ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 20 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 789101119 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    หนังสือที่เราเก็บตาม safe house อะครับ เราสามารถเปลี่ยนมันยังไง แล้ว ซื้อที่ผสมอาหารยังไงอะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอผมมันเข้าเกมครั้งแรกตอนลงได้แล้วก็ปิดเกมไป เปิดใหม่อีกทีก็เข้าไม่ได้อีกเลยครับ มันดันไปไป run อยู่ process อย่างเดียวแต่ไม่เข้าเกมอ่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เข้าเกมละหน้าจอ ดำเลยอ่ะไม่เกิดไรขึ้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เกมนี้ใช้จอยได้มั้ยคับ ลองที่เคยใช้หลายทีแล้วไม่ได้เลย
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ระบบ มุมกล้องเกมส์นี้ค่อนข้างห่วยนะ สำหรับผมถ้าไม่เปิด วินโดว์โหมดเล่นจอเล็ก ผมนี่แทบอ๊วก 5555

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kijpat อ่านกระทู้
    เกมนี้ใช้จอยได้มั้ยคับ ลองที่เคยใช้หลายทีแล้วไม่ได้เลย
    เล่นได้ครับ แต่ผมใช้จอย Xbox นะ สบายๆ ส่วนจอยอื่นก็น่าจะได้อยู่แล้ว
    เสมอต้น.....เสมอปลาย......แต่อาจ......ไม่เสมอไป......!!!

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Laptop MSI GE60 เล่นไม่ได้ค้างที่ Loading ตอนเข้าเกม แต่
    อีกเครื่อง Desktop i5+580 เล่นได้ไม่มีปัญหา ตัวเกมโหลดมาจากที่เดียวกันตัว repack
    ช่างน่าฉงนอะไรเยี่ยงนี้

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ใช่ครับ ยิ่งตอนด่านขับรถไล่ชนพวกแก๊งด์มอไซค์นะโคตรมึน เป็นเกมที่ยิ่งมีภาคต่อยิ่งแย่อะเกมนี้ สำหรับผมนะ
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

คืออะไรอ่ะ !!!!

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    เล่นเกมไปได้สักพัก แล้วมันขึ้น has stopped working อ่ะ ครับ หลายครั้งมาก แก้ไงดี ลง fix แล้วก็ไม่หาย ใครรู้ ช่วยบอกที นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    มันมีทั้งหมด 48 พาทไม่ใช่หรอ ทำไมผมเห็นมี 21 พาทเอง ทุกอันเลย ใครรู้บอกทีครับ โหลดต่อไม่ได้อ่ะครับ

In middle of the War
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 919
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TazzmaniaMan อ่านกระทู้
    Laptop MSI GE60 เล่นไม่ได้ค้างที่ Loading ตอนเข้าเกม แต่
    อีกเครื่อง Desktop i5+580 เล่นได้ไม่มีปัญหา ตัวเกมโหลดมาจากที่เดียวกันตัว repack
    ช่างน่าฉงนอะไรเยี่ยงนี้
    เหมือนกันครับ GE 60 เหมือนกัน
    ==>SHIP<==

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ เล่นไม่ได้เลย คือกดเข้าเกมส์แล้วไม่มีอะไรขึ้นเลย
    พอกดเข้าอีกครั้ง มันก็ขึ้นบอกว่า รันได้ครั้งละตัว ผมเลยเป็น task manager ดู ปรากฏว่าตรง background processes ที dead rising 3 รันอยู่ครับ
    ไม่รู้เป็นไร เป็นทั้ง repack แล้วก็ full เลย

ตอนแรกโหลดตัว full มาครับ แล้วมันเล่นได้ครั้งแรกที่เข้าเกมส์ หลังจากนั้นก็ไม่ได้อีกเลย

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    ตัว REPACK ผมเป็นแบบนี้ คืออะไร อ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ตอนลงrepackมันขึ้นerrorแบบเรปข้างบนอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย majoters : 7th September 2014 เมื่อ 15:01

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1
    บัคบอสคับมีใครเป็นแบบผมไมตีเครื่องความปลอดภัยไม่ได้มันไม่พังคับ แต่ในyoutubeเขาตีพังคับ http://upload.siamza.com/1459529
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ebola123 : 7th September 2014 เมื่อ 15:18

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ebola123 อ่านกระทู้
    บัคบอสคับมีใครเป็นแบบผมไมตีเครื่องความปลอดภัยไม่ได้มันไม่พังคับ แต่ในyoutubeเขาตีพังคับ http://upload.siamza.com/1459529
    ต้องไปตรวจที่ประตูห้องก่อนน่ะมันถึงจะให้มาตีเครื่องรักษาความปลอดภัย ถ้ามาตีก่อนยังไงก็ไม่พังครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ เล่นไม่ได้เลย คือกดเข้าเกมส์แล้วไม่มีอะไรขึ้นเลย
    พอกดเข้าอีกครั้ง มันก็ขึ้นบอกว่า รันได้ครั้งละตัว ผมเลยเป็น task manager ดู ปรากฏว่าตรง background processes ที dead rising 3 รันอยู่ครับ
    ไม่รู้เป็นไร เป็นทั้ง repack แล้วก็ full เลย

ตอนแรกโหลดตัว full มาครับ แล้วมันเล่นได้ครั้งแรกที่เข้าเกมส์ หลังจากนั้นก็ไม่ได้อีกเลย

อาการเหมือนเพราะวินโดร์คุณจำค่าเสียอะไรไว้ ผมเคยเป็นจะมีทางแก้ง่ายสุดก็เปิดเกมแล้วใช้ Ttask manager ปิด End task ตัว exe ที่รันอยู่
    แล้วเปิดเกมใหม่ขึ้นมาต่อเลย ซึ่งบางครั้งก็ใช้ไม่ได้ อาจต้องลอง Ccleaner ทำความสะอาดเครื่องเช่นกัน แล้วรีสตาร์ทลองใหม่
    ถ้าไม่หายอีก อย่างที่บอก ผมไม่รู้ชัดหรอกว่าส่วนอะไรมันจำค่าไว้ อาจจะต้องเปลี่ยนวินโดร์(เปลี่ยน Edition) ดูเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seesa235 อ่านกระทู้

นี่เป็นปัญหาที่ผมหงุดหงิดขึ้นมาเลยทีเดียว เพราะว่าการตั้งชื่อไฟล์เป็นอะไรที่สอนไว้ใกล้มาก ใกล้ยิ่งกว่าพวก Pass หรือลายเซ็นแดงๆผมซะอีก
    ถ้าใกล้ขนาดนั้นแล้วยังไม่อ่าน คุณที่มีปัญหาแนวนี้จะเป็นคนท้ายๆที่ผมจะรู้สึกเต็มใจด้วยเลยทีเดียว รองลงมาคือหาพาสไม่เจอ
    นั่นเพราะเหมือนคนโหลดไม่ได้ใส่ใจสิ่งใกล้ที่ผู้โพส โพสให้อ่านทั้งหลาย แต่สนใจเพียงลิงค์โหลดๆแบบหลับหูหลับตา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    ตัว REPACK ผมเป็นแบบนี้ คืออะไร อ่าครับ

isdone.dll errors แก้โดยโหลดโปรแกรม ccleaner ของฟรีหาเองได้มาทำความสะอาดที่ว่างชั่วคราวของไดรฟ์ C (temp space)

ปัญหาอื่น จะบอกว่า Win 8.1 เหมือนจะเจอปัญหากันมากสุด คงช่วยไม่ได้ แล้วก็ยังต้องรอแพท Fix ออก
    แต่ขอให้อย่ามองข้ามสิ่งที่ผมช่วยไว้แล้วเหมือนกันแค่เรื่องการตั้งชื่อไฟล์ที่สอนไว้แต่ยังสามารถมองข้ามได้

"Tips ดีๆครับ เชิญคลิกอ่าน ก่อนเริ่มบ่นถึงความผิดพลาดของตัวเอง"

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seesa235 อ่านกระทู้

ผมคิดว่าคุณคงวางลำดับไฟล์ผิดน่ะครับ ไฟล์บีบอัดแบ่งพาทถ้าลำดับมันผิดแยกไฟล์ยังไงก็ไม่สำเร็จจาก ภาพ ที่ผมดู คุณลำดับแบบ game.1.rar บ้างที่โปรแกรมอาจจะไม่เข้าใจก็ได้ลองเรียงแบบ game.part1.rar น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    กดเข้าเกมแล้วค้างหน้า Loading อะครับทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    IsDone.dll หาย ให้หาโหลดโปแกรมชื่อ Dll-Files Fixer มาครับ
    แล้วกดที่ install Dll files
    พิมหา isdone.dll ลงปุ๊ป รีคอม ครับ
    ลองดู ผมทำแล้วได้

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ปกติ มีปัญหาตอนออกเกมมันขึ้น Stopped Working กับเวลาเข้าเกมใหม่ continue ไม่ได้ ต้องเลือกด่านเล่นใหม่เอา แต่เลเวล สกิล ตัวละครยังอยู่ อาวุธ กับคนติดตามหาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    รอ Crack ตัวใหม่ ต่อไป ยังเด้ง และ ค้างหน้า Loading หลายคนก็เจอปัญหาแบบนี้เหมือนกัน ลองทุกวิธีละ ต้อง รอ Crack ที่สมบรูณ์ ต่อไป!!

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    WIN7 64BIT โหลดเกม REPACK - COREPACK ของ One2Up(DIRECT LINK) CRACK - CODEX เล่นได้แล็คบ้างตอนซอมบี้เยอะๆ เล่นได้ไม่เด้ง ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    855
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

เป็นแบบนี้คืออะไรครับ ใครรู้บอกหน่อย พอลงต่อเข้าเกมสืแล้วค้างหน้า capcom เลยย

ลืมบอกของน้องครับเล่นโน้ตบุ้ค วิน 7 64 บิต
    CPU : I5-6500 M/B : Asus H170-Pro RAM : 8GB Bus 2400 GPU : GTX 970 EXOC PSU : Super Flower Bronze FX Series 650W CASE : unicorn

Tags for this Thread