ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] - SLEEPING DOGS : DEFINITIVE EDITION - REPACK - (2014 l ENG l 8GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

สุดยอดเกมแนวแอ็คชั่นผจญภัย Open-world ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ บัดนี้ ได้รับการยกระดับแต่งเติมให้เข้ากับยุคสมัยใหม่และกลับมาอีกครั้งในชื่อ Definitive Edition ภาคเสริมทั้ง 24 ตัวซึ่งประกอบด้วยเนื้อเรื่องตอน Year of the Snake และธีมขวัญผวาอย่าง Nightmare in North Point ได้มารวมอยู่ที่นี่แล้ว ควบคู่กับประสบการณ์ในฮ่องกงของคุณไม่ว่าจะเป็นด้านเสียงหรือวิวทิวทัศน์ต่างก็รู้สึกมีชีวิตชีวามากขึ้นอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน

เมืองที่สว่างไสวของฮ่องกงถูกเติมเต็มไปด้วยชีวิต สถานที่แปลกประหลาดอย่างถนนที่วุ่นวายหรือท้องตลาดนั้นแฝงไปด้วยองค์กรอาชญากรรมอันตรายที่เรียกว่า Triads ซ่อนอยู่ รับบทเป็น Wei Shen ตำรวจสายลับผู้เชี่ยวชาญเพื่อล้มล้าง Triads คุณจะต้องเสี่ยงชีวิตในการปลอมตัวเข้าเป็นส่วนหนึ่งขององค์กรและหาวิธีโค่น Triads ลงให้ได้

วัดทักษะศิลปะการต่อสู้กับศัตรูของคุณในการต่อสู้แบบหมัดต่อหมัด ปกครองเมืองฮ่องกงที่ยุ่งเหยิงด้วยอาวุธปืน ใน Sleeping Dogs นั้นฮ่องกงถือเป็นสนามเด็กเล่นชั้นเยี่ยมที่มีไว้สำหรับคุณแต่เพียงผู้เดียว

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BLACKBOX - 8.40GB

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08
    PART09 : PART10 : PART11 : PART12 : PART13 : PART14 : PART15 : PART16

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

https://binbox.io/1zoNI#zdbsZzOE

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2
    ขอดันหน่อยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread