ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

[PC] TUROK /REPACK/4.54GB/ สงครามต่างดาวกับไดโนเสาร์สุดมันส์ [ONE2UP]

SCREENSHOT

VEDIO

รายละเอียดเกม

เกมส์ที่หลายคนรอคอยมาแล้วครับ เป็นเกมแนว Sci-Fi First-Person Shooter ผู้เล่นต้องรับบทบาทเป็น Joesph Turok หัวหน้าหน่วยคอมมานโด ที่กลายมาเป็นหนึ่งในสมาชิกหน่วยรบพิเศษ ได้รับมอบหมายให้ตามจับวายร้ายนามว่า Roland Kane หลังการขับยานอวกาศไล่ล่ากัน ก่อให้เกิดอุบัติเหตุเครื่องตก ตกลงบนดาวเคราะห์ดวงหนึ่งที่แสนแปลกประหลาด ซึ่งแน่นอนว่าบนดาวดวงนั้นเต็มไปด้วย “...ไดโนเสาร์...” อันแสนดุร้าย ทั้งนี้ อาวุธหลักของ Turok ในภาคนี้คือ มีดทหาร, ปืนไรเฟิล, ปืนลูกซอง, ปืนกล, ระเบิดมือ และธนู นั่นย่อมทำให้เกมมีความสนุกสนานในหลากหลายมิติ โดยเฉพาะการต่อสู้ที่ใช้มีดสั้นของทหารฟาดฟันกับ ไดโนเสาร์ คงเป็นเรื่องที่สร้างความระทึกขวัญ ได้ตลอดทุกวินาทีในการประจัญหน้าเป็นแน่ เกมนี้ห้ามพลาดจ้า

ความต้องการขั้นต่ำของระบบ

Intel Pentium 4 , AMD Athlon 2.4GHz
    Windows XP, Windows Vista
    1 GB RAM
    HDD 18 GB
    128MB DirectX 9.0c-compatible NVIDIA GeForce 6600 or ATI RADEON X1300 video card

DOWNLOAD

มี 10 พารท์

วิธีลงเกม

แตกไฟล์ แล้ว Mount image ไฟล์ ลงเกมตามปกติครับ

** ถ้าคลิกเข้าไปในลิ้งค์แล้ว มันขึ้น Flv player ให้ปิดอย่ากดโหลดนะครับอาจเป็นสแปม ลองปิดกดคลิกดาวน์โหลดที่ลิ้งค์ของผมใหม่นะครับจนมันเป็นลิ้ง one2upค่อยโหลด ผมก็ไม่รู้ว่ามันเกิดอะไร
    แต่เว็บที่ผมครอบไฟล์ น่าจะแก้ไขได้ในเร็วๆนี้ครับ

___________________________________________________________________________________________

อัพโหลดโดย koeinwz

shorte.st เว็ปครอบลิ้งค์ เรทดี ได้เงินไว สนใจ คลิก
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KoeinwZ : 1st July 2015 เมื่อ 18:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    จขกท ‪ขออุณุญาติดัน นานๆครั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขออนุญาติดันนะครับ เผื่อมีใครกำลังหาหรือสนใจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    จขกท ขออนุญาติดันนะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ดันครับ เผื่อมีใครกำลังหาหรือสนใจ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ดันครับๆ 7/11/58
    ไฟล์ไหนมีปัญหาแจ้งมาเลยครับ