ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 49

IDM 6.21 Build 8 [Full ถาวรล่าสุดฟรี]!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Internet Download Manager ถาวร Full Crack Key Serial ตัวเต็มฟรี

เป็น โปรแกรมช่วยดาวน์โหลด IDMหรือ Internet Download Manager เป็นโปรแกรมที่จะช่วยให้คุณดาวน์โหลดข้อมูลได้อย่างรวดเร็วและปลอดภัย 100%
    รองรับการดาวน์โหลดไฟล์ได้ทุกประเภททุกแบบ
    พร้อมจัดการข้อมูลดาวน์โหลดได้อย่างสะดวกรวดเร็ว Internet Download Manager หรือ IDM เป็นโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดที่
    ถูกพัฒนาและออกแบบมาเพื่อรองรับการใช้งานในการดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ
    บนอินเตอร์เน็ตผ่านบราวเซอร์
    โปรแกรมนี้จะช่วยให้คุณสามารถจัดการข้อมูลต่างๆ
    ที่ดาวน์โหลดมาได้อย่างสะดวกและรวดเร็ว
    ช่วยให้คุณสามารถดาวน์โหลดข้อมูลได้อย่างรวดเร็วยิ่งขึ้น
    โดยเพิ่มประสิทธิภาพความเร็วในการดาวน์โหลดข้อมูลได้มากถึง 500% หรือ 5
    เท่า ดาวน์โหลดพร้อมกันถึง 32 เส้นทางพร้อมกัน คุณสามารถใช้งานโปรแกรมช่วยดาวน์โหลด IDM ในการดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ อาทิ เช่น ไฟล์เกมส์ ไฟล์เอกสาร ดาวน์โหลดวิดีโอจาก Youtube ไฟล์
    วิดีโอต่างๆ ไฟล์เพลงต่างๆ รวมทั้งไฟล์ข้อมูลต่างๆ อีกมากมาย
    คุณสามารถจัดการข้อมูลเลือกที่เก็บไฟล์ ตั้งค่าการดาวน์โหลดต่างๆ ได้
    ตามสไตล์ที่คุณต้องการ เช่น เน้นการดาวน์โหลดไฟล์
    ตั้งค่าการดาวน์โหลดเมื่อโหลดเสร็จ นอกจากนี้โปรแกรม IDM ถาวร ยังช่วยให้คุณสามารถดาวน์โหลดข้อมูลได้อย่างต่อเนื่อง โหลดได้ทีละหลายๆ ไฟล์ พร้อมตั้งค่าความเร็วในการดาวน์โหลดได้ง่าย ๆโปรแกรม Internet Download Manager จึงเป็นโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดได้
    ที่รับความนิยมในการใช้งานมากที่สุด
    โปรแกรมสามารถรองรับการใช้งานได้ทุกเว็บบราเซอร์ไม่ว่าจะเป็น IE , Google Chrome ,
    Firefox และอีกมากมาย คุณสามารถดาวน์โหลดไฟล์ต่างๆ
    ได้อย่างรวดเร็วมั่นใจและปลอดภัยได้ง่ายๆ พร้อมรองรับการใช้งาน IDM ภาษาไทย
    และคุณสามารถที่จะดาวน์โหลด Internet Download Manager ถาวรฟรี ได้ที่นี้เลย

รายละเอียด : Internet Download Manager ถาวร

ชื่อ : Internet Download Manager
    เวอร์ชัน : IDM 6.21 Build 8
    ภาษา : ไทย
    รหัสผ่าน : ไม่มี
    ชนิดของไฟล์ : RAR
    ปรับปรุงล่าสุดเมื่อ : 2014
    ขนาดของไฟล์ : 6 MB
    เข้ากันได้กับระบบ :

ภาพตัวอย่าง : Internet Download Manager ถาวร

คุณสมบัติ : Internet Download Manager ถาวร

• แก้ไขปัญหาการแช่แข็งตอนประกอบวิดีโอที่ดาวน์โหลด
    • แก้ไขข้อผิดพลาดในเบราว์เซอร์ Google Chrome

วิธีติดตั้ง : Internet Download Manager ถาวร

1. แตกไฟล์แล้วติดตั้งโปรแกรม : Internet Download Manager
    2. หลังจากนั้นให้ปิดโปรแกรมตรง Taskbar ด้วยถ้าหากโปรแกรมถูกเปิดขึ้นมาโดยอัตโนมัติ
    3. เปิดไฟล์ 1.internet.download.manager.v6-patch.exe เปิดโดยการคลิกขวาเลือก Run As..
      หรือเครื่องหมายโล่ พอเปิดขึ้นมาแล้วกดที่ Patch ทำตามขั้นตอนไปจนจบ
    4. จากนั้นเปิด 2.Fix.reg
    5. เสร็จสิ้นการติดตั้ง!!

ดาวน์โหลดไฟล์ได้ด้านล่างนี้

One2up : ดาวน์โหลด
    สำรอง : ดาวน์โหลด

วิธีดาวน์โหลด

1. คลิกที่ลิงค์ ดาวน์โหลด ด้านบนนี้เลือกอันไดอันหนึ่ง
    2. จากนั้นรอ 5 วินาที
    3. คลิกปุ่ม "SKIP THIS AD","SKIP AD" หรือปุ่ม "ข้าม" ปุ่มจะอยู่มุมขวาบน
    4. หลังจากนั้นจะเข้าสู่หน้าดาวน์โหลดในรูปแบบต่างๆให้ไปดูวิธีโหลดที่นี้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับผม Update รัวๆเลย IDM 55555555555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สงสัยต้องกลับไปเวอร์ชั่นเก่าเเล้วมั่ง มันถามหาเว็บอัพเดต ตลอดเลยครับ ตามปืดจนปวดมีอเเล้ว พอมีวิธีเเก้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ่อ 555 ไม่ต้องไปใช้รุ่นเก่าหรอกครับ มันมีวิธีแก้ครับ

วิธีแก้ (idm) internet download manager has been registered with a fake serial number

1. กดปุ่ม start / accessories / run

2.run / regedit

3. เลือก HKEY_CURRENT_USER / Software /downloadManager

4. ค้นหาชื่อ CheckUpdtVM เปลี่ยน volume เป็น 0

อ้างอิงจาก : Youtube : ween fa

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    แจ่ม อันเก่าพึ่งเตือนเมื่อเช้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chawankron อ่านกระทู้
    อ่อ 555 ไม่ต้องไปใช้รุ่นเก่าหรอกครับ มันมีวิธีแก้ครับ

วิธีแก้ (idm) internet download manager has been registered with a fake serial number

1. กดปุ่ม start / accessories / run

2.run / regedit

3. เลือก HKEY_CURRENT_USER / Software /downloadManager

4. ค้นหาชื่อ CheckUpdtVM เปลี่ยน volume เป็น 0

อ้างอิงจาก : Youtube : ween fa
    ได้เเล้วครับต้องขอขอบคุณอย่างมากครับที่ชี้เเนะ วิธีนี้มาจะเเก้รวมทั้งเรียกหาอัพเดตด้วยมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ithouse อ่านกระทู้
    ได้เเล้วครับต้องขอขอบคุณอย่างมากครับที่ชี้เเนะ วิธีนี้มาจะเเก้รวมทั้งเรียกหาอัพเดตด้วยมั้ยครับ
    แก้ไม่ให้มันเตือนซ้ำๆเฉยๆครับ

Tags for this Thread