ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

บิททอเร้นหยุดโหลด

มันเหลืออีกไม่กี่เปอร์เซ็นก็จะเสร็จแล้วแท้ๆ อยู่ดีๆหยุดโหลดไปซะดื้อๆเลย ทำไงดีอ่า ขึ้น connecting to prres 99.8%
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเคยเป็นครับค้างอยู่ 99.9 แล้วไม่โหลดต่อ ลบแล้วโหลดใหม่ครับ ใช้ได้ครับผม ลองดูนะครับ อาจจะเสียเวลานิดนึงครับ....

กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ลองแล้วครับโหลดใหม่ก็ยังขึ้น connecting to peers 0.0% เกือบ2ชั่วโมงล่ะไม่ขยับเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    connecting to peers แล้วมี Seeders หรือปาวครับหรือคนปล่อยนั่นแหละ ถ้าไม่มี Seeders ก็คง download ไม่เสร็จหรอกครับเช็ดคนปล่อยได้จากเพียร์(Peers)ว่าเขาปล่อยให้โหลดอยู่เปล่าหรือถ้าท่านเล่นในเวปบิทพวกค่า ratio ต่ำก็จะโหลดต่อไม่ได้ แต่ส่วนมากน่าจะมาจากคนปล่อยสะมากกว่านะเดี๋ยวโหลดต่อได้โหลดต่อไม่ได้ ประเภทบิทที่มาใหม่ๆโหลดพร้อมกันแบบหยุดๆต่อๆจนเส็จและบิทแบบเก่ามากๆคนปล่อยจะมีน้อยและปล่อยช้ามากสะส่วนใหญ่ หรือท่านอื่นตอบได้ดีกว่าผมมาช่วยตอบด้วยก็ดีนะ อิอิ
    Core i7 6700K , Z170X Gaming 3 , RIPJAWS X4 4GB*4 , GTX 970 G1 Gaming , GALAX GAMER 120 GB , WD Black 1 TB , Cougar 700 W PowerX , H100i GTX

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    หนัง หรือเกมส์ ?

กล่าวขอบคุณ
    1,456
    เป็นหนังครับ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ก็ดูเปอเซ็นของข้อมูลว่ามาครบ100%รึยัง ถ้าครบแล้วก็หยุดแค่นั้นครับเพราะบางทีที่เหลือ0.1-0.2%อาจเป็นแค่ไฟส์รูป ผมเองก็เป็นบ่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    ต้องปล่อยไปเรื่อยๆ จนกว่าค่า Ratio จะถึงตามที่เค้ากำหนดไว้ มันก็จะโหลดได้เต็มเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    สมัยก่อน ผมก็เล่นบิทนะ แต่สมัยนีมีเว็บอัพโหลดแรงๆ หลายเว็บแล้ว(ยัด IDM เข้าไปแรงทะลุนรก) เลยเลิกบิทไป

ยิ่งใครอยู่สมัย Joker สมัยแรกนะ โหลดลาปเป็ดทีนี่ฮืดขึ้นคอ(ถ้าไม่พรีเมียมID) เลยต้องไปหาบิทเอา - -