ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mangapunn อ่านกระทู้
    แหะๆ ถ้าอันนี้ โหลด ไม่ได้ หรือ ยังไง เอา เกมส์อื่นกะได้ครับผม overlord complete pack อะครับผม แหะๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompakpun อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ warhammer 40k dawn of war 2 พร้อม crack หน่อยคร้าบบบบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamnan อ่านกระทู้
    ขอ Total war shogun 2 gold edition ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nyu999 อ่านกระทู้
    ขอบ้างสิคับ ^^ ขอ Championship Manager 03-04 หามาหลายวันแล้ว ไม่สำเร็จซักที (เจอแต่ตัวภาษาโปรตุเกส แล้วจะเล่นยังไงละเนี่ย)

ได้เป็น Overlord Raising Hell นะครับ [เเต่ค่อนข้างจะปล่อยช้าหน่อยนะครับ]

ได้เป็น Warhammer 40.000 Dawn Of War II GOLD Edition นะครับ [เเต่ค่อนข้างจะปล่อยช้าหน่อยนะครับ]

ได้เป็น Total War Shogun 2.Rise of the Samurai + All Dlc นะครับนอกเป็น เป็นตัวธรรมดาหมด

Championship Manager 03 04 ไม่เเน่ใจว่าปล่อยไหมครับเดียวลองทิ้งไวซะคืนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 31st October 2014 เมื่อ 21:04

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอเกม Remember Me แบบ Repack หน่อยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอTotal war shogun 2 Gold Edition หน่อยครับ ขอบคุณครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    สอบถามนิดนึงอะครับ พอดี โหลด ตัว God father II part 11 ไม่เกิน 50.03% ตลอดเลยอะครับ มันเป็นที่อะไรเหรอครับ แหะๆ

** ขอโทษทีครับ แก้ไขได้แล้ว ลองเปลี่ยน เซิฟดู กว่าจะโหลดได้ เซิฟสุดท้ายพอดี เซิฟที่ 19 อิอิ ขอบคุณครับผม **
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mangapunn : 1st November 2014 เมื่อ 18:06

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamnan อ่านกระทู้
    ขอTotal war shogun 2 Gold Edition หน่อยครับ ขอบคุณครับ
    อัพให้เเล้วครับ ครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ antiimatter อ่านกระทู้
    ขอเกม Remember Me แบบ Repack หน่อยครับ
    ได้ครับถ้าไม่มีขออัพเเบบ full นะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้

ได้เป็น Warhammer 40.000 Dawn Of War II GOLD Edition นะครับ [เเต่ค่อนข้างจะปล่อยช้าหน่อยนะครับ]

ผมไม่ค่อยมีความรู้อะครับ พอโหลดเสร็จ แตกไฟล์ได้ไฟล์มาเพียบเลย หาตัวsetup/iso ไม่เจออ่ะครับ ทำอย่างไรครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poompakpun : 2nd November 2014 เมื่อ 01:20

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompakpun อ่านกระทู้
    ผมไม่ค่อยมีความรู้อะครับ พอโหลดเสร็จ แตกไฟล์ได้ไฟล์มาเพียบเลย หาตัวsetup/iso ไม่เจออ่ะครับ ทำอย่างไรครับ
    เเตกไฟล์เเล้วก็เเตกอีกครับ [ppt-dw2e] เเล้วจะเจอตัวลง ครับถ้ายังไม่ได้เดียวผม จะลองโหลดมาลงดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    Over Lord ผมมาแล้ว ขอบคุณมากๆ ครับผม

*** จะว่าอะไรไหมครับ ถ้าผมขอเกมส์ เก่าๆ อีก อะครับ Majesty2 อะครับ ได้ไม่ได้ หรือ ยาก ยังไง ก็ ขอโทษด้วยนะครับผม ***
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mangapunn : 2nd November 2014 เมื่อ 12:07

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    ขอดันหน่อยๆนะครับๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    เเตกไฟล์เเล้วก็เเตกอีกครับ [ppt-dw2e] เเล้วจะเจอตัวลง ครับถ้ายังไม่ได้เดียวผม จะลองโหลดมาลงดูนะครับ

http://image.ohozaa.com/view2/xWzphOsAxdZhRCDb

แตกไฟล์ถึงพาท9 พอจะพาท10 มันก็แจ้งเตือนให้แตกไฟล์ก่อนหน้าก่อนครับ
    พอลองแตก10เลยไม่สนใจมันก็จะได้แบบด้านซ้าย
    แก้ไขอย่างไรครับ
    (ขอโทษอีกครับนะครับผมไม่มีความรู้เลย เล่นอย่างเดียว555)

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวนถามหน่อยครับ Arma3 นี่เล่น multiplayer ได้ป่าวครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ตอนนี่ผมโหลด civilization 4 พาท 3 ไม่ได้ ครับยังไงช่วยแก้ไข้ ด้วยนะครับตอนนี่ ผมลองโหลด ภาค 3 ไปเสพก่อนถ้าไม่ได้ยังไง เดียวกลับ มาบอกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1

http://image.ohozaa.com/view2/xWzphOsAxdZhRCDb

แตกไฟล์ถึงพาท9 พอจะพาท10 มันก็แจ้งเตือนให้แตกไฟล์ก่อนหน้าก่อนครับ
    พอลองแตก10เลยไม่สนใจมันก็จะได้แบบด้านซ้าย
    แก้ไขอย่างไรครับ
    (ขอโทษอีกครับนะครับผมไม่มีความรู้เลย เล่นอย่างเดียว555)

เดียวจะถ่ายรูป ตอนลงมาให้ดูนะครับ โหลดก่อนอิอิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TIME[KEEPER] อ่านกระทู้
    รบกวนถามหน่อยครับ Arma3 นี่เล่น multiplayer ได้ป่าวครับ

ไม่เเน่ใจครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nize55552 อ่านกระทู้
    ตอนนี่ผมโหลด civilization 4 พาท 3 ไม่ได้ ครับยังไงช่วยแก้ไข้ ด้วยนะครับตอนนี่ ผมลองโหลด ภาค 3 ไปเสพก่อนถ้าไม่ได้ยังไง เดียวกลับ มาบอกนะครับ
    โหลดได้นะครับ เเต่ค่อนข้างช้าครับ น่าจะเป็นที่เซิพเวอร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ขอ bf2 หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    สำหรับคนงงเวลาเจอเกมไฟล์ๆเยอะๆๆนะครับ

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TIME[KEEPER] อ่านกระทู้
    ขอ bf2 หน่อยครับ
    ได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKYRIM อ่านกระทู้
    ขอmanhunt 2 uncut ครับ
    ได้ครับ เเต่นานหน่อยนะเพราะคนปล่อยน้อยมากเลยครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อยากได้ black & white 2 ครับ มีมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cursedmoons อ่านกระทู้
    อยากได้ black & white 2 ครับ มีมั้ยครับ
    ได้ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 3rd November 2014 เมื่อ 22:20

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    Dawn of war 2 ลงcrack(folder PROPHET)แล้ว เกมส์ยังให้ล็อกอินวินโดไลฟ์แล้วก้ขอserialอยู่ครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    Dawn of war 2 ลงcrack(folder PROPHET)แล้ว เกมส์ยังให้ล็อกอินวินโดไลฟ์แล้วก้ขอserialอยู่ครับ
    ครับงั้นผมขอเอาเกมออกก่อนนะครับเเล้วอัพตัวใหม่ให้ (ถ้ามีขอบคุณที่บอกครับ )

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    The godfather 2 กดโหลดไม่ขึ้นเลยครับบ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ขอเกม Devil May Cry 4 ฮะหลายเจ้าลิงค์ตายหมดแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    [IMG][/IMG]

Rome Total War Gold Edition

ผมโหลดลงแล้ว เป็นแบบนี้อะ ครับ ช่วย ที

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมขอ torchlight 2 ทีครับ ของหลายๆท่าน one2up ลิ้งที่ 2 มันโหลดไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    20
    ผมรู้สึกอยากได้ Civilization V แล้ว อะครับ55+ ตอนนี่กำลัง สูบ ภาค 4 อยู่ครับ ถ้ายังไงหาภาค 5 มาให้หน่อยนะครับผม