ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    http://adf.ly/FjugB
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31

[PC] THE WALKING DEAD : SURVIVAL INSTINCT [โหลดแรงมากๆ][ONE2UP][ไม่กี่PART][สนุกเ!ี้ยๆ]llWOWI

THE WALKING DEAD : SURVIVAL INSTINCT

สวัสดีเพื่อนๆทุกคน วันนี้ครับ กลับมาอีกครั้งกับเกมส์ในตำนานที่ยังหายใจ กับ THE WALKING DEAD : SURVIVAL INSTINCT
    ซึ่ง WOWI ได้นำมาปล่อยให้โหลดกันแล้วในวันนี้

The Walking Dead: Survival Instinct เป็นเกมแนว First-Person Action Survival หรือประเภทที่ว่า ผู้เล่นจะต้องทำอะไรก็ได้ เพื่อให้ตัวเองรอดชีวิต โดยนำเรื่องราวมาจาก TV series จากช่อง AMC ที่ได้รับรางวัล Emmy Award มาไว้ในเกมเครื่อง console และใน PC, โดยเรื่องราวของเกมก็จะเป็นเกี่ยวกับความลึกลับซับซ้อนและเกี่ยวกับการใช้อาวุธเพื่อความอยู่รอดของ Daryl Dixon ซึ่งเป็นดาราใน TV Series แสดงโดย Norman Reedus และมาพร้อมกับ Merle ซึ่งเป็นพี่ชายที่เอาแต่ใจตัวเอง ซึ่งผู้เล่นจะต้องระมัดระวังในการผ่านในแต่ละด่าน,เก็บสะสมและเสาะหาอาหาร น้ำ และกระสุน เพื่อเอาชีวิตรอดจากฝันร้ายที่มีทั้งคนเป็นและคนตาย, แน่นอนว่าแนวเกม FPS ถูกนำไปใช้เพื่อผสมผสานระหว่างบทละครชีวิตกับการต่อสู้ที่เต็มไปด้วยเลือด และแถมด้วยอารมณ์เขย่าขวัญซึ่งเป็นแก่นของซีรีย์ทางทีวีจาก AMC ไงล่ะ น่าเล่นม้ะ WOWI บอกละ

(บีบอัดสูงสุดแตกไฟล์แล้วจะได้ขนาด 8.33GB ครับ)

มีทั้งหมด 5 PART นะครับ , โหลดเสร็จแตกไฟล์ ใส่พาส ติดตั้ง ลงCrack ออกล่าซอมบี้ , ชัดเจนนะครับ ขอแค่นี้พอเลยจริงๆ

PART-01 ll PART-02 ll PART-03 llPART-04 ll PART-05
    ll

ด้านล่างนี้เป็น Crack นะครับ

CRACK-RELOADED

อย่าคลิ๊กแรง !!! ของจะเสีย

CRACK-3DM

อย่าคลิ๊กแรง !!! ของจะเสียย

ขาดไม่ได้เลยครับ

NRPJ018WKDSVI-UPBYRAMIS

ถ้าไม่มีปัญหาเล่นได้ปกติเลย ควรทำยังไงต่อดีครับ?
    ควรมา Comment ในช่องด้านล่างครับ เพื่อ เพื่อนๆคนต่อไปจะได้มั่นใจ ว่าเล่นได้จริงๆ

THX เพื่อเป็นกำลังใจ แก่คน ตั้งกระทู้ และ ถ้า มีปัญหากับตัวเกมส์ สามารถสอบถามได้เลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    - ต้องใช้ 7zip แตกไฟล์ครับ..
    - ลองติดตั้งแล้วไม่ผ่านน๊ะครับ (รอท่านอื่นๆลองอีกทีครับ..)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hellraizer : 28th August 2014 เมื่อ 23:49

Tags for this Thread