ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

สงสัยเรื่องเหตุการ แฟนท่าเรือ VS แฟนเมืองทองครับ ?

สงสัยเรื่องเหตุการ แฟนท่าเรือ VS แฟนเมืองทองครับ ? / คือผมเชียร์ชัยนาทนะ แต่ว่าพอรู้ๆกันอยู่เมืองทองกับท่าเรือเป็นคู่อริกันมานาน (เหมือนอาเซน่อลพบสเปอร์) แต่ทำไมเกมส์วันนั้นเล่นที่บ้านเมืองทองแท้ๆ ทำไมเหล่ากองเชียร์เมืองทองมาชมเกมส์กันน้อยจัง น้อยจนผิดสังเกตูครับ ใครสงสัยไปย้อนดูได้มาน้อยจริงๆ หรือไปรอทำอะไรหรือเปล่า ? ผมไม่ได้อยู่ข้างไหนทั้งสิ้น แค่สงสัยในเรื่องนี้ครับ งง มาก

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    ไม่ใช่แฟนทั้งสองทีม แต่ก็รู้่ว่าทีมไหนผิดคนไทยเค้ารู้กันค่อนประเทศ มีแต่คนกลุ่มนึงเท่านั้นแหละที่ไม่เคยยอมรับความจริงที่คิดว่าตัวเองถูกเสมอตัวเองดีเลิศประเสริฐศรี

ไม่อยากพูดตรงๆครับเดี๋ยวติ่งเข้ามาดิ้น
    << EVERY OBSTACLE IS SURMOUNTABLE >>

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ผมว่ามันเป็นเพราะมาจากในเกมแพ้แล้ว+กับโค้ช*****ยั่วให้โดนทีนกับการเสียผลประโยนชที่กรรมการดูไม่เป็นกลางเหมือนเดิมเมื่อมาเล่นที่เมืองทอง แต่ที่ดูตามดูคลิปมาน่ะ มันก้อดูแรงเกินกว่าเหตุเหมือนกัน คนไทยด้วยกัน ชอบฟุตบอลเหมือนกัน แต่ชอบคนล่ะทีม น้ำใจนักกีฬาในสนามยังนอกสนามเหมือนคนไม่รู้จักกัน พูดคนล่ะภาษาหรือไง งงอยู่เรื่องแค่นี้รับไม่ได้