ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lengz อ่านกระทู้
    ยิ่งรากหยั่งลึก ยิ่งถอนยากเย็น นะท่าน
    ปล. ถ้ามันเกิดกับผมคงตัดสินใจยากพอดู ตัดสินใจดีๆนะครับ คนที่รักเรามากที่สุดคือคนใหน
    ผมดันไปสัญญากับเธอไว้หน่ะซิครับ ว่าสิ้นเดือนเราจะนัดเจอกัน

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    Beetalk เจอแต่กระเทยยังโชคดี เจอกระเทย+ทหาร ปวดตับเลย *พอดีที่ทำงานอยู่ตรงข้ามค่ายทหาร ให้ตายเถอะแซม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ผมว่า เลิกคุยไปเถอะครับ
    เพราะ ยังไง คุณก็มีแฟนอยู่ด้วยแล้วไม่ใช่หรอ
    มันไม่ดีนะครับ ทำแบบนี้น่ะ
    Do it now.Sometimes later become never.

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ขอขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ ขอบคุณทุกท่านจริงๆ ผมเริ่มจะคิดอะไรขึ้นมาได้บ้างแล้วหล่ะครับ ผมจะลองบอกเธอตรงๆดู ว่าผมมีเเฟนอยู่เเล้ว จะดูว่าเธอจะว่ายังไง แต่ถ้าเธอรับได้ อันนี้ผมก็ไม่รู้ว่าจะห้ามใจตัวเองได้รึเปล่านะครับ แต่เธอก็ไม่ได้ทำผิดอะไรนะ ไอคนที่ผิดมันนั่งพิมพ์ตอบอยู่ตรงนี้ ดันไปให้ความหวังเค้า