ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ยังไงก็ เก็บตังค์รอไว้แล้ว ขอแค่ได้เล่น จะเฟรมเรตเท่าไหร่ก็เท่านั้นแหละ ได้เล่นจริงก็จะรู้เอง .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    อย่าว่าแต่ไม่ล็อค จะถึง 30 มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    เยี่ยมมากที่ไม่ล็อค FPS ผมจะได้เล่นที่ 15 Frame ได้สักที

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    CPU ผมผ่าน แต่การ์ดจอ ไม่รู้จะไหวป่าว T-T
    เรื่อง frame rate สำหรับผม ยังไงก็ได้นะ เพราะมันก็รัน 60 ไม่ได้อยู่แล้ว

ป.ล. GT750+SLI ขอให้ผ่านและกัน ภาคนี้กะว่าจะจัดแท้อยู่
    ถ้าทำให้ผิดหวังนะ UBI
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ToshirO : 30th October 2014 เมื่อ 16:42

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    สเป็ค PS4 ถ้าเทียบกับ PC ก็ประมาณ i5 + 7870 ละมั้งนี้ให้เต็มที่เลยนะอาจไม่ถึงด้วย(อันนับรวม OS ที่ไม่กินสเป็ค กับ DEV พอร์ตมาดี บลาๆ)

PC ถ้าสเป็คประมาณ คอนโซล ยังไงก็เล่นได้ อยู่ที่ว่ารับได้ขนาดไหนมากกว่า พวกที่ปรับสูงสุด 60 fps ไม่ได้อยู่ไม่สุขก็ต้องมีเสียเงินบ้าง คาดว่า Ubi น่าจะฮั่วกับค่ายการ์ดจอไว้

ส่วนผมถ้าเอาบน PC ต่อให้ Low แต่ได้ 60fps ก็ยอม มันมีผลต่อการเล่นมักๆ fps เนี้ย T - T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    สเป็ค PS4 ถ้าเทียบกับ PC ก็ประมาณ i5 + 7870 ละมั้งนี้ให้เต็มที่เลยนะอาจไม่ถึงด้วย(อันนับรวม OS ที่ไม่กินสเป็ค กับ DEV พอร์ตมาดี บลาๆ)

PC ถ้าสเป็คประมาณ คอนโซล ยังไงก็เล่นได้ อยู่ที่ว่ารับได้ขนาดไหนมากกว่า พวกที่ปรับสูงสุด 60 fps ไม่ได้อยู่ไม่สุขก็ต้องมีเสียเงินบ้าง คาดว่า Ubi น่าจะฮั่วกับค่ายการ์ดจอไว้

ส่วนผมถ้าเอาบน PC ต่อให้ Low แต่ได้ 60fps ก็ยอม มันมีผลต่อการเล่นมักๆ fps เนี้ย T - T
    .........
    แรงประมาณ FX 4- FX 8 หัวครับ vga ราวๆ 7850 ครับ แต่หารตใช้งานต่างกันครับ vga ของคอลโซลไม่มีแรมครับ ถูกสร้างมาให้ดึงแรมจากตัวเครื่องแทนครับ ตัวเครื่อง แรม 8 gb รัน os เหลือรวมๆ 7 gb เห็นจะได้(บางแหล่ง 6.8 gb ) อันนี้คงรู้สินะว่าพอมาพอรท์ลงพีซีทำไมถึงแดกแรมvga ซะโลกแตกซะขนาดนี้ครับ ส่วนการรันทำงานต่างๆก็ถูกจัดเครื่องให้รีดศักยภาพของเครื่องออกมาให้มากที่สุดล่ะครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ผมนี่ PC เลย
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    จะว่าไปจนบัดนี้ PS3 - Cell มันมีสักี่เกมส์เชี่ยว( 3rd Party ) ที่ดึงออกมาได้ เหอะๆ Console ยุคใหม่่เอาตรงๆสเปคมันจบตั้งแต่ออกมาแล้วหละ(เพราะผมว่านี้เป็นครั้งแรกของ Console เลย ที่ Base On PC จากที่ผ่านๆมา)
    แต่จะว่าไปปัญหามันคงไม่ใช่สเปคของชาวคอลโซล เพราะต่อให่เกมมันออกมายังไง ก็เล่นได้ในระดับที่สวยสบายลื่น แต่ผลกรรมของมันตกเป็นของชาว PC นั้นแหละ = =" สเปคไม่แรง สเปคไม่ถึง อย่ามาโยนขี้ใส่ Console
    It's Good For You !!!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อย่างนี้แหละครับถึงจะถูก ไม่ล็อคปล่อยไปเลย ผู้เล่นจะได้ Happy ส่วนของผมเล่นใน PS4 (ตามอัพคอมไม่ไหวจริงๆ 555) นอนรอแผ่นอย่างเดียวแล้วครับตอนนี้

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมก็เข้าใจเช่นกันครับ ถ้าเกิดล็อคเฟรม แล้วการ์ดจอรุ่นสูงๆ จะขายยังไง
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    bow down to pc

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    จะเข้าเกมส์ได้ไหมหนิ..เสป็คโหดจัดอ่ะ...

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เกมสมัยนี้สเปคโหดเอาเรื่องแต่ภาพก็สวยสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ผมไม่ สน 30 -60 ไร นั้น หรอกผม สนการ เล่น ดูๆ แล้ว AI โง่ เหมือน เดิม มีใคร คิด จะ มอด AI เกมนี้ บ้าง ไหม เม่ง ASS ตรงไหน

ดวก เอ่ย เกม บ้า ไร เล่น แล้ว เบื่อ

ซื้อ แบบ รวมภาค มา เซง โวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แล้ว ภาค 4 รบ กวน ม ึง ทำ เป็น เกม โจรสลัด แยก ซ่ะ อย่ามี รอบ เลบ ไม่มี ความ รู้ สึก รอบเร้น เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

UBI *** เพิ่ม เงิน เดือน คน ทำ AI หกน่อย ดิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิ
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เจ๋งๆ อยากเล่นภาคนี้มาก ชอบประวัติศาสตร์ของฝรั่งเศษ

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    เล่นกระตุกอย่างแน่นอน เสพกราฟฟิกเต็มที 555+