ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

Talking [PC] Harry Potter and the Sorcerer's Stone/FULL 312 MB[ONE2UP]แฮร์รี่ พอตเตอร์กับศิลาอาถรรพ์[ภาษาไทย][เล่นได้ 100%]

SCREENSHOT

VIDEO

รายละเอียดเกมส์

หนังโคตรฮิตมาสู่เกมส์ครับ กับเรื่องราวการผจญภัยครั้งแรกของพ่อมดน้อย แฮร์รี่ พอตเตอร์ ที่ต้องมาเข้าเรียนยังฮ็อกวอตส์ ได้เจอเพื่อนอย่างรอน และ เฮอร์ไมโอนี่ เจอคู่แค้นอย่างเดรโก้ มัลฟอย รวมไปถึงเผชิญหน้ากับลอร์ด โวลเดอร์มอร์ ผู้ที่ฆ่าพ่อแม่ของแฮร์รี่ ซึ่งมันกำลังต้องการศิลาอาถรรพ์มาเพื่อการคืนชีพ ครั้งนี้แฮร์รี่เลยต้องตีกับมัน

ความต้องการขั้นต่ำของระบบ

400MHz or faster Pentium II or AMD K6-2 processor
    128MB or more RAM
    8X or faster CD-ROM drive
    32MB or greater supported Direct3D capable video card
    Supported Chipsets: NVIDIA GeForce2, NVIDIA GeForce 256, NVIDIA Riva TNT2, NVIDIA Riva TNT, 3dfx Voodoo5, ATI Radeon, ATI Rage 128 Pro, ATI Rage 128, Matrox MGA-G550, Matrox MGA-G450, Matrox MGA-G400, Matrox MGA-G200, PowerVR3 Kyro II, PowerVR3 Kyro, S3 Savage2000

DOWNLOAD
    มี 2 พารท์

วิธีลงเกม

แตกไฟล์ เข้าไปในโฟลเดอร์ กด Setup ลงเกมตามปกติ

__________________________________________________________________________________________________

สุดท้ายก็ฝากขอบคุณทุกๆคนที่โหลดเกมของผมนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KoeinwZ : 10th November 2014 เมื่อ 00:58

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    จขกท ขออนุญาติดัน นานๆครั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขออนุญาติดันนะครับ เผื่อมีใครกำลังหาหรือสนใจ

กล่าวขอบคุณ
    1
    จขกท มาดัน นานๆครั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    แวะมาดันเช้าๆครับ