ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594

อดทนอดอยากเก็บเงินมาเดือนกว่าแล้ว อยากได้โทรศัพท์แจ่มๆสักเครื่องมีงบ 2000 แนะนำทีครับ

ทั้งงดเติมเกมงดกินเยอะงดนู้นงดนี้ อดทนเก็บเงินจนตอนนี้มี 2 พันเป๊ะ
    พอดีอยากได้โทรศัพท์ใหม่ เอาแบบเกินมานิดๆก็ได้ ขอแบบใช้งานดีออฟชั่นเยอะๆไรงี้

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

... " JOKERGAMETH " ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    ais lava 4.0
    กด "ขอบคุณ" กันสักนิด ชีวิตต้องหาเมีย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เก็บอีกเดือนมั้ยครับตัวนี้ดูน่าสนใจอยู่ของ HUAWEI 4000นิดๆ

http://www.flashfly.net/wp/?p=104421

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    lenovo a369i เป็นรุ่นที่ใช้ CPU Core ที่ถูกที่สุด 2000 กว่า [ไม่รู้ว่าตอนนี้โดนโค่นอันดับยังนะครับ]

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ลองดูที่เพจนี้นะครับ
    คลิก
    เป็นโทรศัพงานเกาหลี แต่ใช่ว่่ามันจะห่วยนะ ใช้ๆไปสู็สึกเหมือนใช้ของแท้เลยนะ สเปกก็ใช้ได้นะ
    เป็นIPHONE ใช้ระบบ Android
    iphone 6 ราคา 4พันกว่าเอง iphone 5 3พัน 4 2พันกว่าๆ
    ผมไม่ใช่หน้าม้านะ คือผมเจอเพจนี้แล้วก็Likeนานละ สนใจอยู้เหมือนกันแต่ตังไม่มี5555

ลงลิ้งผิดแก้ใหม่ละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นาคินทร์ : 21st October 2014 เมื่อ 15:33