ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

ก่อนไปสัก เราต้องเตรียมตัวอะไรไหม

ก่อนไปสัก เราต้องเตรียมตัวอะไรไหม พอดีพรุ่งนี้จะไปสักแล้วครับไม่รู้เตรียมตัวยังไงมั่ง ตื่นเต้นจัง

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เตรียมเงิน

ไม่ต้องไปสนใจพวกที่บอกว่า สักไปทำไม ถ้าคิดจะสัก ไปสักเลยผมแนะนำ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เตรียมกายเตรียมใจเพราะเวลาลบจะลบยากรอยเกลื้อนยังคงอยุ่

ถามใจ สักเพื่อ อะไร

เพื่อเท่หรอ?

อยากเก๋าสักแล้วเก่งเป็นนักเลงไม่มีใครกล้าต่อยตี (คิดผผิดคุณเองจะโดนตีมากกว่า)

(สักอะไรสักเยอะเลอะเทอะป่าวๆเวลาถอดเสื้อเหมือนเกลื้อนเลย ผุ้หญิงไม่ชอบนะครับคนสัก ยกเว้น พวกกระเรียวกระราดไม่มีอนาคต)

3 ถ้าสักเยอะระวังทำงานใหม่เค้าไม่รับไม่ให้เข้างานนะครับ หรือ ถ้ายังเรียนอยุ่ไม่แนะนำ

4 ถ้าสักลายสวยๆงามคนเห็นแล้วมันสสวยไม่ทุเรศเพราะชอบไม่ได้คิดไรก็แล้วแต่ครับ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ระวังนะครับ ถ้าทำงานแล้ว ก็ว่าไป แต่ถ้ายัง ไม่แนะนำให้สัก เพราะประเทศไทย จะมองไม่ดีไม่งาม
    ถ้าจะสักขอให้ ไม่ใช่การโชว์ให้เห็นนะครับ ในเสื้อก็ว่าไปอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    เตรียมกายเตรียมใจเพราะเวลาลบจะลบยากรอยเกลื้อนยังคงอยุ่

ถามใจ สักเพื่อ อะไร

เพื่อเท่หรอ?

อยากเก๋าสักแล้วเก่งเป็นนักเลงไม่มีใครกล้าต่อยตี (คิดผผิดคุณเองจะโดนตีมากกว่า)

(สักอะไรสักเยอะเลอะเทอะป่าวๆเวลาถอดเสื้อเหมือนเกลื้อนเลย ผุ้หญิงไม่ชอบนะครับคนสัก ยกเว้น พวกกระเรียวกระราดไม่มีอนาคต)

3 ถ้าสักเยอะระวังทำงานใหม่เค้าไม่รับไม่ให้เข้างานนะครับ หรือ ถ้ายังเรียนอยุ่ไม่แนะนำ

4 ถ้าสักลายสวยๆงามคนเห็นแล้วมันสสวยไม่ทุเรศเพราะชอบไม่ได้คิดไรก็แล้วแต่ครับ
    สักหน้าอกที่เดียวครับ "เมียบอกว่าสวยครับ" โอเครไหมครับพี่ชาย ถือถ้วยมาม่ามาด้วยเอาซะ งงเลย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    สักอย่าง
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เงินกับใจครับ

ปล.อย่ากระดกเหล้าเพราะคิดว่าถ้าเมาแล้วจะไม่เจ็บนะครับ แอลกอฮอล์ทำให้เลือดลมเดินได้ดียิ่งขึ้น สักๆไป เลือดไหลเยอะกว่าชาวบ้านเค้า
    ปล2.ค่าเอาออกแพงกว่าค่าเอาเข้า แล้วก็เจ็บกว่านะครับ
    ปล3.เลือกร้านดีๆนะครับ ดูด้วยว่าชอบแนวไหน แล้วร้านนั้นถนัดแนวไหน
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก