ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Cabal

Yulgang

Elsword

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber Ragnarok Online, แร็คเถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Ragnarok Online
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,179
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,065
    Blog Entries
    2

Wink ☆ - [[ # NEW GAMES PC BY ZIONISTIC GAMES CENTER ' ]] - ☆

• วิธีดาวโหลดเกมส์เบื้องต้น -> Click__________________________
    • วิธีแก้ไขปัญหาต่าง ๆ [One2up] -> Click______________________
    • แก้ปัญหาเข้าเกมส์แล้วขึ้น Has stop working -> Click_____________
    • เล่น PS2 ด้วยโปรแกรม PCSX2 และบอกวิธีตั้งค่าต่าง ๆ -> Click______
    • แก้ปัญหา error ISDone.dll ขณะลงเกมส์ [Blackbox] -> Click_______
    • แก้ปัญหา error ISDone.dll ขณะลงเกมส์ [Blackbox] วิธีที่ 2 -> Click__
    • วิธีซ่อมไฟล์ที่เสียด้วย Winrar -> Click_________________________

ทำความเข้าใจกันหน่อยนะครับ

เกมส์ทุกเกมส์ผมใช้เวลาอัพ 1-5 วัน
    โหลดเกมส์ไปแล้ว กด กล่าวคำขอบคุณ ด้านซ้ายล่างของกระทู้ เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมส์ต่อไปด้วยนะครับ
    สำหรับใครที่ Copy เกมส์ของผมไปนั้นใส่ Credit ให้ผมด้วยนะครับ
    เกมส์ทั้งหมดเล่นได้ 90% ทดสอบจากเครื่องผมหมดแล้ว อีก 10% อาจเป็นเพราะเครื่องของท่าน สเป็คไม่ผ่านในเกมส์นั้น ๆ
    ** (ผมรับรองว่าเกมส์ที่ผมอัพเล่นได้แน่นอนครับ)

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

กด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์ที่เสีย
    ไฟล์เกมส์ที่ผมอัพทั้งหมด ผมใส่ Recovery Record 5% นะครับ

GAMES PC

บล็อกส่วนตัว

zerogameth.blogspot.com

ติดต่อพูดคุย - สอบถามปัญหา ได้ที่นี่

โหลดเกมเก่า ๆ ได้ที่ เซ็นเตอร์แรก เลยครับ
    - [[ คลิกที่นี่ ]] -

MINI GAME

เกมส์ไฟล์เล็ก เกมส์ในส่วนตรงนี้มีขนาดที่ไม่เยอะมาก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 11th May 2017 เมื่อ 19:37

กล่าวขอบคุณ
    1,179
    2
    จองพื้นที่ไว้ใช้ในอนาคต
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 6th October 2014 เมื่อ 18:59

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,179
    2
    จองพื้นที่ไว้ใช้ในอนาคตจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 6th October 2014 เมื่อ 19:05

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อัพ far cry 4 ให้ทีครับ ขอบคุณครับ ติดตาม พี่นะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    378
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    เป็นกำลังใจให้ครับ

คุณได้แฟนคลับเพิ่ม
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อัพ resident evil 5-6 ให้ผมทีสิครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,179
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beamspoa อ่านกระทู้
    อัพ resident evil 5-6 ให้ผมทีสิครับ ขอบคุณมากครับ
    อัพแล้วให้แล้วครับ สามารถโหลดได้ที่ Center แรก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากๆ เล่นได้100%

กล่าวขอบคุณ
    1,179
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ huckkypp อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆ เล่นได้100%
    ขอบคุณครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มี Just Cause 3 ไหมครับ

Tags for this Thread