ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] - BORDERLANDS : THE PRE-SEQUEL - REPACK - (2014 l ENG l 4GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

Borderlands: The Pre-Sequel ภาคใหม่ล่าสุดที่ครั้งนี้จะเป็นเนื้อเรื่องในระหว่างภาคแรกและสองกับการสวม บทบาทเป็นทหารของ Handsome Jack ตัวร้ายในภาคที่สองเพื่อให้เขาก้าวสู่ความยิ่งใหญ่อย่างที่ได้เห็นใน ภาคสองนั่นเอง ทะยานสู่เอกภพของ Borderlands ยิงกระหน่ำเพื่อพุ่งเข้าหาการผจญภัยครั้งใหม่บนดวงจันทร์ที่เป็นดาวบริวารของ Pandora ใน Borderlands: The Pre-Sequel! ค้นหาเรื่องราวที่ซ่อนอยู่เบื้องหลังของ Handsome Jack วายร้ายตัวฉกาจใน Borderlands 2 และที่มาของพลังอำนาจ

เนื้อเรื่องอยู่ในช่วงระหว่าง Borderlands กับ Borderlands 2 โดย The Pre-Sequel จะให้คุณได้พบกับเกมเพลย์รูปแบบใหม่ซึ่งจะรวมถึงการผสมผสานระหว่างแนวเกมแบบ Shooting เข้ากับ RPG ที่ทุกๆคนจะต้องหลงใหล ลอยอยู่บนอากาศด้วยการกระโดดในสภาพแรงโน้มถ่วงต่ำพร้อมกับยิงสอยศัตรูให้ร่วงด้วยอาวุธประเภทน้ำแข็งและเลเซอร์ใหม่เอี่ยม ขับขี่ยานพาหนะที่มีระดับพลังการทำลายล้างสูงกว่าเดิมผ่าน Catch-a-ride และออกสำรวจไปตามภูมิทัศน์ของดวงจันทร์

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BY R.G. MECHANICS - 4.26GB

ตัวเกมส์ไม่ตัดอะไรออกครับ

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.รันตัว setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เปลี่ยนภาษาให้เป็น อังกฤษ

4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

https://binbox.io/8iujU#mTAnHo0H

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ โหลดแล้วเล่นได้ครับผม

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2
    ขอดันหน่อยครับ

Tags for this Thread