ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099

ช่วยแนะนำวิธีหารายได้จากคอม

แนะนำหน่อยครับ ช่วงเวลาหลังช่วยครอบครัวทำงานเสร็จก็อยากหารายได้เสริมดีกว่านั่งเล่นเกมไปวันๆ
    ประสบการณ์เคยทำเงินจาก adf ช่วงนั้นมีห้องส่วนตัวเลยทำเว็บดูหนัง18+ คนคลิกมากกว่ากับอัพโหลดเกมโปรแกรมทำได้ 3 ปี มีเงินเก็บใน paypal ตั้ง 450 บาทแน่ะ หลังๆมาเลิกทำเพราะย้ายมาอยู่ชั้นล่าง

ใครมีประสบการณ์หรือวิธีหาเงินจากอินเตอร์เน็ตแชร์กันหน่อยนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ของผมทำ Neobux ครับ มันเป้นเว็บคลิ๊กๆ ถ้าต่ออายุทีละเยอะๆ แบบ 240 วัน ก็ได้เรื่อยๆครับ ตกเดือนละ 3000-4000 ครับ(เว็บนี้ทำได้น้อยแต่ได้ชัวครับ)

ส้วนเว็บอื่นผมก็ทำแต่ไม่แนะนำ เพราะส่วนมาชอบปิดหนี อ้างนุ้นอ้างนี่แล้วไม่จ่าย ถ้าจะทำเว็บอื่นต้องศึกษาให้ดีแล้วต้องรีบทำตั่งแต่แรกๆแล้วดึงทุนคืนให้ได้ภายใน 2 เดือน เพราะเว็บพวกนี้ชอบปิดหลังจากเปิดไปราวๆ 6เดือน - / 3 ปีแรกแล้วปิดไป ถ้าเว็บไหนเปิดมาเกิน 5 ปีก็ค่อนข้างเชื่อได้ครับ

ล่าสุดเลย Probux เพิ่งจะโกงๆขนาดจ่ายมา 2 ปี แต่โชคดีที่ผมคืนทุนไปแล้ว(ลงไปราวๆ 140 ดอล เบิกออกราวๆ 250 ดอล) ตอนนี้ผมก็หยุด]งทุนเว็บอื่นอยู่ทำอยู่เว็บเดียวคือ Neobux

ส่วนงานอื่นอีกที่ไม่เคยทำแต่ผมรู้ก็มี เปิดแฟนเพจให้รุ่ง แล้วเอาเงินจากค่าโฆษณาที่ได้(แต่โครตยาก)

หรือเปิดแนล Youtube ถ้ามีคนติดตามเยอะ ก็ยิ่งได้ค่าโฆษณาเยอะ(ถ้าให้เห็นถาพก็พวกแคชเกมส์เขาไม่ได้ทำขำขำกันนะ เขาทำแล้วได้เงิน ยิ่งพวกแคชเก่งๆ ติดตามเป็นแสนๆคนขึ้น ได้เงินเป็นล้านแล้วครับถ้านับเป้นเงินไทย)

ส่วนงานอื่นเล่นหุ้นเลือกโบรกเกอร์หริออย่างอื่นรอคนอื่นมาแนะนำครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    เมื่อก่อนทำเว็บคลิก ref ซื้อคนคลิกไปขาดทุนเลยเลิก เดียวลองทำ neobux ดูครับ neobux