ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - DEADCORE - (RELOADED) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE]

คุณตื่นขึ้นมาหลังจากที่ตกลงมาอย่างยาวนานผ่านพายุแม่เหล็ก ที่จะพบว่าตัวเองได้มองไปทางหอคอย
    ขนาดใหญ่ยืนตะหง่านอยู่ท่ามกลางความว่างเปล่า คุณไม่ทราบว่าคุณเป็นใครหรืออยู่ที่ไหน แต่ข้อความ
    ลึกลับก็เริ่มต้นลอยอยู่รอบตัวคุณ คุณเข้าใจว่าคุณต้องไปหาวิธีที่จะปีนหอคอยนั่นอย่างเร็วที่สุด

DeadCore เป็นเกม Platformer-FPS ซึ่งมีลักษณะสิ่งแวดล้อมบางอย่างค่อนข้างเป็นพัซเซิลด้วย
    แนวความคิดหลักของเกมคือคุณต้องปีนหอคอยยักษ์ให้เร็วที่สุดเท่าที่เป็นไปได้ในขณะที่ต้องหลีกเลี่ยง
    ไม่ให้ถูกด้วยเตะลงมาโดยระบบการรักษาความปลอดภัย(หุ่นยนต์,ป้อม ... ) ซึ่งในระหว่างหนทางของ
    คุณ ก็จะได้ค้นพบความจริงที่ซ่อนอยู่หลังโลกอันแปลกประหลาดนี้

RabbitFile || FileCondo || JumBoFiles || ClicknUpload

One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    แปลกๆน่าเล่นดีครับ ต้องลองซะแล้ว

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    แนวความคิดหลักของเกมคือคุณต้องปีนหอคอยยักษ์ให้เร็วที่สุดเท่าที่เป็นไปได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    313
    ได้รับคำขอบคุณ: 381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    แปลกๆน่าเล่นดีครับ ต้องลองซะแล้ว
    เกมในลายเซนเกมไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rave0006 อ่านกระทู้
    เกมส์ดังขนาดนั้นไม่รู้จักรเหรอครับ Middle-earth: Shadow of Mordor ไงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    เกมส์ดังขนาดนั้นไม่รู้จักรเหรอครับ Middle-earth: Shadow of Mordor ไงครับ

จริงเร้ออ ไม่ใช่ The Evil Within เหรอ
    ในล้ายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้

หน้าแตกอย่างแรงเลยครับ นั้นมัน The Evil Within นะครับ : ROFL

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rave0006 อ่านกระทู้
    โทษทีครับผมพึ่งมาเห็น อันนั้นเกม Middle-earth: Shadow of Mordor ขอบคุณท่าน manglove ที่มาตอบให้ครับ
    แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนมาเป็นเกม The Evil Within แล้ว ....555

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread