ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 210

[PC] Red Alert 2 & Yuri's Thai [FULL] [2011] Repack By TT-TELECOM [PART-500MB] [Size: 1.03GB] เกมส์วางแผนในตำนาน พร้อมเสียงภาคไทย

ตัวติดตั้ง เป็นภาษาไทย ลงง่าย ลงเสร็จเล่นได้เลย ไม่ต้องแครก ให้ยุ่งยาก มีที่นี้ที่เดียว !!

Red Alert 2 & Yuri's Thai เกมส์แนววางแผนการรบ ในตำนาน ใครอยากย้อนวันวาน รีบโหลดไปเล่นเล่นกันได้ ในภาคเสริม Yuri ได้เพิ่ม Mod มาอีกมากมายมีทั้งประเทศไทย และที่สำคัญ เสียงภาคไทย ด้วยนะ

Features Repack :

ไม่ตัด ไม่ลด คุณภาพใดๆทั้งสิ้น
    บีบอัดไฟล์ให้มีขนาดเล็ก
    ทำตัวติดตั้งเป็นภาษาไทย
    เพิ่มประเทศไทย และอีกหลายประเทศ
    Yuri's ภาคเสียงไทย และ Mod อีกมากมาย

ดาวน์โหลดเกมส์ Mediafire | ดูวิธีการดาวน์โหลด

Part1 | Part2 | Part3
    (ปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งเกมส์ทุกครั้ง)

ดาวน์โหลดเกมส์ One2up | ดูวิธีการดาวน์โหลด

Part1 | Part2 | Part3
    โหลดเสร็จแล้วอย่าลืมเปลี่ยนชื่อไฟล์ ให้เหมือนกันทุกไฟล์
    (ปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งเกมส์ทุกครั้ง)

Pass แตกไฟล์ + ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์:
    Download

โปรแกรมสำหรับแตกไฟล์ สำหรับใครที่ยังไม่มี : | ดูวิธีการแตกไฟล์

Windows32bit | Windows64bit

โปรแกรมจำลองไดร์ เอาไว้ เม้าท์อิมเมจ ไฟล์ ISO : | ดูวิธีการเม้าท์อิมเมจ

ดาวน์โหลด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zullyfinz : 15th January 2015 เมื่อ 22:21

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ ถ้าให้ดีน่าจะอัพ ONE2UP ครับ MEDIAFIRE โหลดช้ามาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GunZeed1234 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ถ้าให้ดีน่าจะอัพ ONE2UP ครับ MEDIAFIRE โหลดช้ามาก
    เดี๋ยว อัพ เสริม ให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    เข้าตัวนี้ Yuri's Thai แล้ว จอดำครับ
    พอจอดำก็หลุดออกมาหน้า Destop เลยครับ !
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tun_13 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ยินดีครับ

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    แจ่มเลยหามานานขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babe2125 อ่านกระทู้
    แจ่มเลยหามานานขอบคุณครับ
    ยินดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ทำไม ลงแล้วมันไม่เป็น ISO ให้อ่ะครับ ลงไม่ค่อยเป็น - -.

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guerror704 อ่านกระทู้
    ทำไม ลงแล้วมันไม่เป็น ISO ให้อ่ะครับ ลงไม่ค่อยเป็น - -.
    ต้องแตกไฟล์ ก่อนครับ ถึงจะได้ไฟล์ iso ส่วนวิธีแตกไฟล์ หรือ วิธีเม้าอิมเมจ วิธีติดตั้ง มีบอกหมด ทุกขั้นตอน อ่านด้านบนได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ ตัวนี้เอาไว้แลน ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลิ้งโหลด pass ไม่มีแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,143
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ลิงค์โหลดพาสเวิดมุงมีปัญหา ถ้าอยากแจกจริงจะใส่ไว้ทำไมวะ ไงคนเขาก็ต้องเอาไปเล่นอยุ่ดี ใส่แล้วมีปัญหา ลิงค์โหลดเสียโน่นนี่นั่น เสียเวลาว่ะ เเก้ปัญหาซะนะ zullyfinz ขอบคุณ ปล.อยากเล่น
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอรหัสหน่อยครับ
    พอดีลิงค์เสียครับ

Tags for this Thread