ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 52

Red face ผมนี่ยืนขึ้นเลย คืออะไร?? เรามีคำตอบ

ระน่รู้

"ผมนี่ยืนขึ้นเลย" เห็นครั้งเเรก เฮ้ย! เอารูปไรมาเล่นกันฟ่ะ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย เอาล่ะทีนี้เราก็อยากรู้ทำไงล่ะ จะไปยากอาร๊ายยยยยมีอากู๋กูเกิ้ลซะอย่าง เอาล่ะทีนี้ขะมักเขม้นหาจนเจอกระทู้ในพันทิปก็ได้คำตอบมาว่า "เป็นภาพนิ่งการตูนขำๆของฝรั่ง คนดูรูปในคอม แล้วจู๋ตั้ง แล้วมีคนไทยเอาใส่ในเฟส ทั้งที่จู๋ตั้ง แล้วต่อมาโดนด่า เลยลบส่วน จู๋ตั้งออก แล้วเขียนคำแทน จบ"

อ่านไปอ่านมาเจอคลิปอีกอัน อาจมาจากมุขของน้าค่อมก็เป็นได้

ทีนี้มาดูใน youtube เอ้า...เจอคลิปที่อธิบายได้เสร็จสรรพ ดูเเล้วเออ...เข้าใจง่ายดีเเท้(หาตั้งนาน) O.o

สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณเจ้าของคลิปอย่างน้อง zbing z. เเละเว็บpantipที่ให้ข้อมูลอันเป็นประโยชน์ ขอบคุณคร๊าบบบ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    เพิ่งรู้ว่ามันคือสาระน่ารู้ ไม่เกินเดือนเดี๋ยวก็หาย...

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    วิ๊งเลย 555 ชอบมากครับเรื่องนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ตอนผมเห็นมุขนี้ครั้งแรกเมื่อ 2 เดือนก่อน

ผมนี่แทบเงิบเลย

ปล. น้องแป้งนี่เล่นเกมส์อะไรก็น่ารักไปหมดก็นะ ผู้ ญ ผมกดติดตามมาตั่งแต่ 3000 กว่าๆ(รู้สึกว่าขึ้นไวมากนะครึ่งปีเองมั้งล่อไปจะ 5 หมื่นแล้ว)

Tags for this Thread