ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Mark~Wrestlemania★
    facebook.com/Mark2309
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,148
    Blog Entries
    2

ทำเสื้อยืดใส่เอง ขำๆ ทำง่ายๆ ประหยัดครับ (wwe)

น้ำยาสกรีน (สูตรผสมที่ผมทำ)
    1.ทินเนอร์
    2.น้ำยาล้างเล็บ
    3.น้ำยาซักฟอก (ผงซักฟอกแบบน้ำนั้นล่ะครับ)
    ปล. คนให้เข้ากัน ใช้ปริมาณที่เท่ากันครับ

อุปกรณ์
    1.น้ำยาสกรีน
    2.กระดาษ A4
    3.เหรียญขูด
    4.เสื้อยืด

ขั้นตอน
    1.ใช้เสื้อธรรมดา (ห้ามใช้ผ้ายืดและผ้ามันนะครับ)
    2.เอารูปที่อยากได้ไปถ่ายเอกสารขาว-ดำ หรือ สี หรือ พิมพ์ด้วยเครื่องพิมพ์เลเซอร์ (หมึก inkjet ใช้ไม่ได้)
    3.หาที่เหมาะๆวางนำกระดาษวางไว้แล้วเอาน้ำยาสกรีนเทใส่แล้วขีดด้วยเหรียญ จนกระดาษสีจาง
    4.ตากให้แห้งเท่านั้นเรียบร้อย

ปล.ทำแล้วทำเลยซักไม่ออกนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Nonthaburi,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เครื่องปริ้นท์เลเซอร์ มีหมึกสีขาวด้วยหรอครับ??
    Intel Core I7-4700MQ 2.40GHz
    Nvidia Geforce GT 750M DDR5 2048 GB x2 With Intel HD Graphics 4600