ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346

!! ตัวแทนจำหน่าย GTA V ในอังกฤษ เผลอหลุดกำหนดการปล่อยเกม !!

!! ตัวแทนจำหน่าย GTA V ในอังกฤษ เผลอหลุดกำหนดการปล่อยเกม !!

Exertis Gem ตัวแทนจำหน่ายเกมของค่าย Take-Two ในประเทศอังกฤษได้เผลอหลุดวันปล่อยเกม Grand Theft Auto V ออกมาทางเว็บไซต์ของร้าน โดยเกมมีกำหนดการปล่อยคือ 14 พฤศจิกายน 2014 แต่หลังจากนั้นไม่นานที่เว็บไซต์ได้เปลี่ยนกำหนดการกลายเป็นสถานะ TBC(To Be Continued)

งานนี้ไม่รู้ว่าชัวร์หรือมั่วนิ่ม แต่มันไปสอดคล้องกับข่าวเมื่อวานที่ห้างขายของดังของออสเตรเลีย ‘Big W’ ได้ปล่อยประกาศโฆษณาและหน้ารูปกล่องของเกม GTA V มีกำหนดการบอกไว้ว่าเดือน พฤศจิกายน เช่นกัน แถมด้วยซับพอร์ตของ Rockstar ได้ออกมาสยบข่าวลือว่าเกมจะเลื่อนไปเป็นปี 2015 ว่าเกมจะออกมาปลาย 2014 นี้อย่างแน่นอน

Credit

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    โดยส่วนตัว ไม่อะไรเท่าไรกับหลายๆ ข่าวที่มาเกี่ยวกับ GTA เพราะ ถ้าออกมาเมื่อไรก็เมื่อนั้น เเต่ที่น่ายสนใจคือมันมีอะไรเพิ่มเติมมาบ้างหรือเปล่าอย่างไร

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เล่นจนอิ่มละแบบเฟรมเรทกากหน่วงๆใน PS3 นะ ออกช้าเหลือเกิน - -"

กล่าวขอบคุณ
    149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    โดยส่วนตัว ไม่อะไรเท่าไรกับหลายๆ ข่าวที่มาเกี่ยวกับ GTA เพราะ ถ้าออกมาเมื่อไรก็เมื่อนั้น เเต่ที่น่ายสนใจคือมันมีอะไรเพิ่มเติมมาบ้างหรือเปล่าอย่างไร
    !!! ชาว PC และ Next-Gen ไม่ต้องน้อยใจว่าได้เล่นทีหลังเค้า เพราะเขาก็เพิ่มอะไรหลายอย่างให้เรานะ ไม่ว่าจะเป็น สัตว์ป่าใหม่ กราฟฟิคที่งดงามขึ้น แสงเงาละเอียดขึ้น รถในถนนวิ่งเยอะขึ้น AI เพิ่มขึ้น โอ้ยยย เยอะแยะ และล่าสุดก็ได้มีการเพิ่มเพลง Soundtrack ด้วยแหละครับ

หลักฐานยืนยันคือรูปด้านบน หลายๆคนอาจไม่รู้ว่าผู้หญิงในรูปคือใคร ผมบอกให้ก็ได้ว่าเธอคือ Cara Delevingne ดีเจประจำคลื่น Non Stop Pop FM ในตัวเกมนั่นเองครับ โดยล่าสุดเธอได้ทวีตภาพด้านบนลงใน Twitter ของเธอ โดยมีเนื้อหาทวีตว่า

"Back with @rockstargames to update my GTAV radio station Non Stop Pop FM for new versions coming this Fall!"

ซึ่งแปลว่าเธอได้กลับไปที่ออฟฟิศ Rockstargames เพื่ออัพเดตคลื่นวิทยุของเธอนั่นเองครับ ซึ่งถือเป็นข่าวที่น่าชื่นใจขึ้นมาหน่อยสำหรับหลายๆคน ว่ามีการอัพเดตใหม่ให้เราเห็นเพิ่มขึ้นบ้าง !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DEFJAMTOPFY : 2nd September 2014 เมื่อ 15:29

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DEFJAMTOPFY อ่านกระทู้
    !!! ชาว PC และ Next-Gen ไม่ต้องน้อยใจว่าได้เล่นทีหลังเค้า เพราะเขาก็เพิ่มอะไรหลายอย่างให้เรานะ ไม่ว่าจะเป็น สัตว์ป่าใหม่ กราฟฟิคที่งดงามขึ้น แสงเงาละเอียดขึ้น รถในถนนวิ่งเยอะขึ้น AI เพิ่มขึ้น โอ้ยยย เยอะแยะ และล่าสุดก็ได้มีการเพิ่มเพลง Soundtrack ด้วยแหละครับ

หลักฐานยืนยันคือรูปด้านบน หลายๆคนอาจไม่รู้ว่าผู้หญิงในรูปคือใคร ผมบอกให้ก็ได้ว่าเธอคือ Cara Delevingne ดีเจประจำคลื่น Non Stop Pop FM ในตัวเกมนั่นเองครับ โดยล่าสุดเธอได้ทวีตภาพด้านบนลงใน Twitter ของเธอ โดยมีเนื้อหาทวีตว่า

"Back with @rockstargames to update my GTAV radio station Non Stop Pop FM for new versions coming this Fall!"

ซึ่งแปลว่าเธอได้กลับไปที่ออฟฟิศ Rockstargames เพื่ออัพเดตคลื่นวิทยุของเธอนั่นเองครับ ซึ่งถือเป็นข่าวที่น่าชื่นใจขึ้นมาหน่อยสำหรับหลายๆคน ว่ามีการอัพเดตใหม่ให้เราเห็นเพิ่มขึ้นบ้าง !!
    ขึ้นรถทีไรผมปิดเพลงก่อนตลอด - _ -

กล่าวขอบคุณ
    149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    ขึ้นรถทีไรผมปิดเพลงก่อนตลอด - _ -
    อันนี้มันเป็นความชอบส่วนบุคคลครับ ส่วนตัวผมขาดเพลงไม่ได้เวลาเล่น gta ทุกภาค!!! อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DEFJAMTOPFY อ่านกระทู้
    อันนี้มันเป็นความชอบส่วนบุคคลครับ ส่วนตัวผมขาดเพลงไม่ได้เวลาเล่น gta ทุกภาค!!! อิอิ
    มันเป็นอะไรที่เข้ากันมากครับ ขับรถเล่นในเมืองเปิดเพลงมันส์ๆ

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    อยากได้เสื้อ GTA ที่ DJ ใส่อยู่อ่ะ เท่มากมาย

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    น่าจะมี optionใส่เพลง จากในเครื่องเราได้นะ คือจิมัน
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    ภาค san ก็ใส่ได้หนิครับ เพลง อะ เท่าที่เคยเล่น ถาคนี้ต้องใส่ได้อยู่แล้วหละผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    สุดยอดครับ รอต่อไป
    พูดถึงเรื่องเพลง ภาค 4 ก็ใส่เพลงได้เหมือนกัน ภาคนี้ก็คงใส่ได้แน่ๆเลยผมว่านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    Genre Racing งง

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arjack Taylor อ่านกระทู้
    น่าจะมี optionใส่เพลง จากในเครื่องเราได้นะ คือจิมัน
    มันใส่ได้มาหลายภาคแล้วนี่นา =.=
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    สิ้นสุดการรอคอย

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    บอกมาเถ้อ ยังไงก็รู้อยู่แล้วว่าเดือน พย. แล้วบอกภายในปีนี้ มันก็เหลือ 3 เดือนเอง ไม่เป็นปีหน้าเป็นพอ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ผมว่า pc ไม่ได้เล่นปีนี้ เพราะมันต้องออกของ ps4 ก่อน
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz