ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

[iPhone game] FINAL FANTASY 1-6+Tactics Pack

FINAL FANTASY 1-6+Tactics Pack

รายละเอียดโปรแกรม

นับจากวันที่ Final Fantasy หรือ FF ได้วางตลาดเป็นครั้งแรกเมื่อ 18 ธ.ค. 2530 (คศ.1987) ชื่อของเกม FF ก็ไม่เคยห่างหายไปจากวงการเกมอีกเลย FF มีการรีเมตและพอร์ทลงไปยังแพลทฟอร์มอื่นๆมาโดยตลอดไม่ว่าจะเป็น Super Famicom, Playstation, GBA, psp, Nintendo DS และปัจจุบันเกมตระกูลอมตะอย่าง FF ก็ได้พอร์ทลงมายัง Android และ iOS เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

ถึงแม้ FF จะเป็นเกมในตำนานที่เก่ามาก(เกือบ 30 ปี)แต่ในสมัยนั้น FF ถือเป็นเกมที่มีความโดดเด่นทั้งในด้านระบบการเล่นและเนื้อเรื่องเป็นอย่าง มาก ด้วยความที่เนื้อเรื่องและระบบการเล่นของแต่ละภาคนั้นแยกจากกันโดยเด็ดขาด ทำให้ผู้เล่นสามารถเริ่มเล่นที่ภาคไหนก่อนก็ได้ ไม่จำเป็นต้องเล่นไล่ตั้งแต่ภาคหนึ่งแต่อย่างใด

FF ที่พอร์ทมายังแพลทฟอร์มามือถือในตอนนี้มีตั้งแต่ภาค 1 ไล่ไปจนถึงภาค 6

ความต้องการของระบบ

ต้องใช้ iOS 4.3 ขึ้นไป

ภาพตัวอย่าง

วิธีการติดตั้ง

ติดตั้งโดยใช้ iFunbox (รายละเอียด)

ดาวน์โหลด

Final Fantasy 1

Final Fantasy 2

Final Fantasy 3

Final Fantasy 4

Final Fantasy 5

Final Fantasy 6

Final Fantasy Tactics: The War of the Lions

** no mirror **

/ อย่าลืมสนับสนุนของแท้ด้วยนะครับ
    // สนใจ Apps iphone อื่นๆ เข้าชมเว็บที่ http://katuakub.webs.com/
    จะพยามยามอัพเดทเรื่อยๆ ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    มี modern combat 5 ป่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ยังไม่มีครับ ไว้มีจะอัพให้ ครับ

Design Element
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 671
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Katuakub อ่านกระทู้
    ยังไม่มีครับ ไว้มีจะอัพให้ ครับ
    ลงเสร็จพอจะเข้าเล่นมันถามหา apple id อะครับมีวิธีแก้ยังไงครับ (iphone 5s)

Tags for this Thread