ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 210

[PC] The Sims 4 Deluxe Edition [FULL] [Update3+5DLC+3DM Crack V7] [10/2014] Repack By TT-TELECOM [PART-500MB] [Size: 7.84GB] อัพเดทล่าสุด ^ ^

ตัวติดตั้ง เป็นภาษาไทย ลงง่าย ลงเสร็จเล่นได้เลย ไม่ต้องแครก ให้ยุ่งยาก มีที่นี้ที่เดียว !!

DLC Content Deluxe Edition

- Life of the Party Digital Content
    - Up All Night Digital Content
    - Awesome Animal Hats Digital Content
    - The Sims 4 Digital Soundtrack
    - The Sims 4 Creators Guide (Book)

Features Deluxe Edition:

"Digital Content" It's time to party "- Includes bar and stylish outfits for your characters.
    "Digital Content" Walking through the night "- Includes a laser show, interesting decorations for the holiday and stunning costumes for parties.
    "Digital content with cool hats in the form of animals - Includes a collection of funny hats in the form of animals - your characters will look unforgettable!
    "Digital soundtrack The Sims 4 - Digital soundtrack with music from the game.

Update จากเว็บหลัก
    http://help.ea.com/en/article/the-sims-4-updates

เกมส์ The Sims 4 ให้ผู้เล่นสร้างและบังคับตัวละครซิมซ์ที่ผู้เล่นสร้างขึ้นที่เหนือกว่าภาค ก่อน โดยรักษาดูแลด้านสุขภาพ,จิตใจ,ความคิดต่างๆ รวมถึงบุคลิกภาพเพื่อให้เป็นเอกลักษณ์เฉพาะและลึกซึ้ง สร้างเนื้อเรื่องชีวิตของซิมซ์ด้วยความคิดของผู้เล่นเอง ที่สำคัญตัวละครซิมซ์มีความคิดที่ซับซ้อนมากขึ้นด้วย นอกจากนี้ ผู้เล่นสามารถสร้างบ้านและตกแต่งบ้านที่มีชิ้นส่วนและเฟอร์นิเจอร์ที่มาก ขึ้น เพื่อให้ตรงกับสไตล์ที่ผู้เล่นต้องการมากที่สุด

วิธีการเล่นเกมส์ The Sims 4 จะเริ่มต้นในวัยที่ต้องการเลือกเล่น ใคว่คว้าหาประสบการณ์ชีวิตตั้งแต่แรกเกิดจนถึงเป็นผู้ใหญ่ ซึ่งในวัยดังกล่าวจะต้องเริ่มต้นหางานประจำทำ หาความรักเพื่อเป็นคู่ชีวิต และเริ่มต้นสร้างครอบครัว ระหว่างประสบการณ์ชีวิต ผู้เล่นจะต้องเต็มเติมถึงความต้องการและปณิธานต่างๆเพื่อบรรลุเป้าหมายของชีวิต

UPDATE 1

UPDATE 2

UPDATE 3

เกมส์ The Sims 4 โดยเฉพาะตัวละครซิมซ์จะมีความฉลาดมากขึ้น แสดงออกลักษณะนิสัยและอารมณ์อย่างชัดเจน นอกจากนี้ปรับแต่งรูปร่างหน้าตา สไตล์การแต่งตัว ลักษณะนิสัย ทักษะ อาชีพ และท่าทางการเดินได้อีกด้วย ด้านสถานะทางอารมณ์หลากหลายรูปแบบซึ่งเป็นผลมาจากการกระทำของคุณและอิทธิพลจากซิมอื่นๆ เหตุการณ์ และวัตถุต่างๆ ภายในเกม อารมณ์ต่างๆ จะทำให้คุณมีทางเลือกที่เพิ่มมากขึ้นและมอบโอกาสใหม่ๆ ในการเล่นที่เป็นไปได้มากยิ่งกว่าเดิม

มีผีด้วยหรอเนี้ย !!

Features Repack :

ไม่ตัด ไม่ลด คุณภาพใดๆทั้งสิ้น
    บีบอัดไฟล์ให้มีขนาดเล็ก
    ทำตัวติดตั้งเป็นภาษาไทย
    Update3+5DLC+3DM Crack V7

ดาวน์โหลดเกมส์ Mediafire | ดูวิธีการดาวน์โหลด

Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8 | Part9
    Part10 | Part11 | Part12 | Part13 | Part14 | Part15 | Part16 | Part17

ลิ้งค์สำรอง Part14
    (ปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งเกมส์ทุกครั้ง)

ดาวน์โหลดเกมส์ One2up | ดูวิธีการดาวน์โหลด

Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8 | Part9
    Part10 | Part11 | Part12 | Part13 | Part14 | Part15 | Part16 | Part17

ลิ้งค์สำรอง Part14
    โหลดเสร็จแล้วอย่าลืมเปลี่ยนชื่อไฟล์ ให้เหมือนกันทุกไฟล์
    (ปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งเกมส์ทุกครั้ง)

Pass แตกไฟล์ + ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์:
    Download

โปรแกรมสำหรับแตกไฟล์ สำหรับใครที่ยังไม่มี : | ดูวิธีการแตกไฟล์

Windows32bit | Windows64bit

โปรแกรมจำลองไดร์ เอาไว้ เม้าท์อิมเมจ ไฟล์ ISO : | ดูวิธีการเม้าท์อิมเมจ

ดาวน์โหลด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zullyfinz : 8th October 2014 เมื่อ 18:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ภาษาไทย ลงเกมไม่ต้องลงไรเพิ่มเติมใช่่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Na.KK อ่านกระทู้
    ภาษาไทย ลงเกมไม่ต้องลงไรเพิ่มเติมใช่่าวครับ
    ตัวติดตั้งเกมส์เป็นภาษไทย ส่วนตัวเกมส์ข้างใน เป็นภาษาอังกฤษ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เยี่ยมไปเลย ขอเอาไปลองก่อนนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    น่าสนใจมาก !!

>>> MY GAME CENTER <<<
    ขอบคุณบอร์ด JKG และ เพื่อนๆมากค่ะ ที่ทำให้มีประสบการณ์และมิตรภาพดีๆมากมาย

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    mediafire !!!!!
    We are anonymous We are legion

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    โดนใจสุดๆเลยครับท่าน โหลดง่ายลงง่ายเหมาะสำหรับมือใหม่หัดลงเกมส์จริงๆครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    update 3 เนี้ย มันมีอะไรบ้างอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

Thumbs up

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hongdark อ่านกระทู้
    เยี่ยมไปเลย ขอเอาไปลองก่อนนะ
    พาสเวิส ให้มาไม่เห็นจะเข้าได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hongdark อ่านกระทู้
    พาสเวิส ให้มาไม่เห็นจะเข้าได้เลย
    เป็นเหมือนกันคับ ช่วยแก้ไขที นั่งโหลดมาทั้งวัน

กล่าวขอบคุณ
    248
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dodo2012 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันคับ ช่วยแก้ไขที นั่งโหลดมาทั้งวัน
    ของผมไม่มีปัญหานะพิมพ์เอาครับไม่ได้ก็อปไปวาง

กล่าวขอบคุณ
    248
    ลืมท่านต้องใช้โปรแกรม 7 zip ในการแตกไฟล์นะครับ ผมว่าท่านนี้ทำลงง่ายแล้วนะครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เข้ามาชื่นชมผลงารครับ เป็นกะลังใจให้ สู้ ๆ
    TheForcebewithyou

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    มายืนยันให้ครับว่าเล่นได้ 100%

คอมผม Windows XP SP3 สเปคต่ำ ๆ ก็เล่นได้ครับ

รูปน้อยไปหน่อยนะครับพอดีเล่นแปปเดียว

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คำถามครับ
    - Origin ใช้IDสมัครของใครครับ สร้างใหม่เอง หรือ ใช้ของคนอื่นครับ
    - 135dec40:984c6a38:00000077 เกิดจากอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xmangaka อ่านกระทู้
    คำถามครับ
    - Origin ใช้IDสมัครของใครครับ สร้างใหม่เอง หรือ ใช้ของคนอื่นครับ
    - 135dec40:984c6a38:00000077 เกิดจากอะไรครับ
    Origin สมัครใหม่ครับ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread