ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Grand Theft Auto V PC อาจนำเสนอการเล่นมุมมองบุคคลที่ 1

Grand Theft Auto V PC อาจนำเสนอการเล่นมุมมองบุคคลที่ 1

Grand Theft Auto เกมที่เราส่วนใหญ่แล้วคงคุ้นเคยกับการเล่นลักษณะมุมมองบุคคลที่ 3 มาโดยตลอด แต่สำหรับ Grand Theft Auto V
    ในเวอร์ชันอัพเกรดที่กำลังจะลงให้กับเครื่อง Xbox One ,PlayStation 4 และ PC อาจนำเสนอการเล่นมุมมองบุคคลที่ 1 ในขณะขับรถและเดินบนท้องถนน

ข้อมูลนี้มาจากทางเว็บไซต์หลักในส่วนของซับพอร์ต ซึ่งมียูเซอร์คนหนึ่งได้ถามว่าในเกม Grand Theft Auto V เวอร์ชันใหม่นี้จะได้รับการเปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง
    ทางซับพอร์ตได้บอกข้อมูลน่าสนใจหลายอย่างที่เราคุ้นเคยและได้ยินมาตลอดคือการอัพเกรดกราฟฟิคภายในเกม รายละเอียดของเกมที่ดูคมชัดขึ้น ลูกเล่นปลีกย่อยมากขึ้น
    การจราจลหนาแน่น เพียงแต่เราไม่เคยเห็นทีมงานพูดถึงการเล่นแบบมุมมองบุคคลที่ 1 ,คำถามคือทำไมทีมงานถึงลบหน้าเว็บไซต์การตอบคำถามนั้น?
    ใครสนใจสามารถเข้าไปดูผ่าน Google cached ได้ทางนี้ click งานนี้ฟังหูไว้หูก่อน เพราะการที่ลบหน้าเพจนั้นทาง Rockstar North ต้องมีสาเหตุอยู่แล้ว

ด้านล่างนี้เป็นข้อมูลที่ผมได้หยิบจากหน้า Google cached ซึ่งเป็นลูกเล่นที่ทีมงานได้พูดถึงในเกมเวอร์ชันใหม่นี้ครับ

• โหมดมุมมองบุคคลที่ 1 สำหรับการขับยานพาหนะ ซึ่งจะได้เห็นสภาพภายในรถด้วยเช่น หน้าปัดวัดความเร็วและอื่นๆอีกมากมาย
    • โหมดมุมมองบุคคลที่ 1 ในขณะผู้เล่นกำลังเดินอยู่
    • easter eggs แบบใหม่และเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแบบสุ่มสำหรับ Story Mode
    • ฝูงสัตว์ชนิดใหม่ที่อยู่กระจายทั่ว Los Santos
    • จะมีสัตว์โผล่ใน GTA Online?
    • ผู้เล่นที่โอนตัวละครจาก Xbox 360 หรือ PS3 มาในเกมเวอร์ชันใหม่จะได้รับอาวุธใหม่ โรงเก็บรถใหม่ ใน GTA Online
    • หน้าจอเลือกตัวละครที่ยกเครื่องใหม่เอี่ยม

สุดท้ายนี้ Grand Theft Auto V มีกำหนดการปล่อยลงเครื่อง Xbox One และ PS4 ในวันที่ 18 พฤศจิกายน 2014

ส่วนชาว PC จะได้เล่นกันในวันที่ 27 มกราคม 2015 ครับ

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    เก็บตังค์รอ
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    รอกันข้ามปี....
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    เมื่อไหร่ใน Steam จะ Pre-Order ได้

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    มันเคยมี mod fps ออกมาแล้วนี่ครับ
    แต่นี่ตัวเกมส์เลย

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อีกตั้ง 4 เดือนเก็บตังรอน่าจะทัน
    แต่ก่อนหน้านั้นสเปคจะไหวรึเปล่าเนี้ยะซิ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    MOD เยอะแยะ เบยนะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เวียนหัวพอดี

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    พอดี โบนัส ออกกกกกกเลย

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    Fps ปวดหัวมาก มีเกมเดียวที่ไม่ปวดหัวคือ battlefield แปลกจัง นอกนั้นเล่นไม่ได้เลย
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ผมขาย PS3 เพื่อมาอับPCรอ อย่าให้ผิดหวังละกัน

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    บอกเลย อย่า!!

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    "Mode" คงจะแบบว่าเลือกใช้ได้มั้งครับ แบบภาค 4กด V เลือกตามชอบ ผมว่าเค้าคงไม่บ้าใส่ first-personแบบบังคับหรอก
    สำหรับผม ภาคนี้ทรงคุณค่ามาก(โอเวอร์จริงตรู^0^) แล้วมันจะเป็นเกมที่ผมซื้อของแท้เป็นเกมแรกด้วย
    ว่าแต่ผมไม่ทราบเลยว่ามันจะแบนอีกไหมเนี่ยภาคนี้ หรือห้ามขาย series GTA ทุกภาคในไทย?