ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - MERIDIAN : NEW WORLD - (CODEX) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

แดเนียล แฮนสัน ผู้บัญชาการของการเดินทางครั้งแรกไปยังดาวเคราะห์ Meridian และ
    ค้นพบความลับอันดำมืดของมัน ด้วยตัวเลือกมากมายในการออกแบบกลยุทธ์ของคุณเอง
    รวมทั้งอุปกรณ์ต่างๆ และความสามารถพิเศษของยูนิตของคุณ ใช้ความสามารถของคุณ
    ที่ใดก็ได้ในสนามรบและเปลี่ยนกระแสของการต่อสู้ โดยการลดทอนกองกำลังศัตรู หรือ
    จะเลือกพึ่งพาการวิจัยอาวุธหรือความสามารถพิเศษที่ดีกว่า ไม่ก็เสี่ยงสร้างเศรษฐกิจที่มี
    ขนาดใหญ่สร้างกองทัพขนาดใหญ่จากทรัพยากรของคุณ นั่นเพราะกลยุทธ์ที่คุณใช้และ
    จำนวนทหารที่คุณเสียสละไปเพื่อให้บรรลุเป้าหมายของคุณ จะมีผลต่อทัศนคติของผู้ใต้
    บังคับบัญชาของคุณที่มีต่อคุณ

FULLGAME - CODEX

RabbitFile || FileCondo || FireDrive || SockShare || JumBoFiles

One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3

ขอให้แน่ใจว่าไม่มองข้ามโฟลเดอร์สำคัญอย่าง _Commonfredist และ Videoredist
    เข้าไปลงโปรแกรมที่เขาให้มาแต่แรกแล้วซะด้วย เพราะโฟลเดอร์แนวนี้ให้ของจำเป็นมาเสมอ

ควรจะรู้วิธีบล็อคเกมไม่ให้มันไปออนไลน์ด้วย firewall ค้นวิธีได้ แต่ถ้าทำไม่เป็น
    และไม่อยากจะค้นศึกษาอะไร ก็ปิดเน็ตเล่นซะเลยละกัน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 33 คนที่กล่าวขอบคุณ:

๐I LovE AnimE AND GamE๐
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1

มันขึ้นแบบนี้ครับ ท่าน RAMIS

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bassio777 อ่านกระทู้

มันขึ้นแบบนี้ครับ ท่าน RAMIS

เหมือนกัน - -*.............
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    โอ้ว เกมที่รอคอยมาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 38

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ใครช่วยบอกทีว่าผมลืมใส่ไฟล์รายละเอียดของ CODEX ให้ไปด้วยหรือเปล่า
    ไม่แน่ใจว่าถ้าใส่ไป ให้เป็นแบบดั้งเดิมคือ codex.nfo หรือแบบแปลงเป็น text ให้แล้ว

เพราะว่ามันมีข้อความสำคัญที่บอกว่า

Make sure you install all redistributables from _Commonfredist and
    Videoredist folders or the game may not start.

Block game exe in your firewall to prevent the game from trying to go
    online ..

*ไม่ต่างกับที่ผมเตือนในเซ็นเตอร์ - ตามลิงค์ลายเซ็นแดงๆโตๆผมเลยนะครับ แปลไม่ออกไปอ่านได้

ปกติผมจะใส่ไฟล์รายละเอียดให้เสมอ แต่ถ้าตอนรีบๆแล้วไฟล์ต้นฉบับอีกทีไม่ได้ใส่มาผมอาจจะลืมใส่เอง
    แต่ว่าถ้าผมใส่ไปแล้ว คงจะเหมือนกรณีเดิมๆ ของคนที่ไม่เข้าใจความสำคัญของไฟล์แบบที่เคยเกิดขึ้น
    มาแล้วหลายๆหนเช่นนี้ก็แล้ว

http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2565508

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ใครเล่นไม่ได้ต้องติดตั้ง xnafx40_redist.msi ใน folder _CommonRedist

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ merisa อ่านกระทู้
    ใครเล่นไม่ได้ต้องติดตั้ง xnafx40_redist.msi ใน folder _CommonRedist
    ทำตามพี่คนนี้เลยครับ เล่นได้ชัวครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    part 3 ไฟล์เสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับ
    เสมอต้น.....เสมอปลาย......แต่อาจ......ไม่เสมอไป......!!!

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบคุณมากครับ firedrive 1 part เล่นได้ ภาพสวยมาก สนุกด้วยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread