ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

Beta Football.Manager.2015.v15.0.2.Cracked-3DM มาเป็นผู้จัดการทีมกันมีรูปยืนยันจากเครื่อง

ตัวนี้baetaนะครับต้องขอโทษด้วย

Review
    ซีรี่ย์ Football Manager ที่คว้ารางวัลชนะเลิศและทำลายสถิติมาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน ปีนี้กลับมาอีกครั้งในนาม Football Manager 2015 (fm2015) เพื่อมอบความบันเทิงทั้งสำหรับผู้ใช้ PC, Mac และ Linux

Football Manager คือเกมจำลองการบริหารและจัดการทีมฟุตบอลที่สมจริงที่สุด เข้มข้นที่สุด และสมบูรณ์แบบที่สุดที่เคยมีมา คุณจะสามารถเลือกนั่งเก้าอี้ในฐานะประธานสโมสรได้มากมายกว่า 50 ประเทศทั่วโลก ซึ่งก็จะรวมถึงสมาคมยักษ์ใหญ่แห่งทวีปยุโรปด้วย

Football Manager 2015 จะให้คุณได้ใช้ชีวิตเป็นผู้จัดการทีมฟุตบอลของแท้ ซึ่งคุณจะได้เป็นผู้ตัดสินใจตั้งแต่เรื่องนักกีฬาคนใดจะได้ลงสนามแข่ง, กลยุทธ์ที่ใช้, การประชุมกันในทีม, ตัวแทน และการสั่งการไปพร้อมกับการรับชมการแข่งขันสดๆในรูปแบบสามมิติ

Features
    บทบาทของผู้จัดการทีม
    คุณจะสามารถกำหนดสไตล์การบริหารได้อย่างอิสระแบบที่ไม่เคยมีมาก่อน ด้วยการใช้ระบบคะแนนของผู้จัดการเพื่อเน้นการซักซ้อม, มองหานักเตะ, พัฒนาเยาวชน, บริหารจัดการคน หรือไม่ก็ทุกอย่างเลย แล้วคุณจะเลือกเป็นผู้จัดการแบบไหนล่ะ?

ประสบการณ์วันแข่งจริง
    พบกับการจับภาพการเคลื่อนไหวใหม่มากกว่า 2,000 แบบ ทั้งแสงเงา, รูปร่างของนักเตะ และการเคลื่อนไหวของลูกบอลที่ถูกเพิ่มความสมจริงให้มากยิ่งขึ้นโดย 3D Match Engine นอกจากนี้ยังมีการปรับปรุงในส่วนของ AI, การตะโกนของผู้เล่น, การสนทนาของทีมข้างสนาม และอีกมากมายเพื่อให้เป็นเกมจำลองการแข่งขันฟุตบอลที่สมจริงที่สุดในขณะนี้!

อินเตอร์เฟสสำหรับผู้ใช้แบบใหม่
    ลักษณะที่ให้ความรู้สึกใหม่ที่ประกอบด้วยแถบตัวจัดการด้านซ้ายมือเพื่ออำนวยความสะดวกในการควบคุม

ศูนย์รับสมัครนักเตะ
    Scouting Centre ได้รวบรวมแผนกต่างๆที่จำเป็นต่อการเสาะหาผู้เล่นคนใหม่ คุณสามารถตั้งค่าเจาะจงคุณสมบัติของผู้เล่นใหม่ที่คุณกำลังค้นหาได้ ไม่ว่าคนๆนั้นจะเป็นผู้ที่ไม่เคยมีทีมมาก่อน, เป็นเด็กหนุ่ม หรือเป็นการสลับตัวผู้เล่นโดยตรง

บุคลิกภาพของนักเตะสมจริงกว่าเดิม
    ลักษณะนิสัยและบุคลิกภาพของผู้เล่นนั้นอิงมาจากโลกของฟุตบอลในชีวิตจริง อารมณ์ของผู้เล่นจะมีบทบาทในหลายๆตอน ตัวอย่างเช่น การออกสื่อของนักเตะจะจบลงอย่างรวดเร็วหากพวกเขารู้สึกไม่ดีหลังการแข่งขัน

ลูกเล่นด้านสื่อล้ำลึกกว่าที่เคย
    นักข่าวจากต่างแหล่งมาพร้อมกับแท็บลอยด์และข่าวบนหน้าหนังสือพิมพ์เพื่อสร้างเรื่องราวและการแข่งขันผ่านทางสื่อ นอกจากนี้ยังมีการสัมภาษณ์เล็กๆน้อยๆก่อนและหลังการแข่งขันด้วย

โหมดคลาสสิก
    การอัพเดท Classic Mode ทำให้คุณได้มีอิสระมากกว่าเดิมในการเลือกชาติ ลีก และผู้เล่นในโลกแข่งขันของคุณ คุณสามารถเลือกที่จะข้ามฤดูกาลเริ่มต้น เข้ากำกับการฝึกซ้อมของนักเตะ และกำหนดข้อเรียกร้องเองได้

และอีกมากมาย..
    ทั้งการรองรับ Twitch TV, Manager Timelines และการปรับปรุงในเรื่องการเงิน การฝึกซ้อม รวมถึงคุณลักษณะอีกหลายร้อยรายการ

System Requirements (PC)
    Minimum:
    • Processor: Intel Pentium 4, Intel Core, AMD Athlon - XP: 1.6GHz+ V/7/8: 2.2GHz+
    • Memory: 1 GB RAM
    • Graphics: NVidia GeForce FX 5900 Ultra, ATI Radeon 9800, Intel GMA X3100 - 128MB VRAM
    • DirectX: Version 9.0c
    • Hard Drive: 3 GB available space

download part1
    download part2
    download part3

ส่วนนี้คือรูปจากเครื่องผมนครับโดยใช้วิน8 32บิตดาวโหลดเสร็จแตกไฟล์เล่นได้เลย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย spartancommander : 4th November 2014 เมื่อ 15:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอโทษครับ ตัวเกมส์นี้ ตัวเต็ม หรือเบต้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ตัวเตมครับ
    แค่คนคนเดียวก็มีค่าไม่ได้ แล้วจะไปมีค่ากับไครได้อีก

กล่าวขอบคุณ
    72
    แบบนี้ละครับ แปลว่าอะไร

http://store.steampowered.com/app/295270/?l=thai

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    SEGA and Sports Interactive are delighted to announce that Football Manager 2015 will hit the streets on November 7th 2014.
    TROL HAHAHAHAHA

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ตัวเต็มสิครับ ผมยังเล่นในเครื่องได้เลย อยากได้ภาพยืนยันอีกไหม
    แค่คนคนเดียวก็มีค่าไม่ได้ แล้วจะไปมีค่ากับไครได้อีก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    น่าจะตัวเบต้า เล่นได้ครึ่งฤดูกาล ตัวเต็มมาวันที่7

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SUD_KED อ่านกระทู้
    ขอโทษครับ ตัวเกมส์นี้ ตัวเต็ม หรือเบต้าครับ
    เป็นเบต้าครับ...ปล่อยให้เล่นก่อนวางขายจริง
    มีจุดต้องแก้ไขหรือบัคบางจุดครับ...จะมีแพทให้อัพเรื่อยๆ....

ส่วนเจ้าของกระทู้บอกว่าตัวเต็ม คงหมายถึง..เล่นได้เต็มที่ไม่จำกัด....

ซึ่งจริงๆแล้วทั้งของแท้เบต้า และเถื่อนที่ออกมาตอนนี้ก็เล่นได้ปกติไม่จำกัดนิครับ....

วันนี้มีแพทออกมาใหม่...เพิ่มออกมาวันนี้ รอดูว่าจะมีแครกออกมาให้วันไหนดูนะครับ........

เบต้าตัวนี้ก็เหมือนตัวเต็มนะครับ....ไม่ใช้เดโม

ปล.แนะนำให้โหลดลองเล่นดูนะครับ..ถ้าชอบซื้อแท้นะครับ..จะได้ยอดมากๆสำหรับไทย...ปีหน้าอาจจะมีไทยมาให้ในเกมส์..(หลายๆประเทศเค้ามีให้...เพิ่มมีนะ)

ส่วนภาษาไทยในเกมส์เดวมีให้โหลดครับ..แต่รอหน่อย...แปลไม่หมดนะครับ...ไปดูที่เว็บได้นะครับ....(ของปลอมอาจจะไม่ได้..ไม่แน่นะครับ)

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ขอบคุณครับ real21th

กล่าวขอบคุณ
    4
    อันนี้ผมต้องขอโทษจริงจริงนะ โหลดมาเล่นนึผมนึกว่าตัวเต็ม ผมแก้ไขในกระทู้แล้วนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ทำไมชื่อไม่ตรง ก่ะนักเตะครับ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuy2114 อ่านกระทู้
    ทำไมชื่อไม่ตรง ก่ะนักเตะครับ
    จะมีแพทแก้ให้ครับ....ลองหาดูครับ ของRAMISตั้งไว้ให้โหลดพร้อมเกมส์ครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread