ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922

ชาวคอนโซลอาจไม่ได้สัมผัส The Witcher 3 บนความละเอียด 1080p

ชาวคอนโซลอาจไม่ได้สัมผัส The Witcher 3 บนความละเอียด 1080p

จากการรายงานล่าสุด The Witcher 3: Wild Hunt ในเวอร์ชัน PlayStation 4 และ Xbox One เราอาจไม่ได้เห็นความละเอียดระดับ 1080p ซึ่งตรงนี้ทาง CD Projekt Red ได้ให้ความเห็นว่ายังไม่แน่ไม่นอน

“เราทำงานกันอย่างหนักในการปรับแต่งเกมและตอนนี้ยังไม่มีอะไรที่นิ่ง” Tomasz Tinc marketing manager ได้ให้สัมภาษณ์กับ Gamespot “ทีมเอนจิ้นของเรายังคงปรับแต่งและเราจะพยายามให้แน่ใจว่าสามารถเค้นให้มันออกมาได้มากที่สุดในแต่ละเครื่องคอนโซล ผมรู้ว่าคุณอาจคาดหวังข้อมูลอย่างเฟรมเรตและความละเอียดขั้นสุดท้าย แต่มันเป็นไปไม่ได้เลยที่จะให้ข้อมูลเหล่านี้ก่อนที่ขั้นตอนการปรับแต่งจะเสร็จสมบูรณ์”

ย้อนกลับไปในงาน Gamescom นาย Jose Teixeria ,visual effects artist ของเกม The Witcher 3 ได้บอกเอาไว้ว่าเกมในเวอร์ชันคอนโซลอาจเป็นไปไม่ได้ที่จะทำให้เป็นความละเอียด 1080p ,หากใครอยากเล่นแบบเนียนๆบนความละเอียดสูงก็จัดเวอร์ชัน PC กันไป แต่อย่าลืมว่าสเปคเครื่องเองก็ต้องคล้อยตามไปด้วยเช่นกัน

ด้านล่างนี้เป็นวีดิโอเกมเพลย์ตัวล่าสุดที่ได้ปล่อยออกมา ส่วนกำหนดการปล่อย The Witcher 3: Wild Hunt จะปล่อยออกมาในวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2015 บนเครื่อง PlayStation 4
    ,Xbox One และ PC

Credit juropy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zaraki Kempaji : 24th August 2014 เมื่อ 00:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    เอาแล้วไงพี่น้องเอ้ย เน็กเจ็น ยังไม่ได้แล้วไห้คอมมาเล่น 1080p

ไม่ถงไม่ถามสุขภาพ(คอม)ซักคำ
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,422
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    เอาแล้วไงพี่น้องเอ้ย เน็กเจ็น ยังไม่ได้แล้วไห้คอมมาเล่น 1080p

ไม่ถงไม่ถามสุขภาพ(คอม)ซักคำ
    ผมสังเกตุพวกเกมส์ที่ตั้งใจจะออกแบบหลายแพตฟอร์มมักจะเล่นได้ดีบน PC นะครับ อย่าง BF4 บน PS4 ก็เทียบได้กับ Mediam - low ของ PC ไม่แน่เกมส์นี้อาจมีลุ้นครับ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ผมสังเกตุพวกเกมส์ที่ตั้งใจจะออกแบบหลายแพตฟอร์มมักจะเล่นได้ดีบน PC นะครับ อย่าง BF4 บน PS4 ก็เทียบได้กับ Mediam - low ของ PC ไม่แน่เกมส์นี้อาจมีลุ้นครับ
    mediam เองหรอท่าน

เครื่องมันก็ไม่ใช่ไม่ดีขนาดนั้นนะ last of us ภาพยังสวยเลย มันอยู่ที่เค้าทำลงมากกว่า
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    mediam เองหรอท่าน

เครื่องมันก็ไม่ใช่ไม่ดีขนาดนั้นนะ last of us ภาพยังสวยเลย มันอยู่ที่เค้าทำลงมากกว่า
    ดูจริงๆ แล้วบน PS3 ดีเทลน้อยนะครับ ถ้าลง PC ละก็นะ -..- ภาพแจ่มกว่านี้แนะ ถ้า Multi platform ก็ Metal Gear ไงครับ PS3 XB ก็สวยไม่แพ้ PC เลย

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    แต่ผม สัมผัส ถึง SEX ได้ ครับ 1080 ไม่เป็นไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Emo : 24th August 2014 เมื่อ 03:20
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    เถียงกันทำไม PC มันมีหลายระดับ เครื่องกากๆมันก็เล่นไม่ได้หรอก เครื่องแพงๆมันก็เล่นได้ดีกว่าเป็นธรรมดา

ลองเอางบเท่ากันซื้อมาเทียบสิ PS4 15000 จัด PC มาเลยเอางบเท่าๆกัน แค่นี้แหละ แพงกส่านี้ซัก 20000 ก็แรงกว่าแล้วมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    473
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ไม่เห็นจะแปลก คนที่ซื้อคอนโซลเพราะเขาอยากจะได้ความง่ายสะดวกสบายไม่ต้องกังวลเรื่องสเปคมาก
    ส่วน PC นี่จะได้เครื่องๆหนึ่งต้องศึกษาสเปคต้องประกอบ ปัญหามากมาย
    ได้อย่างเสียอย่างเรื่องปกติ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ไม่น่าจะ Mediam นะครับ แต่ผมว่าด้วยความที่มันเเสดงผลบนทีวีพิกเซลมันเลยน้อยกว่า

เหมือนกับที่ภาค 3 เขาว่าคอนโซลเจนเก่าเท่ากับ low PC นั้นก็ไม่ใช่นะครับนั้นที่จริงมันประมาณ mediam ตัดเเสงตัดเงาออกหน่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    Gent ใหม่ได้แค่LOW เป็นไปไม่ได้หรอกท่าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ไปลอง คิลโชน กับ อินเฟมัสสิ ภาพสวยดี

กล่าวขอบคุณ
    2,422
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    ไม่น่าจะ Mediam นะครับ แต่ผมว่าด้วยความที่มันเเสดงผลบนทีวีพิกเซลมันเลยน้อยกว่า

เหมือนกับที่ภาค 3 เขาว่าคอนโซลเจนเก่าเท่ากับ low PC นั้นก็ไม่ใช่นะครับนั้นที่จริงมันประมาณ mediam ตัดเเสงตัดเงาออกหน่อยๆ
    ผมฟังจากทางเมืองนอกหน่ะครับ เห็นเขาว่า BF4 ของเจนเก่าเทียบได้กับ LOW THAN LOWEST อีกครับ - -

ที่จริงผมก็ดูไม่ออกหรอก เพราะผมไม่มี ps3-4 มีแต่คอมเน่าๆ กะ ps2ใกล้เน่า เลยไม่อาจเอามาเทียบได้

แค่เห็นผ่านๆ ด้วยว่า PS4 และ Xbox มันรันใน 720P และ 900P

ผมเลยเกิดความหวังว่า คอมกากๆ ของผมคงจะเล่นเกมส์นี้(wither 3)ได้หน่ะครับ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    เรามี PS4 เราก็เล่นของเราไป เขามีคอมเทพ ก็ให้เขาเล่นคอมไป

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    เล่นไปตามกำลังทรัพย์(ถ้าแท้อะนะ) ทรัพย์มากก็สวยมาก ทรัพย์ปานกลางก็สวยปานกลาง ทรัพย์น้อยก็สวยน้อยเท่านั้นแหละ

แต่ที่สำคัญ Witcher 3 พี่จะทำลง PC Solution เท่าไหรผมไม่สน จะกินทรัพย์กร ไปกี่แสนผมไม่สน จะใช้ GTX Titan2 กี่ตัวมา SLI ผมไม่สน

แต่พี่ต้อง จูน เกมให้ดีที่สุด ผมยกตัวอย่างเลย BF4 อะผมว่าจูนมาดีมากๆเลย สเปคคอมกลางๆ ยังเล่นได้ในระดับที่ว่าสวยได้
    It's Good For You !!!!!

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ the name is already taken อ่านกระทู้
    ไม่เห็นจะแปลก คนที่ซื้อคอนโซลเพราะเขาอยากจะได้ความง่ายสะดวกสบายไม่ต้องกังวลเรื่องสเปคมาก
    ส่วน PC นี่จะได้เครื่องๆหนึ่งต้องศึกษาสเปคต้องประกอบ ปัญหามากมาย
    ได้อย่างเสียอย่างเรื่องปกติ
    ตามนั้นเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ผมฟังจากทางเมืองนอกหน่ะครับ เห็นเขาว่า BF4 ของเจนเก่าเทียบได้กับ LOW THAN LOWEST อีกครับ - -

ที่จริงผมก็ดูไม่ออกหรอก เพราะผมไม่มี ps3-4 มีแต่คอมเน่าๆ กะ ps2ใกล้เน่า เลยไม่อาจเอามาเทียบได้

แค่เห็นผ่านๆ ด้วยว่า PS4 และ Xbox มันรันใน 720P และ 900P

ผมเลยเกิดความหวังว่า คอมกากๆ ของผมคงจะเล่นเกมส์นี้(wither 3)ได้หน่ะครับ
    ที่ low นั้นเจนเก่าไงครับผมยังงงว่ามันเล่นเกมส์ได้ยังไงถึงปัจจุบัน

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    คห ไหนมันดราม่าหว่าก็เห็นคนเขาคุยกันปกติมีแต่เองคนเดียวแหละมาถึงแขวะคนอื่นทั้งที่ยังไม่มีใครด่ากันเลย