ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โอนิสึกะ เอคิจิ
    ใต้ฟ้า , บนดิน '
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 414

Lightbulb พวกผมจะไปล่าท้าผีที่โรงหนังร้างต้องเตรียมอะไรบ้างครับ!

ตามหัวข้อเลยครับพวกผมเป็นกลุ่ม ๆ หนึ่งที่ชอบถ่ายคลิบอัพลง Youtube ครับชื่อกลุ่ม Baby Bear ' วันนี้พวกผมว่าจะไปล่าท้าผีก้อคือสำรวจโรงหนังร้างแหละครับเหมือนคนอวดผีช่วงล่าท้าผีอ่ะแหละแต่พวกผมไปกันครั้งแรกก็เลยไม่รู้ว่าจะต้องเตรียมอะไรยังไงบ้างเช่นการขอขมาหรือการขอเจ้าที่เจ้าทางต่าง ๆ ใครที่รู้ก็ช่วยรบกวนบอกหน่อยนะครับคือแบบจริง ๆ ก็อยากเจอน้ะแต่เจอแบบให้รู้ว่าเค้ามีจริงแต่ไม่ใช่แบบออกมาหน้าผีเลือดเต็มหน้าแผลเต็มตัวน้ะถ้าเจอแบบนั้นก้อทิ้งกล้องวิ่งกันแหละ 55 ใครที่รู้ก็ช่วยบอกหน่อยนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BlackTheohm : 27th September 2014 เมื่อ 17:04

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    จะไปล่าท้าเขาเเล้วจะไปขอขมา ขอเจ้าที่ทำไมครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ไปกันเยอะคงจะเจอหรอกนะ ไปคนเดียวสิ พกกล้องตัวเดียวคนเดียว ไม่เจอให้รู้ไป

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    สมุนไพรเขียว สมุนไพรแดง สมุนไพรเหลือง

ถ้าเจอทั้งสามสีเอามาผสมกันสรรพคุณจะดีมากๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ยิ้มเข้่าไว้โลกสดใส
    กล่าวขอบคุณ
    1,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,362
    เตรียมใจ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    1

คาถาก็

"ทางใครทางมัน"

ตามสโลแกน

ต้องใส่ทุกคน ไม่งั้นโดนทิ้ง

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ไฟฉาย ครีมทากันยุง ก่อนไปกินเบียร์สักลังนึง แค่นี้ก็ชิวๆแล้วครับ

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    เตรียมน้ำมันรอนสันครับ อิอิ

เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    1
    ต่างคนต่างอยู่ดีกว่าไหมครับ
    - -a

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    จะล่าจะท้า จะขอขมาทำไมครับ

เข้าไปด่าพ่อล่อแม่เลย ถ้าไม่เห็นก็แปลว่าไม่เห็น จบ

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    เคยครับ ตอนคึก ๆ ซัดแอกลอฮอลล์ไปเต็มที่ ผมไปที่โรงเรียนที่ผมเรียนอยู่ครับ ตอน 5 ทุ่ม ไปกัน 2 คน กับกล้องโทรศัพท์ ไปตึกวิทยาศาสตร์ที่มีเด็กดอง อะครับ ทั้งมองรอดใต้หว่างขา ทั้งท้า แต่ไม่เจออะไร อยู่ดีครับ แต่คำร่ำลือมันเยอะมาก แล้วก็เลยไปตรงที่มีรุ่นพี่ผูกคอตาย ก็ไม่เจออะไรครับ กลับมาเปิดคลิปดูก็ปกติ ส่วนตัวว่ามันแล้วแต่ความเชื่อส่วนบุคคลนะครับ จินตนาการมันหลอนไปเอง เกิดมาผมยังไม่เคยเห็นผีเลยบอกตรง ๆ
    ปล.ระวัง พวกสัตว์มีพิษด้วยครับ กับ พวกวัยรุ่นหลบมา ดูดยา ผมเคยไป ท้าผีบ้านร้างแล้วเจอ ปปส. ดักครับ แต่ก็ไม่โดนอะไร

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ระวังมีอะไรตามกลับมานะครับ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    รองเท้านักวิ่ง ไม้กางเขน ลิ่ม พระ ตะกรุด ผ้ายันต์ มีดลงอาคม เหล้า40ดีกรี เทียน ไมค์โครโฟน กลองชุด ตู้แอมป์ กีต้าไฟฟ้า เบส ถุงยางอนามัย ยาบ้า ผ้าขาวม้า หม้อดิน สายสิญจ์ แว่นกันแดด กล้องถ่ายวิดิโอ บัตรประชาชน หนังสือMaxim Panthouse FHM โทรศัพท์ คอมฟอร์ท100 มีดโกน แหนป ไนท์วิสชั่น ดิลโด้ หวย ฯลฯ

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้
    สมุนไพรเขียว สมุนไพรแดง สมุนไพรเหลือง

ถ้าเจอทั้งสามสีเอามาผสมกันสรรพคุณจะดีมากๆ
    resident evil สินะ -*-

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    เอ่อ ผมว่าผมเข้าใจจขก.นะครับ คือ จขก.ต้องการแค่แบบ ให้รู้ว่ามี ไมไ่ด้ต้องการโดนอาฆาตใช่ไหมครับ
    งั้นก็เอาธูปไปดอกนึงครับ พอล่าจบแล้วค่อยกล่าวขอขมา แล้วก็บอกว่าจะทำบุญไปให้ไรก็ว่าไป แล้ววันต่อมาก็ไปทำบุญให้ตามที่บอกไปครับ

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    อย่าลืมชูนิ้วกลางใส่ล่ะครับ

ผีคือจินตนาการที่ตัวเราสร้างขึ้นมาครับ

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    เตรียมใจครับ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    เตรียมโทรศัพท์ที่มีระบบส่งสัญญาณฉุกเฉินได้เวลาที่ถูกขี้ยาแถวนั้นเอาปืนจี้รูดทรัพย์น่ะครับ
    รอวันโดนแบน

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    กางเกงในไว้เปลี่ยนเผื่อเยี่ยวราดครับ
    ✖ Somhin ✖

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    1
    เตรียมพระ เตรียมเป็นไข้ เตรียมบอกลาพ่อแม่
    . ..

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaihuad อ่านกระทู้
    เคยครับ ตอนคึก ๆ ซัดแอกลอฮอลล์ไปเต็มที่ ผมไปที่โรงเรียนที่ผมเรียนอยู่ครับ ตอน 5 ทุ่ม ไปกัน 2 คน กับกล้องโทรศัพท์ ไปตึกวิทยาศาสตร์ที่มีเด็กดอง อะครับ ทั้งมองรอดใต้หว่างขา ทั้งท้า แต่ไม่เจออะไร อยู่ดีครับ แต่คำร่ำลือมันเยอะมาก แล้วก็เลยไปตรงที่มีรุ่นพี่ผูกคอตาย ก็ไม่เจออะไรครับ กลับมาเปิดคลิปดูก็ปกติ ส่วนตัวว่ามันแล้วแต่ความเชื่อส่วนบุคคลนะครับ จินตนาการมันหลอนไปเอง เกิดมาผมยังไม่เคยเห็นผีเลยบอกตรง ๆ
    ปล.ระวัง พวกสัตว์มีพิษด้วยครับ กับ พวกวัยรุ่นหลบมา ดูดยา ผมเคยไป ท้าผีบ้านร้างแล้วเจอ ปปส. ดักครับ แต่ก็ไม่โดนอะไร
    เหมือนโรงเรียนมัธยมชื่อดังในสัตหีบเลยครับ คนแถวนั้นหรอครับ

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    เสพสารเสพติดที่มีฤทธิ์หลอนประสาทครับ ให้เพื่อนเสพด้วยนะ พร้อมแล้วก็ออกเดินทางเลย เจอตัวเป็นๆแน่เชื่อผม

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    เตรียมพวกยาทากันยุง กันแมลงดีกว่าครับ ผีอะไรไม่ต้องไปกลัวหรอก มันจินตนาการล้วนๆ ผมเคยท้ามาหมดแล้ว ยังสบายจนทุกวันนี้
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    = = ใส่หมวกกัน็อกครับผมไม่กลัวผีหรอกนะกลัวหลังคาเก่าๆตกใส่หัว 5555

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ไปสุ่มสี่สุ่มห้าโดนจับไม่รู้ด้วยน่ะคับ