ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ *NEW PC GAME* BLAZE RUSH 2014 (SKIDROW|REVOLT) - FULL GAME - 750MB [FILECONDO|RABBITFILE|GOOGLE-DRIVE|SHARED|ONE2UP] ★★★★★

ขั้นต่ำ:

Processor: 2.0 Ghz Intel Pentium-4 / AMD Athlon II
    Memory: 1 GB RAM
    Graphics: 256 MB NVidia / AMD Radeon / Intel (HD 3000, HD 4000) with support for Pixel Shader 3.0 (AMD Radeon X1000 not supported)
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 1 GB available space

แนะนำ:

Processor: 2.3 Ghz Intel Core 2 Duo / AMD Athlon64 X2 or better
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: 512 MB NVidia GeForce 650 / AMD Radeon HD 5750 / Intel HD 4000 and newer
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 1 GB available space

BlazeRush is a dynamic arcade racing survival game with no health, no levelling and no brakes!
    You can assemble a team of friends to play in local or online multiplayer, choose a car to your taste and chase, blow up and cut off!
    Adapt your style and tactics to new enemies, obstacles and tracks.
    Welcome to the World Of Racing and Frantic Fun!

Key Features:

- Simple multiplayer. Up to 4 players locally and up to 8 players over the Internet;
    - Couch vs. couch. Start races with local players;
    - Connect to the game at any time;
    - Dozens of fun tracks on three planets, 16 cars and a variety of cool guns;
    - Lots of medals for various tricks and antics.

Group SKIDROW has released pc game “BlazeRush”. Enjoy!

FULLGAME - SKIDROW

(สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกมส์!!)
    FileCondo 1 Part (VIP) || RabbitFile 1 Part (VIP)

Shared

Part 1 || Part 2 || Part 3

Google-Drive

One2Up

Crack Multiplayer (Fix v2)-REVOLT
    ติดตั้ง Steam ก่อน แล้ว Login ครับ >> ลง Crack วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์ >> จากนั้นเข้าเกมส์เล่นโหมด Multiplayer ครับ

One2Up || NippyShare

วิธีการติดตั้ง
    1. แตกไฟล์
    2. ติดตั้งเกมส์
    3. เปิดโพลเดอร์ SKIDROW จากนั้น คัดลอก Crack แล้ว วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์
    4. เล่น
    5. Enjoy!
    6. ถ้าคุณชอบเกมส์นี้ โปรดสนับสนุนของแท้!

ช่วยกันกดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมส์ต่อไป!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 15th December 2014 เมื่อ 21:26

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    รอ Crack Multiplayer-REVOLT ขอบคุณมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    น่าเล่นดี รอก่อนค่อยโหลด ขอบคุณครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมผมโหลด Crack Multiplayer-REVOLT ม๊ายล่าย

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GubA อ่านกระทู้
    ทำไมผมโหลด Crack Multiplayer-REVOLT ม๊ายล่าย
    โหลดได้แล้วครับ Crack Multiplayer-REVOLT
    ติดตั้ง Steam ก่อน >> ลง Crack วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์ >> จากนั้นเข้าเกมส์เล่นโหมด Multiplayer ครับ

One2Up || RGhost

สงสัย Sever คงจะค้างละมั้งครับ 55555555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 1st November 2014 เมื่อ 18:27

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    โหลดได้แล้วครับ Crack Multiplayer-REVOLT
    ติดตั้ง Steam ก่อน >> ลง Crack วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์ >> จากนั้นเข้าเกมส์เล่นโหมด Multiplayer ครับ

One2Up || RGhost

สงสัย Sever คงจะค้างละมั้งครับ 55555555+
    ได้ละฮับ ขอบคุณๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมลง Crack Multiplayer-REVOLT ละมันขึ้นงี้อ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GubA อ่านกระทู้
    ผมลง Crack Multiplayer-REVOLT ละมันขึ้นงี้อ่ะคับ

ติดตั้ง Steam ก่อน แล้ว Login ครับ>> ลง Crack วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์ >> จากนั้นเข้าเกมส์เล่นโหมด Multiplayer ครับ

อีกอย่างผมเทสมาแล้วครับ ว่าเล่นได้แน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    ติดตั้ง Steam ก่อน แล้ว Login ครับ>> ลง Crack วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์ >> จากนั้นเข้าเกมส์เล่นโหมด Multiplayer ครับ

อีกอย่างผมเทสมาแล้วครับ ว่าเล่นได้แน่นอนครับ

แหงะ งั้นเอา Crack Multiplayer-REVOLT ออกยังไงคับ เพราะของผมไม่ได้เล่น Steam คับ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    แหงะ งั้นเอา Crack Multiplayer-REVOLT ออกยังไงคับ เพราะของผมไม่ได้เล่น Steam คับ
    ลบ Steam ออก และลบ Crack ออกครับ แล้วลง Crack SKIDROW ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยอัพแค่ Crack SKIDROW หน่อยคับ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ช่วยอัพแค่ Crack SKIDROW หน่อยคับ
    นี่ไงครับ

Crack Only SKIDROW

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    เล่น 2 คนในเครื่องเดียวได้ไหมครับ จะเอาไว้เล่นกับลูก

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boou อ่านกระทู้
    เล่น 2 คนในเครื่องเดียวได้ไหมครับ จะเอาไว้เล่นกับลูก
    ต้องมี 2 เครื่องครับ ถึงจะเล่นได้ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูจ้า
    ม. 200 ปี รังสิต ปทุมธานี ตรงข้ามฟิวเจอร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    เป็นกำลังใจให้ครับ อิอิ คริคริ จุบุจิบิ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    Crack Multiplayer (Fix v2)-REVOLT
    ติดตั้ง Steam ก่อน แล้ว Login ครับ >> ลง Crack วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์ >> จากนั้นเข้าเกมส์เล่นโหมด Multiplayer ครับ

One2Up || NippyShare

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ผมขอดันหน่อยนะครับ
    ไม่ดันมาหลายวันแล้วครับ