ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 358

Cool เห้ย! Tim Cook เปิดเผยรสนิยมทางเพศตัวเองแล้ว บอก เค้าภูมิใจที่ “ตัวเขาเป็นเกย์”

CEO ของ Apple อย่าง Tim Cook ได้เปิดเผยบทสัมภาษณ์ผ่านทาง Bloomberg BusinessWeek เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมาถึงรสนิยมทางเพศของเขา โดยบอกว่าตัวเขาเองนั้น “ภูมิใจที่ตัวเขาเป็นเกย์”

ซึ่งเนื้อหาของการสัมภาษณ์บางส่วนจะมีดังนี้

“While I have never denied my sexuality, I haven’t publicly acknowledged it either, until now. So let me be clear: I’m proud to be gay, and I consider being gay among the greatest gifts God has given me,”

“Plenty of colleagues at Apple know I’m gay, and it doesn’t seem to make a difference in the way they treat me,” ….

ซึ่งเพื่อนที่สนใจอ่านข้อมูลเพิ่มเติมก็สามารถจิ้มไปได้เลยที่ .....

http://www.buzzfeed.com/tomnamako/ap...to-be-gay?bffb

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    โลกนี้อยู่ยากขึ้นทุกวัน
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    boo หนีๆๆๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    While I have never denied my sexuality, I haven’t publicly acknowledged it either, until now. So let me be clear: I’m proud to be gay, and I consider being gay among the greatest gifts God has given me,”

“Plenty of colleagues at Apple know I’m gay, and it doesn’t seem to make a difference in the way they treat me,” ….

อืม แปลไม่ออกเลย

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เป็นแล้วมีความสามารถ ฉลาด บริหารคนได้ก็เป็นไปเถอะ ดีกว่าโง่ไปวันๆไม่ทำอะไร5555

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    ผมก็ภูมิใจนะที่ผมเป็น............

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    เกย์บ้านเขานี้คือ เป็นผู้ชาย แต่งตัวเป็นผู้ชาย เหมือนชายทุกอย่าง ยกเว้นชอบขุดเหมืองกับชายด้วยกันครับ (ไม่ใช่กระเทยที่ใครคิดกันนะเออ)

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ฉันไม่เคยปฏิเสธเพศของฉัน สังคมก็รู้ดี จนกระทั้งตอนนี้
    ฉันยอมรับเลย ฉันเป็นเกย์ ฉันคิดว่าการเป็นเกย์คือของขวัญจากพระเจ้า

เพื่อนร่วมงานมากมายในแอปปิ้ลรู็ว่าฉันเป็นเกย์ แล้วมันก็ไม่ทำให้เขาเลือกปฏิบัติกับฉันด้วย

ปล I havent publicly acknowledged it either ไม่ชัวรว่าหมายความว่าไง ใครก็ได้ก้อธิบายที

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ไม่ต่างจากอิตา Luke Evan เลย

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ปล I havent publicly acknowledged it either ไม่ชัวรว่าหมายความว่าไง ใครก็ได้ก้อธิบายที
    ยอมรับว่าตัวเองเป็นเกย์ แต่ก็ไม่เปิดเผยต่อสังคมว่าเป็นเกย์ ประมาณนั้น

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    2
    อ่าววว จีบด่วน

กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เหมือนจะมีข่าวออกมาตั้งนานแล้วนะครับว่าแกเป็นเกย์ แต่ยังไม่ออกมาเปิดเผยตัว

เพิ่งมีข่าวจากปากแกครั้งแรกนี้แหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    ฝรั่งเหยียดเพศนี้มากครับ ไปอ่านมาบ่อย หนักกว่าคนไทยเสียอีก ผมรู้สึกเฉยๆนะ เขาเลือกที่จะเป็นแบบนั้น ทำไมเราไม่ยอมรับในตัวเขา ต่อให้เกิดมามีผู้หญิงเต็มบ้านถ้าจะเป็นก็เป็นครับ
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    จะมี iGayออกมาไหมนะ
    KKG

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เดี๋ยวก็เป็นเหมือนลุง Freddie Mercury หรอก . . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เกย์นอก ไม่เหมือนกระเทยไทย
    ส่วนใหญ่จะเรียบร้อย แต่งตัวเนี้ยบ ไม่กรี๊ดกร๊าดน่ารำคาญ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    เรื่องนี้ผมคิดว่ามันเป็นเรื่องส่วนบุคคลครับ เขาจะเป็นอะไรก็เรื่องของเขา สิทธิของเขาครับ แต่เขาเป็นคนดีนี่

จะไปด่าจะไปว่าเขาก็ไม่ถูก เหมือนเป็นการดูถูกเหยียบย่ำเขา คนที่ไปว่าเขาหาเงินเก่งได้เหมือนกับเขารึป่าวละ

ปล.เขาจะเป็นอะไรชอบอะไรก็เรื่องของเขา........แต่สำหรับผม ผมชอบทำกับ "อวัยวะเพศหญิง"(ใช้คำสุภาพ)

Oh Sexy Girl
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย max502101189 : 31st October 2014 เมื่อ 15:26

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    Bar Gay = ดริ๊งค์ละ 350

iBar Gay = ดริ๊งค์ละ 3,500

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arjack Taylor อ่านกระทู้
    ฝรั่งเหยียดเพศนี้มากครับ ไปอ่านมาบ่อย หนักกว่าคนไทยเสียอีก ผมรู้สึกเฉยๆนะ เขาเลือกที่จะเป็นแบบนั้น ทำไมเราไม่ยอมรับในตัวเขา ต่อให้เกิดมามีผู้หญิงเต็มบ้านถ้าจะเป็นก็เป็นครับ
    ใช่ครับ สังเกตุคำด่าใน Youtube ได้
    เมื่อก่อน Justin Bieber นี่โดนอย่างบ่อย

จริงๆเค้าแบ่งยิ่งกว่าเราอีก

คำด่าขำๆ ใน Dots 2 ว่า so gay
    ไรงี้ก็เป็นตลกร้ายเช่นกัน

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: