ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Dragon Age: Inquisition เซ็กส์คือส่วนหนึ่งของเกม ไม่ใช่เป้าหมายสูงสุด

Dragon Age: Inquisition เซ็กส์คือส่วนหนึ่งของเกม ไม่ใช่เป้าหมายสูงสุด

BioWare ก่อนหน้านี้เคยออกมาแสดงความเห็นอย่างต่อเนื่องเกี่ยวกับการเปิดกว้างเรื่องเพศภายในเกม ชายรักชาย หญิงรักหญิง
    ความรักข้ามสายพันธุ์ ซึ่งในเกม Dragon Age: Inquisition นี้จะเป็นอะไรที่แตกต่างจากเกมของทางค่ายในอดีต
    เดิมทีเป้าหมายสูงสุดของความสัมพันธ์ทีมงาน BioWare ได้จัดให้ว่าการมีเซ็กซ์กับ NPC นั้นคือเป้าหมายสูงสุด
    แต่สิ่งเหล่านั้นจะเปลี่ยนไปในเกมนี้เพราะได้รับแรงบันดาลใจมาจากเกม The Darkness และ The Last of Us

Mike Laidlaw ,Creative Director ของเกมได้ให้ความเห็นว่าเขารู้สึกชอบฉากหนึ่งของเกม The Darkness
    ที่เรียกได้ว่าเป็นฉากโรแมนติกที่สุดสำหรับเขาคือตอนที่ Jackie ไปเยี่ยมแฟนของเขาที่อพาร์ตเมนต์
    เธอได้อบขนมเค้กให้ Jackie ในระหว่างที่เขาดูหนังสักเรื่องที่น่าจะเป็นเรื่อง To Kill a Mockingbird
    จากนั้นแฟนสาวได้โผเข้ามานั่งตักด้วยความเหนื่อยล้า นั่นเป็นสิ่งที่ตัว Laidlaw ชื่นชมและไม่เคยเห็นอะไรแบบนี้มาก่อน
    ด้วยสิ่งเหล่านี้มันทำให้ผู้เล่นได้รู้สึกคิดว่าพวกเขานั้นห่วงใยในตัวละครนี้เอามากๆ
    นั่นจึงเป็นสิ่งกระตุ้นที่ทำให้ Laidlaw เปลี่ยนความคิดและนำมาใช้กับเกม Dragon Age: Inquisition

นอกจากนั้นแล้ว Laidlaw ยังได้อ้างถึงเกม The Last of Us ในเรื่องความสัมพันธ์ระหว่าง Joel และ Ellie
    ว่าทำให้เขานั้นรู้สึกห่วงใยราวกับเป็นคนจริงๆ ซึ่งถือว่ามันเป็นสิ่งที่ค่อนข้างพิเศษในเกมโหมด single-player

กลับมาที่ Dragon Age: Inquisition องค์ประกอบและการเปลี่ยนแปลงนั้นจะขึ้นอยู่กับความเกี่ยวข้องกันของเหล่าตัวละคร
    เป้าหมายของสตูดิโอตอนนี้ไม่ใช่แค่ให้ผู้เล่นยื่นของขวัญเพื่อแลกกับความรัก ไม่ให้เซ็กส์คือเป้าหมายสุดท้ายของผู้เล่น
    สิ่งที่มาแทนที่คือการที่ให้ผู้เล่นได้พยายามเพื่อให้ได้มาซึ่งความรักที่แท้จริงและให้เราสามารถพูดได้ว่า
    ‘เฮ่ คุณ เรากำลังจะจูบกันตอนนี้แล้วนะ’ แล้วปล่อยให้ผู้เล่นรู้สึกเอนจอยไปกับมันราวกับว่าเป็นของจริง

Dragon Age: Inquisition มีกำหนดการปล่อย 21 พฤศจิกายน 2014
    บนเครื่อง PC, Xbox One, PS4, Xbox 360 และ PS3

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,015
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เมื่อก่อนนี้ เกมนี้ไม่เคยอยู่ในสายตาผมเลย แต่วันนี้.............

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    Dragon Age: Inquisition เกมคือส่วนหนึ่งของเซ็กส์ ไม่ใช่เป้าหมายสูงสุด
    จริงจังกับชีวิตให้มากกว่านี้ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    แต่เซ็กส์ในเกมเป็นเป้าหมายสูงสุดของผมนะครับ
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้
    แต่เซ็กส์ในเกมเป็นเป้าหมายสูงสุดของผมนะครับ
    Me too ฮ่าๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Me คงจะเสร็จก่อนเล่นจบ....

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756

ฉากจูบแบบบุคคุลที่1นี้ก็ไม่เลวนะ 555+

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    มีคำว่า sex อือหื้อ น่าสนใจขึ้นมาทันใด

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เกมสืนี้มันมีเซ็กได้ด้วยเหรอ ผมไม่เคยเล่นนะ xxx แต่ สกายริม

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้
    เรื่องแบบนี้ผมชอบละถนัดขอด้วยคนละกันนะ แห่ม

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimer อ่านกระทู้
    Dragon Age: Inquisition เกมคือส่วนหนึ่งของเซ็กส์ ไม่ใช่เป้าหมายสูงสุด
    น่าจะประมาณนี้

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    เอาด้วยคนขาหื่น ชอบๆ

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เอิ่มมันก็ห้ามใจยาก 5555+ เอาสองอย่างรวมกันได้ไหม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    น่าจะประมาณนี้

เห้ยยยยยยย กรรมการเขากำลังทำอะไรเหรอครับ เอิ้มมมมมมมมมม

๑๐รักก็คือรัก๐๑
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    หึ๋ยยย ต้องเล่นให้ได้

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    แต่มันทำให้หลายๆคนซื้อนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อยากเล่นเกมโป้ไปเล่นเกมค่ายลวงตาเหอะคับ เกมพวกนี้เขาเล่นเอระบบเอาเนื้อเรื่องมากกว่าอยู่แล้ว sexมันแค่สร้างสีสันให้ชีวิตในเกมแค่นั้น

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    เกมนี้เลยโหลดมาเทสรอบนึง ภาคแรกเลยตอนนั้น ไม่ใช่แนวผม...แต่วันนี้!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    อยากเล่นเกมโป้ไปเล่นเกมค่ายลวงตาเหอะคับ เกมพวกนี้เขาเล่นเอระบบเอาเนื้อเรื่องมากกว่าอยู่แล้ว sexมันแค่สร้างสีสันให้ชีวิตในเกมแค่นั้น
    แต่เซ็กส์ในเกมส์แบบนี้ก็ให้อารมณ์ไปอีกแบบนะครับ ส่วนค่ายลวงตาผมน่ะไม่พลาดอยู่แล้ว

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    แจ๋วววววววว