ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Destiny ทำ Ice Bucket Challenge พร้อมส่งคำท้าต่อไปยังเกม COD: Advance Warfare BY NG newsgamer ■

Destiny ทำ #Ice Bucket Challenge พร้อมส่งคำท้าต่อไปยังเกม COD: Advance Warfare

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

The Ghost จากเกม Destiny เป็นตัวแทน Bungie ทำไอซ์ บัคเก็ต ชาลเลนจ์
    (Ice Bucket Challenge)
    โดยศัตรู Hive บนดวงจันทร์ ทำการร่ายเวทย์มนต์ควบคุมถังน้ำแข็ง มาราดบน Ghost

สำหรับกิจกรรมนี้ทาง Bungie ยินดีบริจาคเงิน 20% จากรายได้ทั้งหมด ที่เกิดจากการขายสินค้าทาง Bungie Store
    รวมกันตั้งแต่วันนี้จนถึงวันวางจำหน่ายเกม Destiny ในวันที่ 9 กันยายน 2014 เพื่อระดมทุนช่วยเหลือผู้ป่วยโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง
    (เอแอลเอส) (ALS Association)

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

ทั้งนี้ทาง Bungie ได้ส่งคำท้าต่อไปยัง Jonathon Irons จากเกม Call of Duty: Advance Warfare และ
    Joel จากเกม The Last of Us รวมถึง George Lucas อีกด้วย

พวกคุณ จงรับคำท้า ภายใน 24 ชั่วโมงด้วยนะครับ (พูดแทน HAHA+)

Destiny จุดเริ่มต้นของการเดินทางที่จะผจญภัยไปในอนาคตกว่า 10 ปี จาก Bungie
    ผู้สร้าง Halo จัดจำหน่ายโดย Activision
    กำหนดวางจำหน่ายบนเครื่อง Xbox One Xbox 360 PlayStation 4 และ PlayStation 3
    ในวันที่ 9 กันยายน 2014

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    เอ้ยยยยยย มีงี้ด้วย 55555555555

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    คนสุดท้าย เขาเป็นใครครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    จอร์จ ลูคัสครับ ผู้กำกับ Star Wars

ผู้ท้า Destiny คือ Warframe ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 24th August 2014 เมื่อ 22:57

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ผู้กำกับ Star War ครับ
    IRON MAN

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

เขาคือ จอร์จ ลูคัส ผู้โด่งดังครับผม ที่ทำหนังเรื่อง Star Wars อ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เจ๋งไปอีกแนวนึงนะเนี้ย แล้วเขาบริจาคไปเท่าไหร่หว่า

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    ไปท้าลุงจอร์จได้ไง รู้ป่าวว่าลุงแก แค่ $20M ขนหน้าแข้งแกยังไม่ร่วงเลยจริงๆ แค่ขายบริษัทให้ Disney ก็ได้ตั้ง $4KM แล้ว
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ $3MiFiN@L$ อ่านกระทู้
    ไปท้าลุงจอร์จได้ไง รู้ป่าวว่าลุงแก แค่ $20M ขนหน้าแข้งแกยังไม่ร่วงเลยจริงๆ แค่ขายบริษัทให้ Disney ก็ได้ตั้ง $4KM แล้ว
    สี่กิโลเมตรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigzadota อ่านกระทู้
    สี่กิโลเมตรหรอครับ
    เขาหมายถึง4พันล้านรึป่าว

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    4KM อาจจะบอกว่า 4 พันล้านมั้งครับ >,<

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    20 เปอไม่ใช่น้อยๆเลยนะนั่นทาง COD คงแอบคิดในใจ"หาเรื่องเสียเงินให้กูอีกแล้ว"
    ปล.แบน crush แต่ไม่แบน"กู" เออดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    oh ขุ่น พระ

กล่าวขอบคุณ
    797
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ถังบินมาจากพระจันทร์เชียว ice bucket ลามไปถึงในเกม

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: