ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - FINAL FANTASY IV - (RELOADED) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

Final Fantasy IV จะเป็นเกมส์ที่มีเนื้อเรื่องที่เกี่ยวกับโลกของแฟนตาซีที่เราจะไม่ได้ตื่นตาไปกับสิ่งรอบข้างที่
    สวยงามหรือการทำร้ายปีศาจเพื่อเอาชัยชนะเท่านั้น แต่ทางทีมพัฒนายังได้รังสรรค์รายละเอียดของทุกตัวละคร
    ให้ผู้เล่นเห็นความสำคัญของตัวละครตัวนั้นๆ ด้วย ในฉากนี้ได้นำรักสามเศร้าเข้ามาประยุกต์เป็นเกมส์ดราม่า มี
    การเสียสละและจุดหักมุมที่เราเองต้องเซอร์ไพรส์ แต่เกมนี้มิได้หนักไปทางด้านรายละเอียดมากเกินไป แต่ยังมี
    เควสในเราได้เล่นเป็นระยะๆ อีกด้วย ทั้งนี้เพื่อมิให้เราเบื่อจากการดราม่าของตัวละคร และการดำเนินเนื้อเรื่อง
    ต่อไป และสุดท้ายเราก็จะต้องเข้าสู้เนื้อเรื่องหลักเป็นอันถึงจุดจบของเกมส์นี้ ความแตกต่างระหว่างภาคที่ผ่าน
    มาเราจะเห็นได้อย่างชัดเจนในเรื่องของอาชีพ เนื่องด้วยทุกคนมีหน้าที่และอาชีพของตนเองหมดแล้ว แต่ทั้งนี้
    เราก็ยังมีอาชีพมารองรับสำหรับใครที่ทำอาชีพอิสระอยู่ เพราะฉะนั้นเรื่องนี้เพื่อนๆสบายใจได้เลย

FULLGAME - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || SockShare || FireDrive || JumBoFiles

One2Up - Part 1 : Part 2
    One2Up - Part 1 : Part 2
    FileCondo - Part 1 : Part 2
    RabbitFile - Part 1 : Part 2

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ไวแท้ท่าน Ramis :3 เจิมเลย

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    FINAL FANTASY กระเเสมาเเรงจัง สนุกตรงใหน

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    FINAL FANTASY กระเเสมาเเรงจัง สนุกตรงใหน
    ลาบเซ็นต์ๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    รูปประจำตัว กับ คำพูดท่านนี่มันช่างต่างกันอย่างสิ้นเชิง 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    FINAL FANTASY คิดถึงอดีดจัง แค่เปิดเกมก็ตื่นเต้นแล้ว ของpc มันจะมีcg สวยๆให้ดูตอนระหว่างเล่นเกมส์ปะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย niorjung : 19th September 2014 เมื่อ 13:11
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ไฟนอล ฟีเวอร์ สินะ ช่วงนี้...
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    GTA มายัง อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    แจ่มจริง ง ง ง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไม่ได้คับผม มันขึ้น is not a valid win32 application แก้ไม่หาย ทำไงดีคับ

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ทำไหมตอนเข้าฉาก ตีกัน Fps ลด เหลือ 15 ตลอดเลย

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ภาคนี้บอกได้คำเดียว่า OVER AND OVER จบแล้วจบอีก ตั้งแต่ ใน sfc มา ps1 gba psp ตอนนี้ก็ pc ไม่รู้ว่า 3d แบบนี้ตอนสู้บอสสุดท้ายจะใช้ท่า jump หนีท่าศัตรูพ้นมั้ย

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Launch Trailer แบบนี้อย่าทำมาให้ดูเลยวะ ทำเป็น Animation เถอะกุขอร้อง เอาซะน่าดูเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเหมือนกับคุณ abuzayabb เลยครับมีวิธีแก้มั้ยครับ not a valid win32 application

Tags for this Thread