ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

Talking แนะนำอนิเมะแนวนี้ให้หน่อยครับ ( ̄ー ̄)

แนวที่พระเอกชอบนางเอกแต่นางเองไม่ชอบพระเอกเลย พระเอกก็เลยตามตื้อหรือพยายามให้นางเอกมาชอบอะครับ

แนวไหนก็ได้นะครับ หุ่น อดีต อนาคต 3เศร้า แต่ขอตอนจบรักกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    Tonari no kaibutsu-kun น่าจะตอบโจทย์ได้ระดับนึง(แต่ไม่ใจ จขกท ดูหรือยังหว่า)

และถ้าหากไม่ติดว่า พระเอกชอบนางเอกแต่นางเอกไม่ชอบพระเอกเลย จะแนะนำเรื่อง Amagami SS อยู่หรอกเพราะเรื่องนี้ความรักมันค่อยเป็นค่อยไป เป็นแนวฮาเร็มด้วยแต่แบ่งเป็นรูทของใครของมันคนละ 4 ตอน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แนวที่พระเอกชอบนางเอกแต่นางเองไม่ชอบพระเอกเลย พระเอกก็เลยตามตื้อหรือพยายามให้นางเอกมาชอบ = Slam dunk มั้ง

พระเอกชอบนางเอกแต่นางเองไม่ชอบพระเอกเลย พระเอกก็เลยตามตื้อหรือพยายามให้นางเอกมาชอบ + หุ่น อดีต อนาคต 3เศร้า = มิโกะ คนทรงหุ่นเทวะมาครบ ปวดตับใช้ได้ (กรณีดูแล้วคิดว่าตัวเองเป็นพระเอกน่ะนะ)

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อยากได้อีกอะครับ ขอบคุณสำหรับ 2 ท่านข้างบนนะครับ เรื่อง มิโกะ ปวดตับใช้ได้เลย 55+

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    kimi ni todoke แอบชอบกันทั้งคู่ มีราว 30 กว่าตอนครับ

ปลใ หาดูแบบซับนะ อย่าดูไทย พากษ์ไม่ฟิน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    อาจจะไม่ตรงประเด็นที่ว่านางเอก ไม่ค่อยชอบพระเอก
    บางทีก็โกรธกันบ้าง แต่ไม่รุนแรงเท่าไร
    แต่มันดูแล้วฟินมากบอกเลย
    เป็นแนวรัก (ซึ้งกินใจ)
    อยากแนะนำให้ดู ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Kaichou wa Maid-sama!
    Ao haru ride
    Soredemo Sekai wa Utsukushii
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neothehero : 26th September 2014 เมื่อ 04:11

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โทดทีน่ะครับ ผมไม่มีมาแน่นำแต่อย่างใด (เพราะโดนแย่งไปแล้ว) แต่อยากเตือนว่าเรื่อง 5 Centimeters Per Second มันสามารถทำให้หลายๆคนน้ำตาไหลได้จริง หากคุณชอบ Anime แนวดราม่าด้วยแล้วละก็ไม่แนะนำให้ดูน่ะ เพราะผมดูเรื่องนี้ทำให้ไม่กล้าไปดูแนวนี้อีกเลยหล่ะ โดยที่ผมดูยังไม่ทันได้จบตอนแรกเลยก็ต้องเลิกดูไปเลย เพราะว่ามันมีไอ้เพื่อนที่โรงเรียนมาสปอยก่อนนี่สิ อ๊ากกกก อยากกลับไปดูแต่กลัวร้องไห้ตาม T^T //เรื่องมันเศร้า ผมดูถึงตอนที่พระเอกไปถึงที่นัดไว้กับนางเอกแล้วก็ต้องกลับไปเพราะมาไม่ทันนางเอก เหตุเพราะหิมะตกหนักทำให้รถไฟล่าช้า ดูถึงแค่นี้ก็รู้ได้ทันทีว่าดูต่อไปตูร้องไห้แน่ เพราะเริ่มเรื่องมาก็มีอุปสรรค มากมายมหาศาลขนาดนี้ผมก็เลยตัดสินใจไม่ดูต่อ แต่ถ้าหากคุณดูแล้วไม่ซึ้งแบบนั้นบอกด้วยน่ะครับ ผมจะได้ไปหวดเพื่อนผม ^^ แต่ถ้าหากดูไปแล้วก็ขอโทดด้วยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Gundam 00 แต่เป็นนางเอกชอบพระเอก แต่พระเอกไม่ชอบ เอาแต่กันดั้ม / เผ่นนนนนนนนน