ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209

[Mediafire] ตัวเปิดเซิฟ Ragnarok Ep.5 ภาษาไทย 100% ที่กำลังฮิต ณ เวลานี้จ้า

eAthena Episode 5.0

คอมไพล์ eAthena ด้วย Microsoft Visual C++ 2008 Express Edition

บรรยากาศภายในเซิร์ฟเวอร์

ห้ามจำหน่ายโดยเด็ดขาด

[ eAthena Episode 5.0 พร้อมDATA+EXE ]
    Credit : rAthena Inter. Group

Download : http://adf.ly/sL8H3
    Pass : http://freeav4u.bth.cc/webboard

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Grand Centra Park Rama x
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ไม่มีตัวเกมส์หรอครับ
    วิธีลง?
    ขอรายละเอียดด้วยครับ
    AMD FX-4100 GIGABYTE 970A-D3 ASUS EAH6870 DirectCU Kingston HyperX-8GB Scythe GOURIKI-III 600W ..........."อยู่อย่างพอเพียง"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    ปัจจุบันมัน Ep 20 กว่าแล้วไม่ใช่หรอครับ ^__^'''

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ลิ้งโหลดเสียเปล่าครับ เข้าไม่ได้
    เ ล็ ก สั้ น เ รี ย ว แ ห ล ม ห ลั่ ง เ ร็ ว ไ ร้ ลี ล า

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bomzatk อ่านกระทู้
    ไม่มีตัวเกมส์หรอครับ
    วิธีลง?
    ขอรายละเอียดด้วยครับ
    ในนี้มีตัวเปิดเซิฟกับตัวสำหรับเข้าเกมครับผม

Data+Exe เอาไว้ลงทับ TRO ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jom462000 อ่านกระทู้
    ปัจจุบันมัน Ep 20 กว่าแล้วไม่ใช่หรอครับ ^__^'''
    ใช่ครับ เด๋วนี้ Ep. เยอะแล้ว แต่ไม่รู้ทำไมคนที่เล่นเซิฟเถื่อนส่วนมากถึงมากที่สุดชอบ Ep. เก่าๆครับผม หาดูได้ตามเว็บประมูลอะคับ ชอบกันเหลือเกิน Ep.เก่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tattoo4141 อ่านกระทู้
    ลิ้งโหลดเสียเปล่าครับ เข้าไม่ได้
    ไม่ได้เสียหนิคับ คุณต้องกดที่ลิ้งละรอจนขึ้นคำว่า Skip หรือ ข้าม นี้แหละคับ
    แล้วท่านอื่นเสียหรือป่าวคับ

Grand Centra Park Rama x
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    หมายความว่าให้ลงตัวเกมส์จากเซิฟจริงปัจจุบัน แล้วเอาตัวเซิฟนี้ไปลงทับใช่ไหมครับ
    AMD FX-4100 GIGABYTE 970A-D3 ASUS EAH6870 DirectCU Kingston HyperX-8GB Scythe GOURIKI-III 600W ..........."อยู่อย่างพอเพียง"

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ลงชื่อไว้ก่อน เดี๋ยวมาจัดครับ หวนลำรึกความหลัง ขอบคุณครับ

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อันนี้เราสามารถเอาไปเล่นกับเพื่อนได้ใช่มั้ยครับ แล้วเราสามารถแก้ไขอะไรๆในเกมได้ใช่มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bomzatk อ่านกระทู้
    หมายความว่าให้ลงตัวเกมส์จากเซิฟจริงปัจจุบัน แล้วเอาตัวเซิฟนี้ไปลงทับใช่ไหมครับ
    คุณต้องลง TRO ก่อนครับ นั้นก็คือไปโหลดจาก www.ragnarok.in.th พอลงเสร็จก็เอาในส่วนของ Data+Exe ไปวางทับ TRO คับ

แล้วก็เปิดเซิฟ เข้าเล่นเกมได้เลยคับ ส่วนการเปิดเซิฟคุณคงเปิดเป็นแล้ว หรือป่าวคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peacepe2 อ่านกระทู้
    ลงชื่อไว้ก่อน เดี๋ยวมาจัดครับ หวนลำรึกความหลัง ขอบคุณครับ
    ด้วยความยินดีคับ อาจจะเอาตัวเปิดเซิฟ Ep.ล่าสุด มาแจกอีกนะคับ ในอนาคต

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    อันนี้เราสามารถเอาไปเล่นกับเพื่อนได้ใช่มั้ยครับ แล้วเราสามารถแก้ไขอะไรๆในเกมได้ใช่มั้ย
    เราสามารถเอาไปเปิดแบบออนไลน์ให้คนอื่นมาเล่นด้วยก็ได้คับ และก็สามารถแก้ไขได้ทั้งหมดแหละคับ ทั้งปรับค่า*Exp และก็อัตราการดร็อปไอเทมคับ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    EP. เก่าๆมันจะไม่มีพวก Hi-Class หรือ Class อะไรพวกนั้นอ่ะครับ โดยส่วนตัวผมก็ชอบ EP. เก่าๆมากกว่า สายอาชีพดูจะต้องไปด้วยกันผิดกับพวก Ep. ล่าสุดสายอาชีพโหดๆเยอะขึ้น - -

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooMoo~* อ่านกระทู้
    EP. เก่าๆมันจะไม่มีพวก Hi-Class หรือ Class อะไรพวกนั้นอ่ะครับ โดยส่วนตัวผมก็ชอบ EP. เก่าๆมากกว่า สายอาชีพดูจะต้องไปด้วยกันผิดกับพวก Ep. ล่าสุดสายอาชีพโหดๆเยอะขึ้น - -
    ใช้ครับ เหตุผลของคนที่ชอบEp.เก่าๆเพราะดาเมจมันยังไม่แรงเกินไปครับ เดี๋ยวนี้ Class3 เลือดแต่ละตัว 120,000+ ทั้งนั้น สกิลก็แรงมากๆ Hi Class อย่าหวังจะลงวอเลยคับ ตายตั้งแต่หน้าบ้าน

แต่โดยส่วนตัวผมชอบตัวล่าสุดคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีคัยต้องการเปิดออนไลน์ละไม่เป็นบ้างไหมคับ จะได้สอน

ค่าสอน 10 บาท

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    งกจริงครับ อัดวิดิโอสอนหน่อยเปิด ออนไลน์หรือแลน ใครก็ได้ -0-"

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ผมตามหา ep1.0 no class 2 มาทั้งชาติละครับ ไม่ทราบว่ามีรึป่าวครับ??

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 010555 อ่านกระทู้
    งกจริงครับ อัดวิดิโอสอนหน่อยเปิด ออนไลน์หรือแลน ใครก็ได้ -0-"
    ตอนนี้โน้ตบุคผมพังนี้สิคับ เลยทำให้ดูไม่ได้อ่ะคับ เด๋วผมอาจจะเอามาลงให้คับ ถ้าท่านอื่นไม่เอามาลงให้ซะก่อนนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้
    ผมตามหา ep1.0 no class 2 มาทั้งชาติละครับ ไม่ทราบว่ามีรึป่าวครับ??
    ก็เอาตัวนี้ไปเปิดละปิด NPC ที่เปลี่ยนคลาส2สิคับ ได้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ผมไม่เคยเปิดออนไลน์เลย ไม่รู้ว่ายากหรือเปล่า แต่โดยส่วนตัวชอบเกมส์นี้ช่วง EPต้นๆมาก เพราะเป็นเกมส์ออนไลน์เกมส์แรกที่เล่นเลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    ก็จริงนะครับ Ep. เก่าๆ มันทำให้รู้สึกนึกถึง Ragnarok "สมัยหนุ่ม ๆ" มันคือ Ragnarok จริงๆ ที่เรารู้จัก
    ไอแบบว่า ปาตี้ไปตีตัํกแตน ปาตี้ไปตี Horn สมัยก่อนมันก็สนุกกว่าทุกวันนี้จริงๆ หุหุหุ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    โหลดไม่ได้คับลิ้งเสียป่าวคับ
    ::

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boou อ่านกระทู้
    ผมไม่เคยเปิดออนไลน์เลย ไม่รู้ว่ายากหรือเปล่า แต่โดยส่วนตัวชอบเกมส์นี้ช่วง EPต้นๆมาก เพราะเป็นเกมส์ออนไลน์เกมส์แรกที่เล่นเลยครับ
    ถ้าอยากเปิดออนไลไ่ยากเลยคับ ถ้าผมพาทำง่ายนิดเดียว ครั้งเดียวก็จำได้ละคับ แต่ตอนนี้สายชาจโน้ตบุคพัง คงต้องรอไปก่อนครับ หรือว่ามีคัยอยากช่วยบริจาคก็จะดีมากเลยนะ 555

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jom462000 อ่านกระทู้
    ก็จริงนะครับ Ep. เก่าๆ มันทำให้รู้สึกนึกถึง Ragnarok "สมัยหนุ่ม ๆ" มันคือ Ragnarok จริงๆ ที่เรารู้จัก
    ไอแบบว่า ปาตี้ไปตีตัํกแตน ปาตี้ไปตี Horn สมัยก่อนมันก็สนุกกว่าทุกวันนี้จริงๆ หุหุหุ
    ไม่รู้สิคับผมชอบEpล่าสุด อิอิ แต่ก็แล้วแต่คนนั้นหละคับ ผมไม่ได้ว่าEpใหม่ดีหรอกคับ ผมแค่ชอบตรงที่ Agi มันทำให้ตีเร็วขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยอ่ะคับ ก็แค่นั้น