ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 75

naruto shippuuden ultimate storm revolution จะเก็บตัวต้องเล่นโหมดไหน?

naruto shippuuden ultimate storm revolution จะเก็บตัวต้องเล่นโหมดไหนหรอครับ แบบ 2คนสู้กันเรื่อยจะได้ตัวป่ะครับ หรือต้องเล่นเเต่โหมดเนื้อเรื่องครับ
    ลายเซ็น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นโหมดเนื้อเรื่องครับ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ edinreds อ่านกระทู้
    เล่นโหมดเนื้อเรื่องครับ
    วางถุงกาวแล้วตั้งสตินะ ภาคนี้ไม่มีโหมดเนื้อเรื่อง มีแต่โหมดเนื้อเรื่องลับนิดหน่อย กับ โหมดทัวร์นาเมนต์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    555 ขอโทษด้วยครับ สงสัยเช้าไปยังไม่หายฤทธิ์กาว

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ฟรีโหมด ทำคะแนนเฟิร์สบลัด(จู่โจมก่อน) กับ พยายามใส่ไม้ตายศัตรูให้ได้ตอนท้ายแมตซ์ก็ได้ แรงค์ S แล้วครับ ปั๊มเรียว(เงินในเกม) ให้ถึงปั๊มไปเรื่อยๆอย่างเพิ่งเราไปซื้อการ์ดกะของปลดล็อค ได้ประมาณ 99999999999 เหรียญได้มั้งก็ได้ตัวละครครบแล้ว

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazeyuki อ่านกระทู้
    ฟรีโหมด ทำคะแนนเฟิร์สบลัด(จู่โจมก่อน) กับ พยายามใส่ไม้ตายศัตรูให้ได้ตอนท้ายแมตซ์ก็ได้ แรงค์ S แล้วครับ ปั๊มเรียว(เงินในเกม) ให้ถึงปั๊มไปเรื่อยๆอย่างเพิ่งเราไปซื้อการ์ดกะของปลดล็อค ได้ประมาณ 99999999999 เหรียญได้มั้งก็ได้ตัวละครครบแล้ว
    เกินไปครับประมาณ 1-2 ล้านก็ครบแล้วครับ 555
    แต่ตัวละครใน ทัวร์โหมดต้องเข้าไปทำเควสปลดเอาเอง
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อยากลองเล่นเกมนี้บ้างจังคับ
    ข่าวเกมส์ออนไลน์ และเกมส์ออนไลน์เปิดใหม่ จากทั่วทุกมุมโลก