ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

ถามข้อสงสัยเกี่ยวกับ NBA2K15 ครับ

Minimum:
    Processor: Intel Core2 Duo or better
    Memory: 2 or more GB RAM
    Graphics: DirectX 10.1 compatible (512 MB) or better
    DirectX: Version 11

Hard Drive: 50 or more GB available space
    Sound Card: 9.0c compatible
    Additional Notes: Keyboard or dual-analog gamepad

สงสัยเรื่องความต้องการของระบบขั้นต่ำในส่วนของการ์ดจอครับ

ที่ผมไม่เข้าเข้าใจคือตัวเกมต้องการการ์ดที่รองรับ DX 10 เป็นอย่างต่ำ แล้วลง DX 11 ก็จะเล่นได้

หรือว่า ตัวเกมต้องการการ์ดที่รองรับ DX 10 เป็นอย่างต่ำ แต่สุดท้ายก็ต้องใช้การ์ดที่รองรับ DX 11 รันเกมอยู่ดี

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย p_life : 17th September 2014 เมื่อ 12:55

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มาสงสัยด้วยคนคับ เพราะก้ใช้การ์ดจอรุ่นเก่าเหมื่อนกันแต่ยังเข้าเล่นไม่ได้เลย เข้าเกมสืได้แต่พอถึงหน้าไตเติลมันเด้ง "แต่คนที่เครื่องแรงๆการ์ดจอแรงๆก้บอกเด้งกันหลายคน"(เวอรืชั่นเถื่อนนะคับ)ก็เลยคิดว่าน่าจะเกิดจากส่วนอื่น

ส่วนเรื่องการ์ดจอมีคนที่โหลดเกมส์ไปเข้าบอกว่าเขาใช้ 9500gt เขาเล่นได้ก้แสดงว่าน่าจะเล่นได้คับ

แต่ปัญหาของผมตอนนี้คือเด้งคับซึ่งเป้นกันเยอะ ขนาดคนเครื่องแรงๆ บางคนยังเด้งอยุ่เลย