ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ถ้าอยากได้แนว TWD ก็ Z Nationเลยแต่จะออกแนวWorld WarZกับผีชีวะอยู่หน่อยนึง
    ส่วน the strain ผมแนะนำให้อ่านในหนังสือด้วยครับ มี3เล่ม เนื้อเรื่องสนุกมาก ในซีรีย์มันลัดเนื้อหาในหนังสือไปเยอะเลย
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ harnibal409 อ่านกระทู้
    ถ้าอยากได้แนว TWD ก็ Z Nationเลยแต่จะออกแนวWorld WarZกับผีชีวะอยู่หน่อยนึง
    ส่วน the strain ผมแนะนำให้อ่านในหนังสือด้วยครับ มี3เล่ม เนื้อเรื่องสนุกมาก ในซีรีย์มันลัดเนื้อหาในหนังสือไปเยอะเลย
    z nation ผมดู ep แรกแล้ว โปรดักชั่นค่อนข้างแย่ครับ บทยัดๆๆๆ มาจนคนดูตั้งตัวไม่ทัน เอฟเฟคก็แค่แปะเลือดไปตอนโดนยิง
    ฉากทุบหัวก็หลบกล้องเอา ไม่สมจริงเท่า TWD

กล่าวขอบคุณ
    1,456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    z nation ผมดู ep แรกแล้ว โปรดักชั่นค่อนข้างแย่ครับ บทยัดๆๆๆ มาจนคนดูตั้งตัวไม่ทัน เอฟเฟคก็แค่แปะเลือดไปตอนโดนยิง
    ฉากทุบหัวก็หลบกล้องเอา ไม่สมจริงเท่า TWD
    ก็ว่างั้นแหละ ดุไม่ค่อยสมจริง ส่วนถ้าอยากได้แนว GOT แนะนำ camelotเลยแนวพีเรียตคล้ายGOT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประสบการณ์จะสอนเรา ว่าการทำความดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน มันดียังไง ซึ่งมันไม่ได้มาเฉพาะชาติหน้าหรอก
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    ไม่รู้สินะ ผมดู โปเยโปเย 2013 อยู่ อิอิ
    CPU i5 3570K + VGA GTX970
    เล่นเกม ต้องเน้น VGA นะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ขอโทษนะครับ พอจะมีเว็บประจำ เอาไว้โหลดเก็บซีรีย์ พวกนี้มั้ยครับ อยากได้ อยากดูเรื่อง Sons Of Anarchy ครับผม ผมดู Ep1 เกริ่นๆแล้ว อยากโหลดเก็บเอาไว้มาก รบกวนขอ เว็บหน่อยนะครับ HD ด้วยนะ PM มาให้หน่อยจิ 5555
    MARLBOLO <3

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    Banshee
    Grim
    Orange is the new black
    Graceland
    Tyrant
    24
    person of interest
    night shift
    house
    criminal minds
    spartacus
    true blood
    dexter
    game of thrones
    ที่ผมชอบ นะ พวก breaking bad son of anarchy ดูได้เพลินๆ prison break สนุกแค่ 1- 2 3-4 ห่วยมาก TWD สนุกแค่ 1 - 2 3 - 4 ผมเฉยๆละ zombie เหมือนเป็นแค่ส่วนประกอบ น่าเบื่อดราม่า

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackrockgamer อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ พอจะมีเว็บประจำ เอาไว้โหลดเก็บซีรีย์ พวกนี้มั้ยครับ อยากได้ อยากดูเรื่อง Sons Of Anarchy ครับผม ผมดู Ep1 เกริ่นๆแล้ว อยากโหลดเก็บเอาไว้มาก รบกวนขอ เว็บหน่อยนะครับ HD ด้วยนะ PM มาให้หน่อยจิ 5555
    ส่วนใหญ่ต้องโหลดบิทอ่ะครับถึงจะมี hd ให้โหลด ลองสมัครของ ทอเรนมูฟดูก็ได้ครับ บิทซีรี่ย์ฟรีก็เยอะอยู่

กล่าวขอบคุณ
    1,456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackrockgamer อ่านกระทู้
    http://series.upyim.com/?s=son+of+anarchy ดูออนไลน์หรือโหลดเก็บไว้ได้เลยมีครบทุกซีซั่น

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    True Detective

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Fargo (2014) ซีรี่เรื่องนี้สนุกดีนะ ผมเเนะนำ เเนวตลกร้าย+ฆาตกร มาร์ติน ฟรีเเมนเเสดงนำ
    NOTEBOOK LAPTOPS (LENOVO Y410P) CPU : Intel Core i7-4700HQ (2.4 GHz) VGA : nVidia GeForce GT 750M (2 GB GDDR5) RAM : 8GB DDR3 HDD : 1 TB 5400 RPM

นักร้องนำ Nirvana
    กล่าวขอบคุณ
    1,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    Sons Of AnarChy
    Nirvana Nevermind
    King Of Grunge Kurt Cobain

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    prison break หนังในดวงใจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมหาเรื่อง Criminal minds อยู่อ่ะครับ
    ใครพอมีแหล่งดู หรือแหล่งโหลดมั้ยครับ
    หาดูตามเว็บแล้วมันมีไม่ครบซีซั่น แถมบางซีซั่นดูไม่ได้หลายตอนเลย T-T
    รบกวนบอกแหล่งหรือ PM มาก็ได้ครับ ขอบคุณครับล่วงหน้าเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    strike back ครับ สนุกแนวสายลับ!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    The Strain ดู https://www.doonee.com/movie?type=series สยองมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Game of Thrones ยังดูไปไม่ถึงไหนเลยครับ > <

INTERNET THINGY
    กล่าวขอบคุณ
    2,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,943
    ผมแนะนำ PrisonBreak
    ขอบตาดำแน่นอน
    Manassawee CJ
    #GAMING