ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] - ENFORCER : POLICE CRIME ACTION - CODEX - (2014 l ENG l 1GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

สำหรับเกมส์ Enforcer: Police Crime Action รูปแบบการเล่นก็เหมือนกับเกมส์ GTA อันโด่งดังนั่นเอง เพียงแต่สลับตำแหน่งกัน เนื่องจากเกมส์นี้เราจะได้รับบทเป็นตำรวจผู้ดูแลความสงบในเมืองๆหนึ่ง หน้าที่ของเราไม่ใช่การวิวาทกับคนอื่นอีกต่อไป แต่เป็นการจับโจรผู้ร้ายที่มีอยู่มากมายเหลือเกินในเมือง แน่นอนว่าวิธีการจับนั้น ก็ขึ้นอยู่กับเราว่าจะใช้รูปแบบไหน เรียกได้ว่า อยากเป็นตำรวจนิสัยแบบไหน อยู่ที่เราจะเล่น

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

FULLGAME CODEX - 1.84GB

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.ก๊อปปี้ไฟล์ในโฟลเดอร์ CODEX ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้
    4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

https://binbox.io/joek5#IiPKOmy8

FACEBOOK

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ขอบคุณครับ น่าลองเล่นดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอลองครับผม เล่นได้เดี๋ยวมายืนยันครับ

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    ขอบคุณครับ

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    เข้าเกมได้ครับ แต่ พอหน้าเมนู หน่วงมากครับ เฟรมเรตอยู่ที่ 5-6 ส่วนตอนเล่นเกมอยูที่ 10-15 ครับ หน่วงมาก มีวิธีแก้มั้ยครับ
    ???

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมลื่นๆปกตินะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    UPDATE 1.0.2.2 มีให้โหลดไหมครับ

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    จะลอง ตั้งด่าน ,,หลบเสาแอบจับหมวกกันน็อคดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครมี UPDATA 1.0.2.2 ขอหน่อยครับ