ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ รายละเอียดแรก Alone in the Dark: Illumination BY NG newsgamer ■

■ รายละเอียดแรก Alone in the Dark: Illumination

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

มาแล้ว Trailer พร้อมกับรายละเอียดแรกของเกม Alone in the Dark: Illumination
    ภาคใหม่ของซีรีส์อมตะที่ล่าสุด Atari ตัดสินใจหยิบมาปลุกผีกันอีกครั้ง

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

สำหรับเนื้อเรื่องของเกมนั้นกล่าวถึงเมือง Lorwich รัฐ Virginia เมืองอุตสาหกรรมซึ่งกำลังเจริญเติบโต
    แต่แล้วทุกอย่างก็เปลี่ยนไปเมื่อวันหนึ่งน้ำเกิดเข้าท่วมเหมืองทำลายทุกอย่างจนสิ้น
    เหล่าผู้คนจึงต้องอพยพออกจากเมือง
    กาลเวลาผ่านไปหลายปียังไม่มีใครกล้าเหยียบย่ำกลับเข้าไปในเมือง Lorwich อีกครั้ง เพราะข่าวลือแปลกถึง “บางสิ่ง”
    ที่ปรากฎตัวขึ้นภายในเมือง บางสิ่งที่ถูกเรียกว่า The Darkness
    และเป็นหน้าที่ของผู้เล่นที่จะต้องรับบทกอบกู้เมืองแห่งนี้กลับคืนมา

สำหรับจุดเด่นของเกมที่ถูกเปิดเผยออกมาก็คือรองรับการเล่นแบบ Coop 4 ผู้เล่น และสำหรับในโหมดเนื้อเรื่องหลักก็จะมีให้เล่นกันถึง 4
    campaign จาก 4
    ตัวเอก
    ซึ่งทั้ง 4 คนที่มีให้เลือกเล่นนั้นก็จะมีอาวุธและความสามารถที่แตกต่างกันไปอีกด้วย

ตัวเกมถูกพัฒนาโดยใช้ Unreal engine 4 ซึ่งน่าจะรับประกันความงามของภาพได้ในระดับหนึ่ง

Alone in the Dark: Illumination จะออกวางจำหน่ายปลายปีนี้บน PC ผ่านระบบ Steam ครับ

--------------------------------------------
    Credit : Gamingdose
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 1st September 2014 เมื่อ 19:29

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    คนที่ 4 หน้าคล้ายพระเอกภาคก่อนหน้าแต่อายุมากขึ้นแฮะ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมว่าใช่นะครับ พระเอกคนเดิมจากภาคก่อน ผมก็ว่าภาดก่อนก็สนุกนะ ระบบดูของ ผสมของแปลกดี ทำไมมีหลายคนบอกอย่าสร้างอีกเลย ?

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ไม่มีใครทำข่าว Resident Evil Revelations 2 เลยรึ

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    ไม่มีใครทำข่าว Resident Evil Revelations 2 เลยรึ
    เดี่ยว จัด ให้
    i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    คนที่ 4 หน้าคล้ายพระเอกภาคก่อนหน้าแต่อายุมากขึ้นแฮะ
    เออจริงด้วย
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ข้าวเกรียบกลับมาแย้ว (อ๊ะป่าว?)

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    น่าเล่นวะเห้ย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    มาแบบบู๊แหลก รึป่าวน้าาาา
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    น่าเล่นจริงอะไรจริง

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    สำหรับผม ก็ดูดีจนถึง co-op น่ะแหละ
    ไม่น่ากลัวซะแล้ว ตัวละครแต่ละตัวก็ดูจะแกร่งเกิน คนแรกมีเวทย์มนต์ ??

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    น่ากลัวจังเลย