ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Assassin’s Creed Unity ข้ามมิติสู่ยุคสงครามโลก!! BY NG newsgamer ■

Assassin’s Creed Unity ข้ามมิติสู่ยุคสงครามโลก ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Ubisoft ได้ปล่อยวีดิโอตัวใหม่ของเกม Assassin’s Creed Unity ออกมาที่ถึงแม้
    จะไม่ได้มีการอธิบาย
    อะไรมากมายนัก แต่จากชื่อวีดิโอ Time Anomaly บวกกับเนื้อหาวีดิโอเห็นได้ชัดว่า
    นี่คือการข้ามเวลาไปยังอนาคตช่วงสงครามโลกครั้งที่ 2
    โดยเป็นเหตุการณ์ในประเทศฝรั่งเศส จะเห็นว่าตัว
    Arno มีการใช้อาวุธปืนได้ ซึ่งตรงนี้ผมยังไม่แน่ใจว่านี่จะเกี่ยวข้องกับเนื้อหาหลักหรือจะเป็นเพียง DLC เสริม
    เพราะทาง Ubisoft อยากจะมอบเซอร์ไพรส์ให้แฟนเกม
    ยังไงต้องรอดูข้อมูลเพิ่มเติมกันครับ

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Assassin’s Creed Unity มีกำหนดการปล่อย 13 พฤศจิกายน 2014 บน PC ,Xbox One และ PS4

--------------------------------------------
    Credit : Juropy
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    เท่าที่ดูจากคลิป รู้สึกจะเป็นบักใน Animus ใครเคยเล่นภาคก่อนจะรู้ว่าคืออะไร (DLC สินะ)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    เยอะจริงๆ เกมนี้
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ไม่น่าใช่ dlc อาจจะเป็น mini game แบบ watch dogs ก็เป็นได้ 555 13 นี้รู้กัน

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ชุดมันไม่เข้ากับยุคนี้เลยบอกตรงๆ 55
    No comment !!

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    กลายเป็นเกม Sabotage + Wolfenstein ไป 555+

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ออกทะเลกันเลยพวกเรา

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เตรียมเรือได้เวลาออกทะเลกันแล้วพวก ><

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    แล้วอาโนใช้ปืนเป็นได้งัย
    ออกทะเล

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ออกทะลงออกทะเลอะไร
    ภาค Revelation ยังเห็น Altar ใช้ปืนได้เลย
    แค่ timeline มันใกล้โลกปัจจุบันเท่านั้นเอง เลยได้ใช้ปืนกล

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    มันออกทะเลยังไง อธิบายหน่อยสิ ไม่เข้าใจ เกมมันระหว่างโลกอนาคตกับความทรงจำในอดีตอยู่แล้ว บอกตามตรงโครตงงกับพวกที่บอกออกทะเล

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ผมว่าน่าสนใจมากเลยนะ ฝันมานานละว่าอยากเห็น Assassin ข้าวเวลาตั้งนานละ แถมเป็นช่วงสงครามโลกครั้งที่ 2 อีก

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    เท่าที่ผมฟังในคลิปเหมือนว่าอาโนจะสื่อสารกับเสียงของผู้หญิงซักคน
    ผมว่านะ ต้องมีการเข้าไปใน Animus อีกแน่เลย เสียงผู้หญิงที่ได้ยินก็มาจากคนคุมเครื่องภายนอก
    การที่จะข้ามเวลามาเพราะบักของเครื่องหรืออะไรก็แล้วแต่ แล้วการที่ยิงปืนกลได้ก็ไม่น่าแปลกอะไร
    เพราะคนที่ใช้เครื่อง Animus ดูความทรงจำของอาโนก็ต้องอยู่ในยุคอนาคตอยู่แล้ว

แต่ปัญหาคือ ถ้านั่นที่เราเห็นเป็นความทรงจำของอาโนจริงๆหละ อาโนข้ามเวลามาเห็นสงครามโลกครั้งที่ 2 แล้วจะเป็นยังไง
    "If the world don't have any villains, so the world don't have any heroes"

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ออกทะเลอะไรครับ

ไม่รู้หรือว่าจริงๆแล้ว adolf hitler ไม่ได้ตายเพราะฆ่าตัวตาย หรือ จากที่หลายๆคนเล่ากันมา

แต่ความเป็นจริง adolf hitler ได้ล่วงรู้ถึง อำนาจของ Apple eden จริงๆแล้ว adolf hitler ไม่ได้เป็นพวกเดียวกับ templar
    สาเหตุที่ไม่เป็นฝ่ายเดียวกับ templar เพราะ hitler มีเรื่องนึงที่ตัวเองเกลียดอยู่ แต่จะคอยบงการอยู่ด้านหลัง
    ภายใต้การปฏิบัติการลับ ซึ่งในมิตินั้น นาซี ได้ยึดครอง Apple eden ได้สำเร็จ ทั่วทั้งโลกอยู่ภายใต้ จักวรรดินาซี จนถึงอนาคต จะมี เหล่า Assassin ที่เป็นผู้ต่อต้านตลอดมา
    และวันนึง ในมิติของนาซีที่ยึดครองโลก หน่วยงานของ Assassin ได้ส่งอะไรบางอย่างกลับไปในอดีตก่อนที่เหล่า พรรค ตัวเองจะถูกกำจัดจนสิ้นหายไป
    จนกระทั่ง ในอีกมิติหนึ่งในลูกหลานของ Assassin ได้ไขปริศนา บางอย่างทำให้ตัวเองก้าวข้ามไปอยู่อีกมิติ เพื่อช่วยตัวเอกในยุคที่ นาซีกำเนิดหรือต่อกรกับ จักวรรดิ นาซี
    เราจะได้รับบทเป็น Assassin ตัวเอก ทั้งหมด 3 คน โดยภาคแรกจะเป็น
    ตัวเอกที่อยู่ในอนาคต มิติจักวรรดิ นาซี ภาคนี้จะเป็นจุดจบของ assassin / ภาค กำเนิด จรรดิ นาซี อยู่ในวิติเดียวกัน / อดีตในมิติอีกมิติ ไม่มีความเกี่ยวข้องกัน
    แต่ได้พบกับ บางสิ่งที่ ภาคแรกส่งมา และต้องก้าวไปสู้กับ ยุคที่ไม่ยุคตัวเอง

เยี่ยมไปเลย
    จริงๆผมจะหมายถึง templar กับ assassin มันเป็นคู่กัดตั้งแต่อดีตผ่านเวลานับร้อยๆปีจนมาถึงปัจจุบันและถึงอนาคตต่อไป
    ดังนั้น มันจะมีกี่ ภาค ก็ไม่ออกทะเลหรอกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 5th November 2014 เมื่อ 17:30

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    ผมว่ามันต้องเป็นภาพหลอนจาก Piece of Eden อีกแล้วแน่เลย เหมือนภาค 3 รึไม่ก็เหมือนภาค Revelation ที่ Desmond อยู่ในโคม่าแล้วต้องส่งเข้าระบบ fail safe ของ Animus
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Archios : 31st October 2014 เมื่อ 12:18

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เปลี่ยนชื่อเกมเลยครับ Assassin's Creed : World At War

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ยังไงก็เล่น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    รู้สึกว่านี้จะเป็น Rift Mode นะครับ (ผมไปอ่านมาจากเพจ AC Thailand) มันก็อยุ่ในเกมหลักนั้นแหละครับไม่ใช่ DLC อะไรหรอก อีกอย่างเหมือนจะมีลากไปเจอตอนที่อเมริกากำลังสร้างเทพีเสรีภาพด้วย

ปล.เห็นคนในเพจเขาคุยกันว่าภาคก่อนๆก็มีนะครับ แต่มันไม่ได้เป็นแบบนี้เฉยๆ ไอ้บัคจาก animus นี่

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    มันไม่ได้ออกทะเลหรอกครับคิดกันไปเองสงสัยโดนเม้นอื่นปลูกฝังมา 555 ถ้าจะเป็นยุคปัจจุบันหรืออนาคตก็ไม่ว่านะเอามาเถอะแค่เปลี่ยนยุคแค่นั้นเอง

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ออกทะเลตั้งแต่ภาค 3 แล้วครับ เรือสำเภาลำเบ้อเริ่อ วิ่งบนบกคงไม่ได้
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ออกทะเลตั้งแต่ภาค 3 แล้วครับ เรือสำเภาลำเบ้อเริ่อ วิ่งบนบกคงไม่ได้
    อุ๊ต๊ะ หลักฐานดิ้นไม่หลุดเลยทีเดียวเชียว

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    ไม่ต้องห่วง ภาคหลังจาก ยูนิตี้ได้มีระบบออกทะเลเดินเรื่ออีกแน่ เพราะมี สงครามนโปเลียนต่อ
    Booker, Catch!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ได้เวลาปีนหอ ไอเฟล เล่น

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลด75ละเจอกานนนน
    https://www.youtube.com/watch?v=5nfNA6Ve9-g แถม

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ภาคนี้ที่รอคอยว่าแล้วต้องมีคนคิดเหมือนเรา 555