ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560

PS3 ด้านมืด มันออนไลน์แบบไม่โดนแบน ได้แล้วเหรอครับ

ขอถามหน่อยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเกมเลย เห็นเกม PS3 ใหม่ๆเยอะ ก็เลยโหลดมาดองไว้เพียบ

แต่เจออยู่เกมนึง Destiny มันบังคับให้ออนไลน์เล่นน่ะครับ ตัวผมเองไม่เคยเล่น PS3 ออนไลน์เลย

เพราะกลัวว่าจะโดนแบนตามที่เขาลือกัน แต่เกมที่บังคับให้ออนไล์แบบนี้ผมจะเล่นยังไงครับ??

หรือว่าด้านมืดมันออนไลน์ได้แบบปลอดภัยแล้ว?? ช่วยตอบผมที ไม่รู้จริงๆ = ='
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ไม่โกง ไม่เกรียน = ไม่โดน ผมเล่นตลอเไม่โดนครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    อยากเอาไปแปลงบ้างจัง ไม่มีตังซื้อเกม 4 เดือน 1เกมอะผม เก็บตังค์ทรมาณมาก
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ถามว่าได้ไหม ได้ครับ แต่ FW ตอนเล่นเถือนตอนนี้ไม่รู้อัพเดทเท่า Fw ปัจจุบันหรือยังนะครับ ตอนผมซื้อเครื่องมาใหม่ๆผมก็เถื่อนนะ แต่พอเล่นไปซักพักอยาก online เล่นกับคนอื่นเลยอัพเดท fw เป็นเล่นแท้เลย ทุกวันนี้ก็ใช้ id ที่เคยเล่นเถือนมาตลอด แต่เล่นแท้ตลอดนะครับหลังจากอัพ fw แล้ว

ถ้าจากที่เคยเล่นเถื่อน แล้วจะออนไลน์นี่ก็แค่ อัพ fw เป็นปัจจุบันล่ะครับเครื่องก็จะกลายเป็นเล่นแท้อย่างเดียวเลย
    แต่ถ้าจะกลับมาเล่นเถือนอีกล่ะคงต้องเสียเงินแปลงกลับไปเถือ่นล่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sirisuk008 : 29th October 2014 เมื่อ 00:56

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ถามว่าได้ไหม ได้ครับ แต่ FW ตอนเล่นเถือนตอนนี้ไม่รู้อัพเดทเท่า Fw ปัจจุบันหรือยังนะครับ ตอนผมซื้อเครื่องมาใหม่ๆผมก็เถื่อนนะ แต่พอเล่นไปซักพักอยาก online เล่นกับคนอื่นเลยอัพเดท fw เป็นเล่นแท้เลย ทุกวันนี้ก็ใช้ id ที่เคยเล่นเถือนมาตลอด แต่เล่นแท้ตลอดนะครับหลังจากอัพ fw แล้ว

ถ้าจากที่เคยเล่นเถื่อน แล้วจะออนไลน์นี่ก็แค่ อัพ fw เป็นปัจจุบันล่ะครับเครื่องก็จะกลายเป็นเล่นแท้อย่างเดียวเลย
    แต่ถ้าจะกลับมาเล่นเถือนอีกล่ะคงต้องเสียเงินแปลงกลับไปเถือ่นล่ะครับ

อย่างนี้ ผมอยู่ด้านมืดต่อไปดีกว่าครับ ยังมีเกมรอผมเล่นอีกมากมายใน HDD - -
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    อย่างนี้ ผมอยู่ด้านมืดต่อไปดีกว่าครับ ยังมีเกมรอผมเล่นอีกมากมายใน HDD - -
    ผมเหมือนเคยอ่านเจอนะครับว่า fw ที่เล่นเถื่อนอยู่นั้นเหมือนมันมีโปรแกรมหรืออะไรซักอย่างที่สามารถออนไลน์ได้โดยไม่ต้องอัพ fw เท่าปัจจุบัน แต่ผมก็ไม่รู้ว่าทำได้จริงหรือเปล่านะครับ เพราะผมไม่ได้ตามข่าวเท่าไหร่ ลองหาหาดูอาจจะมีก็ได้ครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ผมไม่ค่อยซีเรียสไงเรื่องเล่นออนไลน์ อยากเล่นหลายๆเกมมากกว่า
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    ผมเล่นสายมืดออนไลน์ได้ครับ มายืนยัน

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: