ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313

มาทำ Mcent รับเงินโทรศัพท์ไปใช้ ฟรีๆกันครับ

ค่าโทรฟรีมาสมัครดูได้คนละ 100บาท อย่าลืมยืนยันอีเมลด้วยนะ

คือแบบนี้ครับเวปนี้ประมาณว่า จะโปรโมทพวกแอปพลิเคชั่นในแอนดรอย แล้วให้เรานี้ไปทดลองไปโหลดอะนะครับ(ซึ่งส่วนใหญ่จะเป็นแอพใน Play Store) ครับ
    มันจะมี 3 ขั้นตอนครับ
    1. กดเข้าที่โหลดแอป
    2.โหลดลงเครื่องครับ
    3.เข้าทดลอง

ซึ่ง ทุกแอปที่ทาง Mcent มีข้อเสนอมาให้เนี่ยแล้วแต่แอปครับว่าแต่ละแอปจะมีราคาเท่าไหร่แลกกับการทดลอง บางแอปก็ 3 บาท บางแอปก็ 5 บาท บางอันก็ 10 บาทครับ ทำเกิน 50 บาท รับไปเลยครับตังนโทรศัพท์เรา จำนวนเท่ากับที่เราทำได้

สำคัญอยู่ตรงนี้ครับ ชวนเพื่อนครับ ชวนได้กี่คน คูญ 100 ไปครับ นั่นคือจำนวนเงินที่เราจะได้

มาลองกันครับไม่เสียหาย ผมยังไม่ได้หรอกครับ แต่ผมอยากรู้และอยากลอง สิ่งดีๆไม่เสียหายแบบนี้อยากให้เพื่อนๆลองกันบ้างครับ นี่ครับลิ้ง สมัครเลยยยยยยย

http://mcent.com/r/MYVE35

มาลองกันเยอะๆนะครับ

สำคัญ!!! สมัครแล้วอย่าลืมยืนยันอีเมลด้วยนะครับ ยืนยันค่ายที่ใช้ด้วย ไม่งั้นไม่ได้ตังไม่รู้ด้วยนะครับ

นี่คือรูปคนที่เค้าทำแล้วได้ครับ ผมเลยอยากลองมั่ง ได้ทีนี่ใช้กันยาวเลยยยย ฮี่ๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vihog : 3rd October 2014 เมื่อ 22:45

กล่าวขอบคุณ
    95
    ขอดันหน่อยนะครับ ผมได้จิงๆแล้วนะครับ มีคนสมัครต่อผมคนนึง ได้รับแล้วครับ 100 บาท เงินในโทรศัพท์

นี่ครับหลักฐาน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ผมว่ากรุณาบอกเงื่อนไขต่างๆ ด้วยน่ะ ใน FB กำลังร่ะบาท คนที่ทำไปแล้วก็ต้องมาหาคนมากดของตัวเอง คล้ายๆ พวกลูกโซ่(ตอนนี้วุ่นกันหมด คนที่ทำแล้วก็ไม่บอกอ่ะไรแค่บอกว่าสมัครตรงนี้) -- ไม่เหมือนกับ ADF คนล่ะกรณี -- แค่ไห้คนกด ลิ้งของตัวเองก็ได้ 100 บาท ง่ายไปไหม ถ้าง่ายอย่างนี้คงไม่มีสิ่งที่เรียกว่า ความจน หรอก

สั้นๆ ง่ายๆ ถ้าได้ดี ทำไมไม่ซื้อซิมไหม่แล้วก็สมัครไหม่เลยโดยการ กด ของตัวเอง (มันมีอ่ะไรไช่ไหม เงื่อนงำน่ะ)
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ค่าสมัคร 100 บาท ก็คือจ่ายเงินให้ไอดีของคนที่นำมาบอกต่อไงครับ ผมเข้าใจถูกใช่ไหม พอจ่ายเงินแล้ว ก็ให้คนอื่นมาสมัครต่อ ที่เรียกกันว่าระบบ "ลูกโซ่"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย copperman2 : 4th October 2014 เมื่อ 18:56

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ขอโทดนะครับถ้ามันขัดหูขัดตา แต่ผมก็ใช้ซิมของผมเองนี่แหละครับ ทดลอง และก็ได้มาแล้ว และก็ไม่หักเงินที่เราใช้สมัคด้วยครับ ผมลองมาแล้วครับ หลังจากได้รอบแรก 100 ผมลองอีกรอบโดยใช้ซิมของตัวเอง (ผมมีซิมเยอะ ประมาณ 4 ให้แฟนใช้ 1 ผมใช้สอง อีก 1 ให้น้อง) ผมทดลองแล้วครับโดยใช้ซิมที่ผมให้แฟน ใช้แล้วปกติครับไม่หักเงินและเราก็ได้ตังจิงๆด้วย

และตามที่คุณwanloveea บอกนะครับ แค่ให้กดไม่ง่ายครับ ไม่ใช่กดเข้าไปที่ลิ้งเราแล้วได้เลย คนที่กดสมัครจากเรา ต้องเปิดใช้แอปด้วยครับ และต้องทำตามขั้นตอนให้เสดหมดด้วยเราถึงจะได้ครับ ไม่เชื่อไม่อยากลอง มีเหตุผลของตัวเองผมก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ และผมก็ไม่ได้สร้างความเสียหายอะไร ให้ใคร ถ้าผมทำแล้วมันไม่ดียินดีรับความผิดครับ ไม่ชอบก็ไม่เปนไรครับ ข้ามไปได้

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    แชรลูกโซ่ไงละครับ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ระวังโซ่จะรัด คอตายนะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ยินดีด้วยครับ ที่ได้ค่าโทรฟรีๆ