ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ขอสอบถามเกี่ยวกับจอยของ ps3 ครับ

จอยแท้ราคาตามท้องตลาดประมาณเท่าไรครับ
    จอยแท้ 1400บาท นี่ถือว่าแพงไหมครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านหรือตอบกระทู้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dsa : 5th November 2014 เมื่อ 00:10

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    คงประมาณนั่นแหละตอนนี้เขาไม่ค่อยเอามาขายกันแล้วก่อนps4ออกยัง1200อยู่เลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

dsa

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    หาข้อมูลจอยแท้กับจอยปลอมก่อนซื้อนะครับ ก๊อปเกรดA+เหมือนๆ(ราคา400-500บาท)ก็มีนะครับ

ถ้าไม่ใช่ซื้อจาก0ตรวจสอบดีๆนะ ราคาของแท้ๆจริงก็ประมาน1100-1400ประมานนั้นแหละครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

dsa

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    จอยก็อปเกรด A+ ราคาถูกๆมีขายที่ไหนเหรอครับ
    ร้านที่ผมไปดูเขาขายตั้ง 1000บาท และบอกของแท้เป็น 1400บาท

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ ครับ