ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

นารูโต๊ะรู้ได้ไงว่ารุ่น4เป็นพ่อครับ ?

นารูโต๊ะรู้ได้ไงว่ารุ่น4เป็นพ่อครับ ? เพิ่งเริ่มดูเอง 555 ถึงฝึกกระสุนวงจัก เอง

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    มาดาระปลุกสัมภเวสีขึ้นมาครับ แล้วนารูโตะกำลังจะใช้กระสุนวงจักรปลิดชีพ

ทันใดนั้นก็มีหญิงแก่ลึกลับกระโดดมาขวางทั้ง 2 ไว้ แล้วบอกกับนารูโตะว่า

ช้าก่อน รุ่นที่ 4 คือพ่อของเจ้า ซึ่งเป็นสหายรักของจางฟู่เหยิน หัวหน้า พรรคกิเลนขาว ที่เก็บเจ้ามาเลี้ยงเมื่อ 22 ปีก่อน
    ซึ่งจริงๆ แล้วก่อนที่จะเจอเจ้า เส้าซิ่งเฉียนแม่นาง 14 แห่งสำนักกิเลนขาวซึ่งได้พบเจ้า
    ข้างหนองน้ำเมืองเหรียญคุณ ซึ่งเป็นที่ที่เซี๊ยะถงคุณพี่น้าสาวพี่แม่ ได้แนะนำให้ข้าได้พบ....ข้าหลี่
    เซี๊ยะซุยก่อนที่จะเจอเจ้า ..อันที่จริงแล้วข้าก็ไม่รู้มาก่อนว่าเจ้าเป็นลูกของ...จางฟู่จื๋อ.....จนข้านึกขึ้นได้จึงไหว้วาน....จางม่านจื๋อแม่เจ้า... พาข้าไปเจอ...พี่สาวแม่ของเจ้า. .... . .. . . .

จากนั้นรุ่นที่ 4 ได้กล่าวว่า :: I am your fatherrrrr !!

์Naruto :: Nooooooooooooooooooooooooooooo !!!!!

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fashion Island Ramindra, BKK
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Cool

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    มาดาระปลุกสัมภเวสีขึ้นมาครับ แล้วนารูโตะกำลังจะใช้กระสุนวงจักรปลิดชีพ

ทันใดนั้นก็มีหญิงแก่ลึกลับกระโดดมาขวางทั้ง 2 ไว้ แล้วบอกกับนารูโตะว่า

ช้าก่อน รุ่นที่ 4 คือพ่อของเจ้า ซึ่งเป็นสหายรักของจางฟู่เหยิน หัวหน้า พรรคกิเลนขาว ที่เก็บเจ้ามาเลี้ยงเมื่อ 22 ปีก่อน
    ซึ่งจริงๆ แล้วก่อนที่จะเจอเจ้า เส้าซิ่งเฉียนแม่นาง 14 แห่งสำนักกิเลนขาวซึ่งได้พบเจ้า
    ข้างหนองน้ำเมืองเหรียญคุณ ซึ่งเป็นที่ที่เซี๊ยะถงคุณพี่น้าสาวพี่แม่ ได้แนะนำให้ข้าได้พบ....ข้าหลี่
    เซี๊ยะซุยก่อนที่จะเจอเจ้า ..อันที่จริงแล้วข้าก็ไม่รู้มาก่อนว่าเจ้าเป็นลูกของ...จางฟู่จื๋อ.....จนข้านึกขึ้นได้จึงไหว้วาน....จางม่านจื๋อแม่เจ้า... พาข้าไปเจอ...พี่สาวแม่ของเจ้า. .... . .. . . .

จากนั้นรุ่นที่ 4 ได้กล่าวว่า :: I am your fatherrrrr !!

์Naruto :: Nooooooooooooooooooooooooooooo !!!!!
    อื่มมมม.... เป็นอย่างนี้ นี้เองงงงง

ถุ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย !!

Can Upload Images for Signature (จะใช้ได้ตอนไหน)
    อยากได้อยากมีเหมือนคนอื่นเขา

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ฝึกกระสุนวงจักนี่ ตอนเด็กหรอ อย่าเพิ่งรู้เลยครับ จะสปอยไปซะปล่าวๆ ดูไปยาวๆสนุกๆดีกว่า

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ตอนนารูโตะฝึกใช้จักระเก้าหางแล้วระหว่างที่สู้กับเก้าหาง คุชินะก็โผล่มาเพราะมีจักระของคุชินะอยู่ในผนึกเก้าหางเลยได้โม้กันว่่าใครเป็นใคร ครับ
    น้องสาวบันไซ~!!

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ต่อไปนี้สปอยจริงๆนะครับ

ตอนสู้กับ เพน ครับ

คือตอนหลังจากที่ จิไรยะ ตายลง นารูโตะได้ไปฝึกวิชาที่หุบเขาอะไรซักอย่างนี้แหละหลังจากนั้น เพนได้เข้ามาโจมตีหมู่บ้านแบบกระทันหัน ทำให้หมู่บ้านแทบไม่เหลืออะไร สุดท้ายนารูโตะกับมาระหว่างทีเพนกำลังทำลายหมู่บ้าน และก็ได้เกิดเหตุการ์ณไม่คาดฝันขึ้นทำให้ได้พบกับพ่อครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้

คือตอนหลังจากที่ จิไรยะ ตายลง นารูโตะได้ไปฝึกวิชาที่หุบเขาอะไรซักอย่างนี้แหละหลังจากนั้น เพนได้เข้ามาโจมตีหมู่บ้านแบบกระทันหัน ทำให้หมู่บ้านแทบไม่เหลืออะไร สุดท้ายนารูโตะกับมาระหว่างทีเพนกำลังทำลายหมู่บ้าน และก็ได้เกิดเหตุการ์ณไม่คาดฝันขึ้นทำให้ได้พบกับพ่อครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MoonZZZ123 อ่านกระทู้
    ฝึกกระสุนวงจักนี่ ตอนเด็กหรอ อย่าเพิ่งรู้เลยครับ จะสปอยไปซะปล่าวๆ ดูไปยาวๆสนุกๆดีกว่า

กระสุนวงจักรฝึกตั้งแต่ตอนเด็กแล้วครับ ก่อนที่ สาซึเกะ จะหนีออกจากหมู่บ้านอีก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kwacharakorn อ่านกระทู้
    ตอนนารูโตะฝึกใช้จักระเก้าหางแล้วระหว่างที่สู้กับเก้าหาง คุชินะก็โผล่มาเพราะมีจักระของคุชินะอยู่ในผนึกเก้าหางเลยได้โม้กันว่่าใครเป็นใคร ครับ
    ยังไม่ใช่ครับ นารูโตะได้เจอกับรุ่น 4 ก่อนหน้านั้นอีกครับ แล้วก็ได้รู้ก่อนหน้านั้นแล้วด้วย
    และแหละจากนั้นถึงเจอกับแม่อีกที

กำกดผิดไปโพส 2 อันซะงั้น = =

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้
    กระสุนวงจักรฝึกตั้งแต่ตอนเด็กแล้วครับ ก่อนที่ สาซึเกะ จะหนีออกจากหมู่บ้านอีก

ยังไม่ใช่ครับ นารูโตะได้เจอกับรุ่น 4 ก่อนหน้านั้นอีกครับ แล้วก็ได้รู้ก่อนหน้านั้นแล้วด้วย
    และแหละจากนั้นถึงเจอกับแม่อีกที

กำกดผิดไปโพส 2 อันซะงั้น = =
    ผมชอบสปอยครับ เอาแบบเข้าใจง่ายๆไม่รู้จะเชื่อใครดี T^T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    รุ้ว่ารุ่น 4 เป็นพ่อของตัวเอง จากมังงะตอนที่ 439 หน้าสุดท้ายของตอน กรอบมุมล่างซ้ายมือ คับ ผู้แปลไทยระบุคำไว้ชัดเจนมาก

ตัดแปะมันสะเลย

่ส่วนเรื่องที่ นารุโตะกับมินาโตะรุ่น 4 เคยเจอหน้ากันก่อนนั้น ผม ชี้แจ้งได้ จาก นารูโตะ เดอะมูฟวี่ 7 ตอน หอคอยที่หายสาบสูญ มันเป็นตอนของหนังที่ผู้เขียนทำขึ้นมาเสริมกับเนื้อเรื่องหลัก ซึ่ง ตอนในหนังนั้น นารุโตะ ทำวิชากระสุนวงจักรดาวกระจายได้แล้ว ซึ่ง ถ้า มองกับไปหนังภาค 7 นี้มัน เป้นเนื้อเรื่องหลังจาก ที่ ภาคหลักจากตอน 439 จึงเป็น บทสรุปได้ว่าโตะพึ่งรุ้จากตอนนั้น แต่ในหนังของของภาค 7 เป็น ฉากที่ นารุโตะกับมินาโตะเจอกันครั้งแรกสุด ..... จะ งง กัน มัย เพราะ มัน แยกกัน สรุป

1. โตะรุ้ ว่ารุ่น 4 เป้นพ่อ ของตัวเอง จาก ตอนที่ 439 คับ

2. ส่วน โตะกับรุ่น 4 เจอกันครั้งแรกแบบเป็นๆ<ไม่นับตอนที่โตะเกิดใหม่แล้วรุ่น4กะคุชึนะตายน่ะอิอิ> คือ นารูโตะ เดอะมูฟวี่ 7 ตอน หอคอยที่หายสาบสูญ นั้นเอง!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Donutcoconut : 2nd November 2014 เมื่อ 17:23

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    Naruto สู้กับ Pain พลังเก้าหางจะหลุดออกมา รุ่นที่ 4ได้ ตั้งกลไก ไว้ครับแล้ว แล้วตอนนั้นเองพ่อก็ได้เจอกับลูก ได้พูดคุย ( ถ้ายังไม่ได้ดูแนะนำว่าให้ดูไปเรือย ๆ อะไรที่ไม่มีคำตอบในการตูนเรื่องนี้จะมีคำตอบให้ในแต่ละตอนครับ )
    Life is a game

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836

แล้วร้านราเม็งก็หายไปหรอครับ