ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518

ขอคน สปอย shadow of mordor ทีครับ

รู้อะไรมาจัดเต็มที่ ผมจบแล้ว แต่บางจุดยังไม่มั่นใจ ดังนั้นเต็มที่ครับ มีไรรู้ไรก็โพสต์เลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    อิงหนังนะ celebimbor ที่เป็นผีอ่ะ นั่นคือช่างตีเหล็กที่โด่งดังที่สุดในยุด second age (ในหนัง hobbit ก็กล่าวไว้) ส่วนในหนัง the lord of the ring นั้นดำเนินเรื่องตอน third age
    เรื่องก็คือ เซารอน ต้องการพลัง จึงไปจับช่างตีเหล็กมา ให้มาตีแหวน แต่ช่างแกก็เอาแหวนที่ตีหลบหนีไปได้ พอหนีไปได้แกก็ใช้พลังแหวนหรือพลังของมันมั้ง ไปควบคุม uruk hai ของเซารอนอ่ะแหละ
    มาเปิดศึกล้างแค้น แต่ก็เสียท่า+เสียแหวน แล้วเนื้อเรื่องก็มาเริ่มต้นตอนแรกที่พระเอกตาย
    เกมนี้สู้บอสง่ายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ****ง่ายกว่าลูกกระจ๊อกมันอีก - -
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน