ghost ย่ำแย่มากๆ คนออนน้อยกว่า black ops 2 เยอะเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    หน้าจะทำตั้งนานละ

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    1
    ไอโหมด TPS ของ COD มันก็มีตั้งแต่ภาคไหนๆแล้วนะ

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ครับ.... ภาคต่อไปขอแบบ RTS ไม่ก็ MOBA ไปเลยนะครับ
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    หน่ม น๊ม

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    ไม่ชอบเลยเกม FPS ที่เปลี่ยนเป็น TPS ได้มันไม่รู้ว่าจะเล่นมุมมองไหนดีเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา
    นั่นน่ะสิ FPS เพียวๆดีแล้วนะผมว่า

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    บางอย่างเป็นอย่าเดิมก็ดีอยู่เเล้ว

Rayong Societys
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผ่านมาแว็บ ๆ นึกว่า ทอม ครูช edge of tomorrow

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เกมที่สลับโหมด fps/tps ได้จะออกมาดูหลอกตาทุกเกม เช่น skyrim เป็นต้น เวลาเดิน/เลี้ยวในโหมด tps ดูตัวเราลอยๆ ยังไงก็ไม่รู้
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    Cod จงเจริญ

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    โหมดtpsมันแยกมาครับ แล้วมันเปลี่ยนกับไปกลับมาระหว่างเล่นไม่ได้ มันเป็นโหมดแยก MW3 เคยมีคนทำครับแต่ไม่รู้officialเปล่า สมัยผมเล่นonlineเถื่อน

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    โหมด TPS น่าจะแยกโหมดนะครับ เหมือน MW2 ไม่ได้สลับไปสลับมา

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    มุมมองบุคคลที่ 3 ทำให้เกมส์แลคขึ้น จริงหรือไม่!!!!

Ubon Ratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ขอ MOBA ด้วยได้ไหม? ไหนๆก็จะทำมาละ เอาให้ครบเลย 55555555